Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:44 19/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Vĩnh Công
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường THCS Vĩnh Công
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:30 29/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
48/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
19/06/2026 15:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ VĨNH CÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:42 19/06/2026
đến
08:30 29/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 29/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
158.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2026 (26/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng thương mại Mê Kông Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 33, Đường Liên Khu Vực, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
2 Công ty TNHH TM DV Thủy Mộc Tư vấn lập E-HSMT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp Châu Thành L.A Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 26/11, Hẻm 26, ấp 3, xã Tầm Vu, tỉnh Tây Ninh
4 Công ty TNHH TM DV Thủy Mộc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
5 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp Châu Thành L.A Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 26/11, Hẻm 26, ấp 3, xã Tầm Vu, tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
- Loại thiết bị: Cần cẩu - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 16 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
- Loại thiết bị: Máy ép cọc - Đặc điểm thiết bị: Lực ép ≥ 150 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép - Đặc điểm thiết bị: công suất: 5 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
5
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 1,5 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
6
- Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 70 kg - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
7
- Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 23 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
8
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥ 250 lít - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
9
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: trọng tải ≥ 5 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy đo cao độ (thủy bình/kinh vĩ/toàn đạc/GPS). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hiệu chuẩn còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
15.368
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
20
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM mác 75
9.29
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Quét nước xi măng 2 nước
20
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 50kg
2
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.185
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
7
Đào kênh mương, chiều rộng ≤ 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.187
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.189
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.043
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng, chiều dày ≤ 45cm
0.612
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.022
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.296
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường dày ≤45cm, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 150
4.59
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.466
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.387
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
0.441
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Quét nước xi măng 2 nước
25.2
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤100kg
9
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
19
Đục mở tường làm cửa, loại tường bê tông, chiều dày tường ≤22cm
0.011
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Bình chữa cháy bột khô ABC cầm tay 8kg
2
bình
Theo quy định tại Chương V
21
Bình chữa cháy khí C02 cầm tay 5kg
2
bình
Theo quy định tại Chương V
22
Kệ treo bình chữa cháy
2
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Bộ nội quy tiêu lệnh PCCC
2
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Bảng exit chỉ lối thoát hiểm dạ quang 1 mặt
3
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Bảng exit chỉ lối thoát hiểm dạ quang 2 mặt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Điện dãy phòng chức năng
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt bộ đèn LED 1,2M máng nhôm nhựa 4000lm 1x40W
68
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt đèn led ốp trần không viền đế nhựa Ø220 dày 36mm 18W
34
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt đèn LED âm trần Downlight Ø110/9W
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt quạt Hút âm trần 25w
4
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt quạt trần đường kính 1,5m 66W + hộp số quạt 5 cấp độ
44
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 cực 16A
88
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt 1 công tắc 1 chiều trên mặt 1
6
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt 2 công tắc 1 chiều trên mặt 2
11
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt 3 công tắc 1 chiều trên mặt 3
7
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt 1 công tắc 2 chiều trên mặt 1
4
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt tủ điện 2 lớp cửa có khóa KT 700x500x200
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
38
Phụ kiện tủ điện ( đồng hồ volt , ampe , cầu chì , ..)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt tủ điện 18 đường
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt tủ điện 6 đường
11
hộp
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt thiết bị chống sét lan truyền 3P+N 40ka
1
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt MCB 3P-80A , dòng cắt 10kA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt MCB 3P-50A , dòng cắt 10kA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt MCB 3P-50A , dòng cắt 6kA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt MCB 2P-32A , dòng cắt 6kA
11
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt RCBO 2P-32A , dòng cắt 6kA, dòng rò 30mA
11
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt RCBO 2P-20A , dòng cắt 6kA, dòng rò 30mA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt RCBO 2P-16A , dòng cắt 6kA, dòng rò 30mA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt MCB 1P-25A , dòng cắt 6kA
11
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt MCB 1P-16A , dòng cắt 6kA
11
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây