Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:11 23/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa khu văn hóa, thể thao xã Măng Ri (thôn Đăk Xia)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Nâng cấp, sửa chữa khu văn hóa, thể thao xã Măng Ri (thôn Đăk Xia)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách Nhà nước và lồng ghép các nguồn vốn hợp pháp khác (tại Quyết định số 71/QĐ-UBND, ngày 22/4/2026 của UBND xã Măng Ri)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Măng Ri, Tỉnh Quảng Ngãi
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-DVCI
Ngày phê duyệt
23/05/2026 10:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CUNG ỨNG DỊCH VỤ CÔNG ÍCH XÃ MĂNG RI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:07 23/05/2026
đến
08:00 01/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.242.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu hai trăm bốn mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2026 (29/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên Đạt Thành Kon Tum Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 04 Nhất Chi Mai, Phường Đăk Cấm, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn - Xây dựng Highland Kon Tum Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 14 nguyễn Trung Trực, Phường Đăk Cấm, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH MTV Nguyên Khoa Kon Tum Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 218/6 đường Duy Tân, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH MTV Nguyên Khoa Kon Tum Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 218/6 đường Duy Tân, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 07 T
1
2
Máy đào một gầu - dung tích gầu ≥ 1,25 m3
1
3
Máy khoan giếng ≥ 40kW
1
4
Máy trôn bê tông ≥250 lít
1
5
Máy đầm bàn ≥1,0 Kw
1
6
Máy đầm dùi ≥1,5 Kw
1
7
Máy hàn ≥23 kw
1
8
Máy cắt bê tông ≥7,50 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỔNG CHÍNH
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.036
100m3
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.922
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.364
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
4.354
m3
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.037
tấn
7
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.11
100m2
8
Đắp đất hố móng
0.428
m3
9
Gia công hệ khung thép
0.719
tấn
10
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung
0.719
tấn
11
Bu lông D18, L=400
24
cái
12
Sơn sắt thép bằng sơn Expo hoặc tương đương, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.548
m2
13
Ốp tấm alu màu đỏ vào khung trụ, dầm cổng (bao gồm tấm ốp alu màu đỏ ngoài trời dày 3mm, nhôm dày 0.21mm, phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
47.845
m2
14
Ốp tấm alu màu xanh vào khung trụ, dầm cổng (bao gồm tấm ốp alu màu xanh ngoài trời dày 3mm, nhôm dày 0.21mm, phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
21.67
m2
15
Ốp tấm alu màu vàng vào khung trụ, dầm cổng (bao gồm tấm ốp alu màu vàng ngoài trời dày 3mm, nhôm dày 0.21mm, phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
25.06
m2
16
Biểu tượng chiên đồng D375mm (ốp alu 4 mặt, nền bằng tấm alu màu đồng nhạt kết hợp khung thép hộp 20*20*1.1mm, núm tròn alu màu đồng đậm, mặt ngoài ốp lồi lõm, mặt trong ốp phẳng, bao gồm phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
2
cái
17
Biểu tượng chiên đồng D525mm (ốp alu 4 mặt, nền bằng tấm alu màu đồng nhạt kết hợp khung thép hộp 20*20*1.1mm, núm tròn alu màu đồng đậm, mặt ngoài ốp lồi lõm, mặt trong ốp phẳng, bao gồm phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
2
cái
18
Biểu tượng chiên đồng D750mm (ốp alu 4 mặt, nền bằng tấm alu màu đồng nhạt kết hợp khung thép hộp 20*20*1.1mm, núm tròn alu màu đồng đậm, mặt ngoài ốp lồi lõm, mặt trong ốp phẳng, bao gồm phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
1
cái
19
Biểu tượng nhà rông D1100mm (ốp alu 4 mặt, nền bằng tấm alu màu trắng kết hợp khung thép hộp 20*20*1.1mm, biểu tượng hoạ tiết nhà rông, viền alu màu đỏ, bao gồm phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
1
cái
20
Biểu tượng chi tiết cây củ sâm Ngọc Linh (KT: 675*1361mm, củ sâm bằng alu màu vàng sẫm, lá màu xanh, hoa màu đỏ, bao gồm phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
2
cái
21
Biểu tượng hoa trang trí D450mm (cánh hoa bằng alu màu vàng, bao gồm phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
4
cái
22
Chữ alu màu đỏ "KHU TRƯNG BÀY SÂM NGỌC LINH" cao 3000mm (bao gồm phụ kiện, chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt hoàn thiện)
1
bộ
23
Công tác ốp đá granite tự nhiên vào tường, cột, tiết diện đá <= 0,25 m2, vữa XM cát mịn modul ML=1,5-2 mác 75, đá màu đỏ
4.08
m2
24
Cổng xếp inox 304, cao 1,6m (loại đầu kéo không có mô tơ, ống inox D50, phụ kiện)
9.6
m
25
Chi phí vận chuyển, lắp đặt cổng inox
1
t.bộ
26
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn
2.2
m3
27
Phá dỡ kết cấu trụ, tường xây gạch bằng búa căn
0.977
m3
28
Phá dỡ hàng rào song sắt
8.58
m2
29
Tháo dỡ cổng bằng thủ công
10.12
m2
30
Phá dỡ kết cấu trụ, tường xây gạch bằng búa căn
0.392
m3
31
Chà nhám, vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
105.191
m2
32
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
55.692
m2
33
Gia công, sửa chữa, lắp dựng lại tường rào song sắt
11.583
m2
34
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.375
m3
35
Lót vữa xi măng mác 50, dày 5cm
0.75
m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.216
m3
37
Đắp đất hố móng
0.122
m3
38
Xây cột, trụ gạch bê tông xi măng cốt liệu, kích thước gạch (9x13x20)cm, chiều cao <=6m, Vữa XMPCB40 cát vàng mác 75
0.751
m3
39
Thép V40*40*4mm, kl=2.37kg/m
18.486
kg
40
Đắp vữa xi măng đầu trụ mác 75
3
trụ
41
Trát trụ, cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM cát mịn modul ML=1,5-2 mác 75
8.457
m2
42
Trát gờ chỉ, vữa XM cát mịn modul ML=1,5-2 mác 75
7.2
m
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn Sky, 1 nước lót, 2 nước phủ
113.648
m2
44
Sơn sắt thép bằng sơn Expo hoặc tương đương, 1 nước lót, 2 nước phủ
55.692
m2
45
SÂN ĐƯỜNG NỘI BỘ
46
Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp II
0.562
100m3
47
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.195
m3
48
Lót giấy dầu lớp chống thấm
5.62
100m2
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
68.635
m3
50
Ván khuôn nền, sân
0.12
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây