Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:03 16/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Duy tu, bảo dưỡng phần mộ liệt sỹ Hải Phòng tại Nghĩa trang Liệt sỹ Quốc gia Trường Sơn và Nghĩa trang Liệt sỹ Quốc gia Đường 9 tỉnh Quảng Trị
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Duy tu, bảo dưỡng phần mộ liệt sỹ Hải Phòng tại Nghĩa trang Liệt sỹ Quốc Gia Trường Sơn và Nghĩa trang Liệt sỹ Quốc gia Đường 9 tỉnh Quảng Trị
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố, nguồn chi sự nghiệp đảm bảo xã hội năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cồn Tiên, Tỉnh Quảng Trị
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
952/QĐ-SNV
Ngày phê duyệt
16/06/2026 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Nội vụ Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:02 16/06/2026
đến
10:00 25/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/06/2026 (23/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn và Đầu tư xây dựng An Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 47 lô 22 Lê Hồng Phong, Phường Gia Viên, TP Hải Phòng
2 Xưởng Kiến trúc tạo hình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 176, 178 phố Chợ Lũng, phường Hải An, thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần Xây dựng Thị Tứ Tư vấn lập E-HSMT Thôn Độc Lập (tại nhà Bà Lê Thị Nhịp), Xã An Hưng, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu xây dựng Việt Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết, phường Hải An, thành phố Hải Phòng
5 Công ty Cổ phần Xây dựng Thị Tứ Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Độc Lập (tại nhà Bà Lê Thị Nhịp), Xã An Hưng, Thành phố Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần Xây dựng Thị Tứ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Độc Lập (tại nhà Bà Lê Thị Nhịp), Xã An Hưng, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
2
2
Máy cắt bê tông ≥1,5kw */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
2
3
Máy mài ≥1,0 kW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
2
4
Ô tô vận tải thùng ≥2,5T */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trồng cây dâm bụt cao 20-25cm (30 cây/m2)
5
1m2/lần
2
Vệ sinh, tẩy rêu mốc phần ốp đá ngôi mộ
1068.96
m2
3
Mài, đánh bóng phần bia đá ngôi mộ
180.78
m2
4
Lau rửa bát hương, lọ hoa
786
mộ
5
vệ sinh, tẩy rêu mốc nền sân khu mộ
1108
m2
6
Bón phân và xử lý đất trồng cây
1.48
100m2/lần
7
Làm cỏ tạp, chăm sóc cây khuôn viên
1.48
100m2
8
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng xe bồn 5m3
7.4
100m2/lần
9
Phun thuốc trừ sâu bồn hoa
1.48
100m2/lần
10
Trồng đường diềm cây hoa trang thái cao 30-35cm (6 cây/m)
40.8
m/lần
11
Trồng bổ sung tùng cầu cao 80-90cm, tán rộng 80-90cm
7
cây
12
Trồng bổ sung mẫu đơn cao 90-100cm
7
cây
13
Trồng thảm cỏ lạc
79.04
1m2/lần
14
Trồng cây cô tòng lá vàng cao 25-30cm (40 cây/m2)
9.4
1m2/lần
15
Trồng cây chiều tím cao 20-25cm (40 cây/m2)
7.68
1m2/lần
16
Trồng bổ sung cây sứ cao 4m, đường kính thân 15cm
1
cây
17
KHU MỘ LIỆT SỸ NGƯỜI PHÍA ĐÔNG HẢI PHÒNG TẠI NGHĨA TRANG LIỆT SỸ QUỐC GIA ĐƯỜNG 9
18
Mài, đánh bóng bề mặt biểu tượng, lư hương, bàn sắp lễ
31.0973
m2
19
Vệ sinh, tẩy rêu mốc sân lát đá granite
106.18
m2
20
Lau rửa bát hương, lọ hoa
162
mộ
21
Mài, đánh bóng phần trát granitô ngôi mộ
210.6
m2
22
Mài, đánh bóng phần bia đá ngôi mộ
32.4
m2
23
Vệ sinh, tẩy rêu mốc sân lát gạch terrazzo
375
m2
24
Vệ sinh, tẩy rêu mốc bậc thang
29.925
m2
25
Vệ sinh, tẩy rêu mốc đường lát đá xanh tự nhiên
202.5
m2
26
Bón phân và xử lý đất trồng cây
7.68
100m2/lần
27
Làm cỏ tạp, chăm sóc cây khuôn viên
7.68
100m2
28
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng xe bồn 5m3
38.4
100m2/lần
29
Phun thuốc trừ sâu bồn hoa
7.68
100m2/lần
30
Trồng đường diềm cây hoa trang thái cao 30-35cm (6 cây/m)
70.5
m/lần
31
Trồng bổ sung tùng cầu cao 80-90cm, tán rộng 80-90cm
5
cây
32
Trồng bổ sung mẫu đơn cao 90-100cm
22
cây
33
Trồng thảm cỏ lạc
25
1m2/lần
34
Trồng bổ sung ngâu bóng tròn cao 90-100cm, tán rộng 80-100cm
1
cây
35
Trồng cây cẩm tú mai (36cây/m2)
20
1m2/lần
36
Bổ sung đất màu trồng cây
3
m3
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 27mm
0.9
100m
38
Lắp đặt T27-21
32
cái
39
Lắp đặt cút D27
20
cái
40
Béc tưới tự động
32
cái
41
Lau rửa bát hương, lọ hoa
240
mộ
42
Mài, đánh bóng phần trát granitô ngôi mộ
264
m2
43
Đánh bóng phần bia đá ngôi mộ
55.2
m2
44
Cắt nền bê tông để đảm bảo kết cấu mộ
720
m
45
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
56.5616
m3
46
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
56.5616
m3
47
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 2,5T
56.5616
m3
48
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200
39.1381
m3
49
Lát đá xanh tự nhiên tiết diện 300x600mm, dày 30mm
559.116
m2
50
Bón phân và xử lý đất trồng cây
5.54
100m2/lần

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây