Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:17 02/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến đường ĐH13.DX đoạn từ UBND xã Duy Hòa đi Vĩnh Trinh (Giai đoạn 3)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tuyến đường ĐH13.DX đoạn từ UBND xã Duy Hòa đi Vĩnh Trinh (Giai đoạn 3)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thu Bồn, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
114/QĐ-TTCUDVSNC
Ngày phê duyệt
02/06/2026 11:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CUNG ỨNG DỊCH VỤ SỰ NGHIỆP CÔNG XÃ THU BỒN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:16 02/06/2026
đến
09:00 11/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
270.066.090 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi triệu không trăm sáu mươi sáu nghìn không trăm chín mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2026 (09/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV XD-TM DV Phú Trường Anh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật D8-142 Vũ Miên, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tòa nhà In Báo Nhân Dân Đà Nẵng, số 06 Trần Phú - - Phường Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Huỳnh Ngọc Huệ - - Phường An Khê - Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Xây dựng công nghệ mới Tiến Khang Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán 45 Nguyễn Quang Diêu, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn - Đáp ứng đầy đủ điều kiện hoạt động theo quy định hiện hành: + Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực), kèm theo tài liệu theo quy định để chứng minh: giấy chứng nhận kèm theo danh mục các phép thử. + Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định
1
2
Trạm trộn BTN công suất ≥ 120T/h - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy rải bê tông nhựa ≥ 130CV; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 10T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
5
Máy lu bánh hơi ≥ 16T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
6
Máy lu rung ≥ 25T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
7
Máy đào ≥ 0.4m3 - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
2
8
Máy ủi ≥ 110 cv - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
2
10
Ô tô tưới nước (hoặc thiết bị tương đương) - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất C3 nền đường bằng máy đào 1,25m3
89.6158
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Lu lèn K95 dày 30cm
905.21
m2
Theo quy định tại Chương V
3
* Công tác đắp: Đắp đất K.95 nền đường bằng máy đầm 25T
70.5
m3
Theo quy định tại Chương V
4
2. Mặt đường kết cấu 3
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông 25Mpa (M300), đá 1x2 mặt đường dày <25cm
162.9378
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
50.4
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Rải giấy dầu
905.21
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Móng CPĐD Dmax25 lớp trên đầm nén tiêu chuẩn K>=0,98
135.7815
m3
Theo quy định tại Chương V
9
VI. CỐNG QUA ĐƯỜNG NGANG DÂN SINH
Theo quy định tại Chương V
10
1. Cống vuông lắp ghép (600x600)
Theo quy định tại Chương V
11
* Thân cống: Bê tông 20Mpa (M250), đá 1x2 ống cống đúc sẵn (bằng thủ công)
79.17
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn thép cấu kiện khác
710.616
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cốt thép ống cống, ống buy D <10mm
1.2948
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Cốt thép ống cống, ống buy D=10mm
5.209
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
89.61
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Đá dăm đệm
15.66
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đào móng B<=6m đất C2 bằng máy đào 0,8m3
278.4
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp đất K.95 nền đường bằng máy đầm 25T
121.8
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt cống hộp đơn (0,6x0,6)m
174
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
20
* Vuốt nối: Bê tông vuốt nối cống 16Mpa (M200), đá 1x2 B<=2.5m
4.32
m3
Theo quy định tại Chương V
21
2. Cống vuông lắp ghép (800x400)
Theo quy định tại Chương V
22
* Thân cống: Bê tông 20Mpa (M250), đá 1x2 ống cống đúc sẵn (bằng thủ công)
3.705
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn thép cấu kiện khác
52.572
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Cốt thép ống cống, ống buy D <10mm
0.3405
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
0.314
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đá dăm đệm
1.3
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đào móng B<=6m đất C2 bằng máy đào 0,8m3
21.385
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất K95 bằng đầm cóc
12.285
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt cống hộp đơn (0,8x0,4)m
13
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
30
* Hố ga: Bê tông 16MPa (M200), đá 1x2 hố ga (bằng thủ công)
2.7768
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn thép hố ga
35.552
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông móng hố ga 16Mpa (M200), đá 1x2 B<=2.5m
1.344
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn thép móng
4.16
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Đá dăm đệm
0.672
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đào móng B<=6m đất C2 bằng máy đào 0,8m3
16.5926
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp đất K95 bằng đầm cóc
8.7974
m3
Theo quy định tại Chương V
37
VII. THOÁT NƯỚC NGANG
Theo quy định tại Chương V
38
1. Cống vuông lắp ghép (1000x1000)
Theo quy định tại Chương V
39
* Thân cống: Bê tông 25Mpa (M300), đá 1x2 ống cống đúc sẵn (bằng thủ công)
33.65
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn thép cấu kiện khác
431.116
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Cốt thép ống cống, ống buy D <10mm
0.3627
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Cốt thép ống cống, ống buy D=10mm
3.0445
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Cốt thép ống cống, ống buy D ≤ 18mm
2.271
Tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Cốt thép ống cống, ống buy > 18mm
0.0501
Tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt cống hộp đơn 1x(1,0x1,0)m
43
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
46
* Bản giảm tải (lắp ghép): Bê tông 25Mpa (M300), đá 1x2 bản giảm tải (bằng thủ công)
9.405
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn thép bản giảm tải
37.81
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cốt thép bản giảm tải (D<10)
1.6779
Tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Cốt thép bản giảm tải (D<=18)
1.8381
Tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Đá dăm đệm
3.0096
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây