Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:15 29/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án “Cải tạo sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại Bệnh viện Đa khoa Bình Tân”
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Giai đoạn thực hiện dự án Dự án: Cải tạo sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại Bệnh viện Đa khoa Bình Tân
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Trị Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
773/QĐ-BVĐKBT
Ngày phê duyệt
29/06/2026 14:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Bình Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:14 29/06/2026
đến
09:00 17/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 17/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
107.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2026 (15/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT VĂN KHOA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 11 Đường số 10A, Khu dân cư Vĩnh Lộc - - Phường Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIM LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2/3H Đường 106, Khu phố 1 - - Phường Tăng Nhơn Phú - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TÂN PHÚC KHANG Tư vấn lập E-HSMT 491/1 Trường Chinh - - Phường Tân Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn thẩm định E-HSMT 152/15A đường Nguyễn Văn Thương - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TÂN PHÚC KHANG Tư vấn đánh giá E-HSDT 491/1 Trường Chinh - - Phường Tân Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 152/15A đường Nguyễn Văn Thương - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:32 06/07/2026 14:15 08/07/2026 09:00 17/07/2026 14:20 08/07/2026 09:05 17/07/2026 Điều chỉnh E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe thang nâng – chiều cao nâng tối thiểu 09m (Cung cấp chứng minh khả năng huy động thiết bị của nhà thầu: Hồ sơ chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc hồ sơ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê thiết bị; Hồ sơ lý lịch thiết bị; Hồ sơ kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay công suất tối thiểu 0,62kW (Cung cấp chứng minh khả năng huy động thiết bị của nhà thầu: Hồ sơ chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc hồ sơ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và Hợp đồng thuê thiết bị)
5
3
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW (Cung cấp chứng minh khả năng huy động thiết bị của nhà thầu: Hồ sơ chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc hồ sơ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê thiết bị)
3
4
Máy ren ống (Cung cấp chứng minh khả năng huy động thiết bị của nhà thầu: Hồ sơ chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc hồ sơ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê thiết bị)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đèn chỉ lối thoát hiểm EXIT
130
bộ
2
Cáp 2x1.5mm2 - FR
1850
m
3
Ống PVC D20
1700
m
4
Vật tư phụ hệ thống đèn Exit và chiếu sáng sự cố
1
5
LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
6
Kim thu sét bán kính bảo vệ Pr=160mm
1
cái
7
Cáp đồng trần 50 mm2
80
m
8
Ống PVC D25
60
m
9
Hộp kiểm tra điện trở đất
1
hộp
10
Trụ đỡ kim thu sét STK cao 5m
1
cái
11
Cọc đồng D16 tiếp địa
4
bộ
12
Cáp chằng trụ đỡ
1
ht
13
Vật tư phụ hệ thống chống sét
1
14
HẠNG MỤC: HỆ THỐNG BÌNH CHỮA CHÁY
15
Bình chữa cháy khí CO2 5Kg
59
bình
16
Bình chữa cháy bột 6Kg
59
bình
17
Bình bột treo tự động 6kg
12
bình
18
Bộ nội quy tiêu lệnh
59
bộ
19
Kệ bình chữa cháy (loại đôi)
59
bộ
20
Nhân công lắp đặt hệ thống bình chữa cháy
1
ht
21
HỆ THỐNG HÚT KHÓI HẦM KHU KHOA NHI
22
Quạt hút khói hầm công suất 22.500 m3/h; 400Pa chống cháy 200 - 300 °C (2h)
1
cái
23
Quạt cấp bù khí hầm công suất 22.500 m3/h; 200Pa chống cháy 200 - 300 °C (2h)
1
cái
24
Tủ điều khiển quạt hút khói và quạt bù khí
1
tủ
25
Khung quạt, ty giảm chấn treo, khớp nối mềm…..
1
26
FAG 300x300
6
cái
27
SAG 400x300
2
cái
28
FAL 800x400 + LCCT
2
cái
29
Van chỉnh gió 800x400
1
cái
30
Ống gió EI30 (Tôn tráng kẽm dày 1.0mm)
1
31
Dây nguồn cho tủ điều khiển quạt và dây tín hiệu kết nối tín hiệu báo cháy
1
32
Máng điện và ống luồn dây điện
1
33
Nhân công lắp đặt hệ thống hút khói hầm khu khoa nhi
1
ht
34
HỆ THỐNG LOA THÔNG BÁO
35
Trung tâm loa thông báo
1
cái
36
Bộ nguồn phụ UPS
1
cái
37
Loa âm trần 6W
38
bộ
38
Loa treo tường 10W
10
bộ
39
Dây cáp âm thanh cho hệ thống loa thông báo
1200
m
40
Dây nguồn thiết bị loa thông báo
400
m
41
Ống PVC D20 bảo vệ dây tín hiệu
1000
m
42
Vật tư phụ hoàn thiện hệ thống loa thông báo
1
ht
43
Nhân công lắp đặt hoàn thiện hệ thống loa thông báo
1
ht
44
BỔ SUNG XÂY DỰNG LIÊN QUAN PCCC
45
Cải tạo vệ sinh bể nước PCCC 150m3
1
ht
46
Thang thép ngoài nhà
1
ht
47
Vách ngăn hành lang và cầu thang khu hiện hữu và khu mới
1
ht
48
Xây dựng phòng bơm diện tích sàn 9m2 + bệ bê tông 03 bơm
1
ht
49
Xây tường buồng thang bộ hầm khoa nhi - dược
1
ht
50
Cửa chống cháy hầm khoa nhi - dược kích thước 900x2200mm - EI60
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây