Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:23 09/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cải tạo Trường THCS Phạm Đình Hổ phường Bình Tiên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa cải tạo Trường THCS Phạm Đình Hổ phường Bình Tiên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố bổ sung có mục tiêu cho Ủy ban nhân dân phường Bình Tiên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Tiên, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
142/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
09/06/2026 09:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Bình Tiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:22 09/06/2026
đến
10:00 18/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 18/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
142.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/06/2026 (15/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC SÀI GÒN Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 893 Hậu Giang - - Phường Bình Phú - Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Công Trình Xanh Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán thôn Bắc Vĩnh - - Xã Cam Lâm - Tỉnh Khánh Hòa
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN Tư vấn lập E-HSMT Căn hộ số B2.7.13 thuộc Căn hộ khối B, chung cư Lavida Plus thuộc một phần dự án Khu dân cư Ven Sông - Khu chức năng số 4, Đô thị mới Nam Thành Phố - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT 2319/2A Huỳnh Tấn Phát - - Xã Nhà Bè - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG QUÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT Căn hộ số B2.7.13 thuộc Căn hộ khối B, chung cư Lavida Plus thuộc một phần dự án Khu dân cư Ven Sông - Khu chức năng số 4, Đô thị mới Nam Thành Phố - - Phường Tân Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 2319/2A Huỳnh Tấn Phát - - Xã Nhà Bè - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 5T Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
2
Máy cắt gạch đá - Công suất ≥ 1,7kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
10
3
Máy hàn xoay chiều - Công suất ≥ 23,0 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay - Công suất ≥ 1,50 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - Công suất ≥ 0,62 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1
6
Máy trộn vữa ≥ 150 lít Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn mua hàng hoặc chứng từ theo quy định của pháp luật. - Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những tài liệu nêu trên, Nhà thầu cần cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: KHỐI NHÀ CHÍNH
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt Co uPVC D90
3
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt Cầu chắn rác
3
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
7.258
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
7.258
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.073
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.073
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo dỡ biển hiệu trường, đầu cột cổng và vận chuyển phế thải
1
gói
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.01
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ gạch ốp tường
8
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
8
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Xây gạch thẻ 4x8x18, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.134
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp phào kép, vữa XM mác 75, PCB40
8.08
m
Theo quy định tại Chương V
14
Công tác ốp đá granite tự nhiên vào trụ, cột có chốt bằng inox
11.048
m2
Theo quy định tại Chương V
15
CCLĐ Bảng hiệu KT 5x1m, chữ inox mạ đồng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp, lắp dựng Cửa cổng sắt vuông 30x1.4, ốp tấm thép dày 0.8mm, sơn dầu hoàn thiện phụ kiện bản lề, ổ khóa đồng bộ
16.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tháo dỡ hàng rào sắt hiện hữu
90.9
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.482
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ mặt trong
30.464
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ tường rào
417.973
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=15cm
100
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.5
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.039
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.1
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.098
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.012
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.174
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
2.946
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
85.882
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Trát giằng tường, vữa XM mác 75, PCB40
22.04
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
11.5
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Bả bằng bột bả vào tường hàng rào
503.855
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
33.54
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
537.395
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Dán gạch thẻ inax 95x45mm vào tường ngoài
106.888
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng cửa khung sắt (tận dụng)
5.482
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp dựng lại và gia cố hàng rào sắt (tận dụng)
80.476
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
85.958
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
85.958
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Tháo dỡ bệ xí
34
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Tháo dỡ chậu rửa
26
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Tháo dỡ chậu tiểu
21
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, ...)
92
bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
98.77
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
98.77
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Vệ sinh bề mặt sàn trước khi quét chống thấm
121.516
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Quét 2 lớp dung dịch Sikatop Seal (hoặc tương đương) theo quy trình NSX chống thấm vệ sinh lầu 1,2,3 … ĐM 1.5kg/m2/1 lớp
121.516
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Lát nền, sàn gạch Granite 300x600mm, vữa XM M75, PCB40 (tầng trệt)
65.52
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Lát nền, sàn gạch Granite 300x600mm, vữa XM M75 trộn sika latex, PCB40 (lầu 1, 2, 3)
89.72
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây