Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:23 29/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Sơn Ca (trụ sở Chi cục Thuế huyện Tân Phú cũ)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Sơn Ca (trụ sở Chi cục Thuế huyện Tân Phú cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
15:30 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
22/QĐ-MN
Ngày phê duyệt
29/06/2026 19:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Sơn Ca
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:22 29/06/2026
đến
15:30 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
41.744.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu bảy trăm bốn mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH CCI AN THỊNH PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 250/E, tổ 4, khu phố 5 - - Phường Tân Uyên - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - THI CÔNG THÀNH NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán D74, Tổ 16, Khu phố 5, Phường Tam Hiệp,tỉnh Đồng Nai - - Phường Tam Hiệp - Thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI Tư vấn thẩm định giá T06-B2, đường Nguyễn Ái Quốc, KP Cây Chàm - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ Tư vấn lập E-HSMT 198/9 Đường Trương Đình Hội - - Phường Phú Định - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ Tư vấn đánh giá E-HSDT 198/9 Đường Trương Đình Hội - - Phường Phú Định - Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:37 07/07/2026 15:30 08/07/2026 15:30 13/07/2026 15:30 08/07/2026 15:30 13/07/2026 GIA HẠN CẬP NHẬT SỬA ĐỔI E-HSMT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
2
Máy hàn xoay chiều - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
3
Máy trộn bê tông - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
6
Máy cắt uốn cốt thép - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
7
Máy cắt gạch đá - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Y uPVC Ø114
37
cái
2
Y uPVC Ø90
9
cái
3
Y uPVC Ø60
9
cái
4
Y giảm uPVC Ø90/60
38
cái
5
Y giảm uPVC Ø114/90
6
cái
6
Phễu thu sàn Inox Ø90
24
cái
7
Cầu chắn rác Inox Ø120
13
cái
8
Lắp đặt chậu xí bệt trẻ em
15
bộ
9
Lắp đặt chậu xí bệt
3
bộ
10
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
18
cái
11
Lắp đặt hộp đựng giấy
18
cái
12
Lắp đặt chậu tiểu bé trai kèm bộ xả
9
bộ
13
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
6
bộ
14
Co thông tắc uPVC Ø114
3
cái
15
Co thông tắc uPVC Ø90
3
cái
16
Ty treo Ø114
55
cái
17
Ty treo Ø90
61
cái
18
Ty treo Ø60
30
cái
19
Hút hầm cầu hiện hữu
1
hầm
20
HỆ THỐNG PCCC
21
Kệ để bình chữa cháy
15
cái
22
Bình bột chữa cháy ABC 8Kg
30
bình
23
Tiêu lệnh PCCC, nội quy
15
bộ
24
Kiểm tra bảo trì các đầu báo cháy và báo khói hiện hữu
1
t.bộ
25
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
76972
m3
26
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 0,5T
77097
m3
27
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
1440
100m2
28
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
16398
100m2
29
CỔNG TƯỜNG RÀO NHÀ BẢO VỆ - PHÁ DỠ KHỐI NHÀ 2 TẦNG VÀ NHÀ TRẠM MÁY PHÁT ĐIỆN
30
CỔNG - TƯỜNG RÀO NHÀ BẢO VỆ
31
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
433510
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
19120
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
34810
m2
34
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
13200
m2
35
Cạo rỉ các kết cấu thép
58168
m2
36
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
28160
m2
37
Tháo dỡ gạch ốp tường
2460
m2
38
Tháo dỡ đá ốp tường
7284
m2
39
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày tường ≤11cm
10515
m3
40
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép
1012
m3
41
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
28160
m2
42
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
28160
m2
43
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
453590
m2
44
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
48010
m2
45
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
453590
m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
48010
m2
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
58744
m2
48
Công tác ốp đá chẻ 10x20 vào tường, vữa XM mác 75
2460
m2
49
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
7284
m2
50
CCLĐ bộ chữ hộp Inox màu đồng Font VNI-HELVE CONDENSE cao 100 dày 30 (mm); 330 và 450 dày 50 (mm)
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây