Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:44 19/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Vinh Cong Secondary School
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Vinh Cong Secondary School
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Vĩnh Công, Province Tây Ninh
Time of bid closing
08:30 29/06/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
48/QĐ-PKT
Approval date
19/06/2026 15:41
Approval Authority
PHÒNG KINH TẾ XÃ VĨNH CÔNG
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:42 19/06/2026
to
08:30 29/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:30 29/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
158.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty eight million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng thương mại Mê Kông Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 33, Đường Liên Khu Vực, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
2 THUY MOC TRADE AND SERVICE COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp Châu Thành L.A E-HSMT . appraisal consulting Số 26/11, Hẻm 26, ấp 3, xã Tầm Vu, tỉnh Tây Ninh
4 THUY MOC TRADE AND SERVICE COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
5 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp Châu Thành L.A Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 26/11, Hẻm 26, ấp 3, xã Tầm Vu, tỉnh Tây Ninh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
- Loại thiết bị: Cần cẩu - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 16 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
- Loại thiết bị: Máy ép cọc - Đặc điểm thiết bị: Lực ép ≥ 150 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép - Đặc điểm thiết bị: công suất: 5 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
5
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 1,5 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
6
- Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 70 kg - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
7
- Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 23 kW - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
8
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥ 250 lít - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
4
9
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: trọng tải ≥ 5 tấn - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy đo cao độ (thủy bình/kinh vĩ/toàn đạc/GPS). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hiệu chuẩn còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
15.368
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
20
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM mác 75
9.29
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Quét nước xi măng 2 nước
20
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 50kg
2
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.185
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
7
Đào kênh mương, chiều rộng ≤ 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.187
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.189
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.043
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng, chiều dày ≤ 45cm
0.612
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.022
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.296
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường dày ≤45cm, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 150
4.59
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.466
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.387
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
0.441
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Quét nước xi măng 2 nước
25.2
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤100kg
9
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
19
Đục mở tường làm cửa, loại tường bê tông, chiều dày tường ≤22cm
0.011
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Bình chữa cháy bột khô ABC cầm tay 8kg
2
bình
Theo quy định tại Chương V
21
Bình chữa cháy khí C02 cầm tay 5kg
2
bình
Theo quy định tại Chương V
22
Kệ treo bình chữa cháy
2
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Bộ nội quy tiêu lệnh PCCC
2
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Bảng exit chỉ lối thoát hiểm dạ quang 1 mặt
3
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Bảng exit chỉ lối thoát hiểm dạ quang 2 mặt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Điện dãy phòng chức năng
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt bộ đèn LED 1,2M máng nhôm nhựa 4000lm 1x40W
68
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt đèn led ốp trần không viền đế nhựa Ø220 dày 36mm 18W
34
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt đèn LED âm trần Downlight Ø110/9W
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt quạt Hút âm trần 25w
4
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt quạt trần đường kính 1,5m 66W + hộp số quạt 5 cấp độ
44
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 cực 16A
88
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt 1 công tắc 1 chiều trên mặt 1
6
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt 2 công tắc 1 chiều trên mặt 2
11
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt 3 công tắc 1 chiều trên mặt 3
7
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt 1 công tắc 2 chiều trên mặt 1
4
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt tủ điện 2 lớp cửa có khóa KT 700x500x200
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
38
Phụ kiện tủ điện ( đồng hồ volt , ampe , cầu chì , ..)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt tủ điện 18 đường
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt tủ điện 6 đường
11
hộp
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt thiết bị chống sét lan truyền 3P+N 40ka
1
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt MCB 3P-80A , dòng cắt 10kA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt MCB 3P-50A , dòng cắt 10kA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt MCB 3P-50A , dòng cắt 6kA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt MCB 2P-32A , dòng cắt 6kA
11
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt RCBO 2P-32A , dòng cắt 6kA, dòng rò 30mA
11
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt RCBO 2P-20A , dòng cắt 6kA, dòng rò 30mA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt RCBO 2P-16A , dòng cắt 6kA, dòng rò 30mA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt MCB 1P-25A , dòng cắt 6kA
11
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt MCB 1P-16A , dòng cắt 6kA
11
cái
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second