Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:49 23/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mở rộng Đường Đỗ Nhuận
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp mở rộng Đường Đỗ Nhuận
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bắc Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
09:30 03/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2140/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/06/2026 15:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bắc Cam Ranh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:47 23/06/2026
đến
09:30 03/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 03/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
166.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2026 (31/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG THUẬN HƯNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 2267 Đại lộ Hùng Vương - - Phường Cam Linh - Tỉnh Khánh Hòa
2 Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định xây dựng Khánh Hòa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 224 đường 23 tháng 10, phường Tây Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN CÔNG Tư vấn lập E-HSMT Số 01 Đường Pi Năng Tắc - - Phường Bảo An - Tỉnh Khánh Hòa
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN CÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 Đường Pi Năng Tắc - - Phường Bảo An - Tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 1,25 m3
1
2
Cần cẩu bánh hơi 6 T
1
3
Máy trộn bê tông 250 lít
3
4
Máy ủi 110 CV
1
5
Ô tô tự đổ 10T
3
6
Ô tô tưới nước 5 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
18.15
m3
2
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m,
0.182
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.107
100m3
4
Cung cấp đất để đắp
1016.624
m3
5
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.62
100m3
6
Lu tăng cường mặt đường K=0,95 lên k=0.98
0.632
100m3
7
Tưới nước lu lèn đất đắp, cự ly 1km
50.831
m3
8
Móng đường cấp phối đá dăm lớp dưới Dmax37,5 dày 16cm
0.505
100m3
9
Móng đường cấp phối đá dăm Dmax25 dày 16cm
9.207
100m3
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa MC70, lượng nhựa 1,0 kg/m2
56.579
100m2
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm (chưa tính vật liệu)
54.748
100m2
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm (chưa tính vật liệu)
1.831
100m2
13
Sản xuất BTNC BTNC 19 tại trạm trộn 80T/h
772.606
tấn
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa MC70, lượng nhựa 0,5 kg/m2
54.748
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm (chưa tính vật liệu)
54.748
100m2
16
Sản xuất BTNC BTNC 12.5 tại trạm trộn 80T/h
543.582
tấn
17
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 10 tấn
13.162
100tấn
18
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
526.475
100tấn
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn bó vĩa
11.596
100m2
20
Lót tấm nhựa tái sinh trước khi đổ bê tông
14.023
100m2
21
Thi công móng cấp phối đá Dmax 37,5
1.402
100m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bó vĩa, đá 1x2, mác 250.
319.964
m3
23
Lót tấm nhựa tái sinh vỉa hè trước khi đổ bê tông
29.026
100m2
24
Đổ bê tông đá 1x2, mác 200 vỉa hè đổ tại chỗ
290.258
m3
25
Lát gạch Terrazzo 400x400x30, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
2902.579
m2
26
Đào đất móng bó lề, đất cấp II
139.167
m3
27
Rải nilon chống mất nước bó lề
1.988
100m2
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bó lề, đá 1x2, mác 250
69.585
m3
29
Ván khuôn thép. Ván khuôn bó lề
13.917
100m2
30
Đắp đất bó lề, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.696
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.696
100m3
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2mm
50.85
m2
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2mm
8.26
m2
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6mm
6.89
m2
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển vuông 70x70 cm
1
cái
36
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
11
cái
37
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D60, bát giác cạnh 25 cm
1
cái
38
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 40x75 cm
1
cái
39
Đào hố thu, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
4.723
100m3
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn đáy hố
5
100m2
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép đáy hố D<10mm
1.086
tấn
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép đáy hố D>=10mm
5.057
tấn
43
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông đáy hố đá 1x2, mác 250
69.793
m3
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn thành hố đỗ tại chỗ
3.47
100m2
45
Gia công, lắp dựng cốt thép thành hố, đường kính <= 10mm đỗ tại chỗ
0.91
tấn
46
Gia công, lắp dựng cốt thép thành hố, đường kính <= 18mm đổ tại chỗ
0.904
tấn
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố thu, đá 1x2, mác 250 đổ tại chỗ
34.7
m3
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan chìm đúc sẳn
0.269
100m2
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan chìm đúc sẳn
1.234
tấn
50
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan chìm đúc sẳn, đá 1x2, mác 300
14.968
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây