Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:43 01/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông đi khu căn cứ tỉnh ủy Kon Tum, xã Măng Ri. Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông đi khu căn cứ tỉnh ủy Kon Tum, xã Măng Ri. Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách Nhà nước và lồng ghép các nguồn vốn hợp pháp khác (tại Quyết định số 90/QĐ-UBND, ngày 11/6/2026 của UBND xã Măng Ri)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Măng Ri, Tỉnh Quảng Ngãi
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
53/QĐ-DVCI
Ngày phê duyệt
01/07/2026 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CUNG ỨNG DỊCH VỤ CÔNG ÍCH XÃ MĂNG RI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 01/07/2026
đến
08:00 07/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 07/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
88.231.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi tám triệu hai trăm ba mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2026 (04/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV&XD Minh Nghĩa Kon Tum Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Mô Pả, Xã Tu Mơ Rông, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV xây dựng Bảo An Kon Tum Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Kon Hring, Xã Đăk Rơ Wa, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH MTV Nguyên Khoa Kon Tum Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 218/6 đường Duy Tân, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH MTV Phúc Lâm Kon Tum Tư vấn thẩm định E-HSMT Hẻm 05 Nguyễn Cảnh Chân, Thôn Kon Tu 2, Phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH MTV Nguyên Khoa Kon Tum Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 218/6 đường Duy Tân, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty TNHH MTV Phúc Lâm Kon Tum Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hẻm 05 Nguyễn Cảnh Chân, Thôn Kon Tu 2, Phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu - dung tích gầu ≥ 0,8 m3
2
2
Máy đào một gầu - dung tích gầu ≥ 1,25 m3
2
3
Máy đào 1,6 m3 gắn đầu búa thủy lực/hàm kẹp
1
4
Máy ủi ≥ 110CV
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 16T
1
6
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7T
2
7
Ô tô tưới nước, dung tích bồn tưới ≥ 5m3
1
8
Xe bồn trộn bê tông ≥10m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thuế tài nguyên + Phí bảo vệ môi trường
2
Đất đá bốc xúc thải ra trong kỳ nộp phí
2675.628
m3
3
Khối lượng đất đào tận dụng để san lấp, xây dựng CT
1003.762
m3
4
Cốt thép cống d6-8 CB240-T
0.188
Tấn
5
Cốt thép cống d>10 CB400-V
0.132
Tấn
6
Làm lớp đá đệm móng
1.08
1 m3
7
Ván khuôn tường
26.4
1 m2
8
Bê tông móng đá 2x4 M150
0.48
1 m3
9
Ván khuôn móng
3.6
1 m2
10
Cống hộp 2H(300*200)
11
BT thân cống dày <45cm M300, đá 1x2
17.14
1 m3
12
BT mái cống hộp dày <45cm M300, đá 1x2
28.88
1 m3
13
BT móng cống hộp rộng >250cm, Vữa BT M300, đá 1x2
38.62
1 m3
14
Ván khuôn tường cống hộp, tường chắn
144
1 m2
15
Ván khuôn mái cống hộp
189.14
1 m2
16
Cốt thép tường chắn, tường cống hộp D<=18
2.395
Tấn
17
Gia công Cốt thép mái cống hộp D>10
9.857
Tấn
18
Bê tông đệm đá 2x4 M150
21.98
1 m3
19
Quét nhựa bitum nóng vào tường
143.52
1 m2
20
Ván khuôn thân tường đầu, tường cánh
138.52
1 m2
21
Bê tông thân đá 1x2 M200
20.25
1 m3
22
Cốt thép tường cánh D<=18
2.774
Tấn
23
Ván khuôn móng TĐ, TC, chân khay
109.31
1 m2
24
Bê tông móng đá 1x2 M200
50.86
1 m3
25
Gia công cốt thép sân cống <=18
0.351
Tấn
26
Cốt thép sân cống, gối đan<=10
0.427
Tấn
27
BT đệm móng cống M150, đá 2x4 rộng >250cm
13.26
1 m3
28
Bê tông gia cố thượng hạ lưu, chân khay đá 2*4 M150
23.59
1 m3
29
Làm lớp đá đệm móng
5.79
1 m3
30
Làm rọ đá KT:2x1x0,5 trên cạn (đá tận dụng)
9
Rọ
31
Vận chuyển đá ô tô 7T, cự ly 300m tận dụng để làm rọ đá
0.095
100m3
32
Khoan lỗ ɸ32mm để cắm thép
0.198
100m
33
Gia công, lắp đặt thép D>18 vào nền đá và bơm vữa Sika grout 214-11
0.127
Tấn
34
Bê tông gia cố mái ta luy 2*4 M200
11.07
1 m3
35
Lót giấy dầu đỗ BT mái taluy
110.7
m2
36
Bê tông móng đá 2x4 M150
2
1 m3
37
Ván khuôn móng
8
1 m2
38
Làm lớp đá đệm móng
0.2
1 m3
39
Đào đát hố móng ĐC3 = máy đào 0,8m3 rộng móng <6m
8.8
m3
40
Đắp đất hố móng
6.6
1 m3
41
Cốt thép tăng cường mặt đường d<=18mm
4.58
Tấn
42
Đào phá đá bằng máy đào gắn búa thủy lực đá cấp 3
1.452
100m3
43
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
1.452
100m3
44
Vận chuyển đá đỗ đi ô tô 7T, cự ly 1Km đầu
1.358
100m3
45
Vận chuyển đá đỗ đi ô tô 7T, cự ly 1Km tiếp theo
1.358
100m3
46
Đào đát hố móng ĐC3 = máy đào 0,8m3 rộng móng <6m
416.89
m3
47
Đắp đất hố móng ĐC3=đầm cóc 70KG (K95)
396.27
1 m3
48
Tường chắn và Gia cố taluy
49
Đào đát hố móng ĐC3 = máy đào 0,8m3 rộng móng <6m
70.68
1 m3
50
Đào phá đá bằng máy đào gắn búa thủy lực đá cấp 3
0.135
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây