Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:53 12/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông đi vào khu sản xuất thôn Pa Lan, xã La Êê
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông đi vào khu sản xuất thôn Pa Lan, xã La Êê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn vốn đầu tư công năm 2026 theo Nghị quyết số 11/NQ-HĐND ngày 31/3/2026 của HĐND xã La Êê
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
63/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
12/06/2026 15:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ LA ÊÊ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:52 12/06/2026
đến
09:00 22/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
51.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2026 (19/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Quản lý xây dựng Vũ Lê Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 7 Phú Xuân 7, Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Tam Lộc Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 27 Trần Quý Cáp, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
3 Phòng Kinh tế xã La Êê Thẩm định hồ sơ báo cáo kinh tế - kỹ thuật Thôn Pà Ooi, xã La Êê, thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN KHOA Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 39 Nước Mặn 5 - - Phường Ngũ Hành Sơn - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM MINH TIẾN Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT Tổ 15, Thôn Quý Xuân - - Xã Thăng Bình - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >= 1,00m3 (Phải có tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1
2
Máy ủi >= 108CV (Phải có tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1
3
Ô tô tự đổ trọng tải >= 10T (Phải phải có đăng ký xe; Giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu; Nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
2
4
Máy lu >= 12T (Bao gồm lực rung) (Phải có tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
221.506
100m3
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất hữu cơ
1.555
100m3
3
Đào rãnh dọc, máy đào 0,4m3, đất cấp III
2.277
100m3
4
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
6.514
100m3
5
Vận chuyển điều phối đất đắp bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
10.343
100m3
6
Vận chuyển đất đi đổ thải bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
186.533
100m3
7
Đắp nền, lề đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.177
100m3
8
Lu nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
17.828
100m2
9
Mặt đường
10
Rải giấy dầu lớp cách ly
20.785
100m2
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.147
100m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 300
455.383
m3
13
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.517
100m2
14
Cắt khe rót nhựa đường bê tông
51.987
10m
15
Gia cố rãnh đổ tại chỗ
16
Đổ bê tông thủ công , bê tông rãnh dọc 1x2, mác 200
104.88
m3
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn rãnh
1.325
100m2
18
Bao tải nhựa đường
10.488
m2
19
Đào rãnh dọc bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
1.049
100m3
20
Cống tròn thoát nước
21
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công . Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250
11.98
m3
22
Ván khuôn thép, ván khuôn ống cống
2.067
100m2
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép ống cống , đường kính <= 10mm
1.197
tấn
24
Quét nhựa đường ống cống
209.752
m2
25
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=1000mm
18
đoạn ống
26
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=1500mm
8
đoạn ống
27
Bao tải nhựa đường
12.189
m2
28
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm
15
mối nối
29
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1500mm
7
mối nối
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 4x6, mác 150
8.702
m3
31
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cống
0.114
100m2
32
Thi công móng cống cấp phối
9.18
m3
33
Tường đầu , tường cánh
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường đầu, tường cánh, hố thu thượng lưu, đá 2x4, mác 150
18.091
m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường đầu, tường cánh, hố thu hạ lưu, đá 2x4, mác 150
7.935
m3
36
Ván khuôn thép, Ván khuôn tường đầu ,tường cánh, hố thu TL
0.72
100m2
37
Ván khuôn thép, Ván khuôn tường đầu, tường cánh , hố thu HL
0.418
100m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng tường đầu, hố thu TL đá 4x6, mác 150
21.321
m3
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng tường đầu HL đá 4x6, mác 150
5.526
m3
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng tường đầu, hố thu TL
0.32
100m2
41
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng tường đầu, hố thu HL
0.167
100m2
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông chân khay sân cống TL, đá 4x6, mác 150
4.357
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông chân khay sân cống HL, đá 4x6, mác 150
13.768
m3
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn chân khay TL
0.107
100m2
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn chân khay HL
0.406
100m2
46
Thi công lớp đá cấp phối đệm móng TL
4.104
m3
47
Thi công lớp cấp phối đệm móng HL
3.247
m3
48
Gia cố mái taluy cống tròn
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mái taluy, đá 1x2, mác 200
38.111
m3
50
Ván khuôn thép. Ván khuôn mái taluy
0.027
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây