Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:05 13/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông xóm Ao Sen, xóm Hạ Đạt
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông xóm Ao Sen, xóm Hạ Đạt
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Thành Công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thành Công, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
10:00 22/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
343/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
13/06/2026 11:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Thành Công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 13/06/2026
đến
10:00 22/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 22/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2026 (20/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư Nam Thái Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 4, Phường Phổ Yên, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng QTTC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Hộ Sơn, Phường Vạn Xuân, Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Hoạt động tốt
1
2
Máy lu - Hoạt động tốt
1
3
Máy ủi- Hoạt động tốt
1
4
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường, đất cấp II
6.9439
100m3
3
Vận chuyển đất, đất cấp II
6.9439
100m3
4
Đào nền, đào khuôn đường, đào đánh cấp, đất cấp III
0.5766
100m3
5
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.5766
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
6.55
m3
7
Vận chuyển phế thải
0.0655
100m3
8
San đất bãi thải
7.0094
100m3
9
Mua đất về đắp
1602.9055
m3
10
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
12.2257
100m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
3.8912
100m3
12
Ván khuôn mặt đường
2.2726
100m2
13
Rải giấy dầu lớp cách ly
34.0591
100m2
14
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
647.02
m3
15
Thi công khe co, khe dọc mặt đường bê tông
1351.28
m
16
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông
80
m
17
Cắt khe mặt đường
143.128
10m
18
CỐNG NGANG THOÁT NƯỚC
19
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.3621
100m3
20
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.0914
100m3
21
Phá dỡ kết cấu gạch
13.89
m3
22
Phá dỡ kết cấu bê tông
5.75
m3
23
Vận chuyển phế thải
0.1964
100m3
24
Thi công lớp đá đệm móng, đá 1x2
7.38
m3
25
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM M100
45.65
m3
26
Đổ bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 200
6.16
m3
27
Ván khuôn mũ mố
0.5488
100m2
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.3226
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép chốt bản, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0218
tấn
30
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
7.44
m3
31
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.915
tấn
32
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn, ván khuôn nắp đan
0.3284
100m2
33
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
28
1 cấu kiện
34
Bê tông mối nối tấm bản, M300, đá 1x2
0.34
m3
35
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép mối nối tấm bản, đường kính <= 10mm
0.0151
tấn
36
DI CHUYỂN CỘT ĐIỆN DÂN SINH
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.0112
100m3
38
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0029
100m3
39
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.8
m3
40
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤10,5m
1
cột
41
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <=5T
1
cấu kiện
42
Công tháo dỡ hòm công tơ, tủ điện, biển tên cột, dây dẫn trước và sau công tơ.... từ cột cũ sang cột mới
1
cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây