Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:01 02/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường ĐA.04 (Từ nhà ông Dũng Tèo đến giáp nhà cô Yến) - Quới Thành, xã Tiên Thủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường ĐA.04 (Từ nhà ông Dũng Tèo đến giáp nhà cô Yến) –Quới Thành, xã Tiên Thủy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã 2026 (từ nguồn cân đối ngân sách địa phương)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tiên Thủy, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1117/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/06/2026 16:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Tiên Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:08 02/06/2026
đến
09:00 22/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2026 (20/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Nam Phú Tân Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật 142A14, khu phố 2, phường Phú Tân, tỉnh Vĩnh Long
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Hoàng Anh Tư vấn giám sát khảo sát địa hình Số 267/1, Đường 30/4, Phường An Hội, Tỉnh Vĩnh Long
3 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 593/B4, đường Nguyễn Thị Định, phường Phú Khương, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Bến Tre Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT số 50, đường Nguyễn Trung Trực, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long
5 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Số 593/B4, đường Nguyễn Thị Định, phường Phú Khương, tỉnh Vĩnh Long
6 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Bến Tre Tư vấn Quản lý dự án số 50, đường Nguyễn Trung Trực, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:17 11/06/2026 09:00 11/06/2026 09:00 22/06/2026 09:00 11/06/2026 09:00 22/06/2026 Gia hạn thời gian đóng thầu để có tăng số lượng nhà thầu tham dự

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥0,50 m3. Đính kèm: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn thiết bị còn hiệu lực, Hợp đồng thuê thiết bị (trong trường hợp thuê thiết bị).
1
2
Máy lu - trọng lượng tĩnh: ≥8,5T. Đính kèm: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn thiết bị còn hiệu lực, Hợp đồng thuê thiết bị (trong trường hợp thuê thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phát hoang mặt bằng thi công (kể cả đào gốc cây)
37.061
100m2
3
Đào khuôn đường mở rộng nền đường
0.217
100m3
4
Đóng cừ tràm gia cố ngập đất
23.368
100m
5
Đóng cừ tràm gia cố không ngập đất
8.873
100m
6
Cung cấp cọc tràm 4m
219.6
m
7
Thép buộc cừ tràm D=6mm
0.057
tấn
8
Đắp đất dính đầu mương (không yêu cầu độ chặt)
0.559
100m3
9
Cung cấp đất dính
55.909
m3
10
Đắp đất dính nền đường K=0,90
5.358
100m3
11
Cung cấp đất dính
489.67
m3
12
Đắp cát san lấp ao tạo mặt bằng, K=0,85
1.6118
100m3
13
Lấp mương bằng cát sông, K>=0,90
6.984
100m3
14
Đắp nền đường bằng cát sông K=0,95
3.124
100m3
15
MẶT ĐƯỜNG
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 (ĐM 09/2024/TT-BXD)
2.659
100m3
17
Ván khuôn thép mặt đường (ĐM 09/2024/TT-BXD)
2.005
100m2
18
Trải mũ Ni lông
24.204
100m2
19
Bê tông mặt đường chính đá 1x2 (đá xanh) B20 (M250) dày 16cm
352.4548
m3
20
Bê tông mặt đường tẻ đá 1x2 B15, dày 14 cm đs (6-8)
2.786
m3
21
Cắt khe mặt đường
6.1418
100m
22
CỌC TIÊU + BIỂN BÁO + AN TOÀN GIAO THÔNG
23
Gia công cốt thép cọc tiêu D=6mm
0.024
tấn
24
Gia công cốt thép cọc tiêu D=10mm
0.076
tấn
25
Bê tông cọc tiêu đá 1x2 B15 đs 6-8
0.7425
m3
26
Ván khuôn cọc tiêu
0.162
100m2
27
Đào đất trồng cọc tiêu
2.4
m3
28
Bê tông móng cọc tiêu, đá 1x2 B12.5
2.13
m3
29
Lắp đặt cọc tiêu
30
1 cấu kiện
30
Sơn cọc tiêu 2 lớp
13.275
m2
31
Đào đất trồng biển báo
0.5664
m3
32
Bê tông móng biển báo, đá 1x2 B12.5
0.5515
m3
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
6
cái
34
Cung cấp trụ biển báo.
19
md
35
Cung cấp biển báo tam giác.
4
biển
36
Cung cấp biển báo tròn
2
biển
37
Cung cấp biển báo chữ nhật 50cmx70cm
2
biển
38
Cung cấp bu lông D16x500
16
con
39
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 6mm
25.2
m2
40
CỐNG THOÁT NƯỚC NGANG D1000 TẠI KM0+246.22
41
Phá dỡ bê tông cầu cũ
5.617
m3
42
Lắp đặt ống PVC D=27mm
0.18
100m
43
Đóng cừ tràm gia cố đê quai ngập đất
9.6
100m
44
Đóng cừ tràm gia cố đê quai không ngập đất
6.4
100m
45
Cung cấp cừ tràm cặp cổ
80
m
46
Cốt thép neo cừ tràm ĐK=4mm
0.006
tấn
47
Đắp đất dính tấn cừ (không yêu cầu độ chặt)
0.643
100m3
48
Cung cấp đất dính
53.459
m3
49
Đào đất móng cống
0.108
100m3
50
Đóng cừ tràm gia cố móng thân cống
11.6
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây