Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 13:51 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT tuyến Kênh A8 (Bên trái)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường GTNT tuyến Kênh A8 (Bên trái)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thới Hưng, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
218/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
03/07/2026 13:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Thới Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:50 03/07/2026
đến
08:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
190.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Lê Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số N71- Đường số 12, Khu dân cư Miền Nam, phường Hưng Phú, thành phố Cần Thơ.
2 Công ty TNHH MTV xây dựng Khánh Lam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 340/4C Đường CMT8, Phường Bùi Hữu Nghĩa, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ;
3 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng và Tư vấn Tổng hợp ABC Tư vấn lập E-HSMT Số 103/138/48 Võ Văn Kiệt, phường Cái Khế, thành phố Cần Thơ.
4 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ.
5 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng và Tư vấn Tổng hợp ABC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 103/138/48 Võ Văn Kiệt, phường Cái Khế, thành phố Cần Thơ.
6 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc Máy kinh vĩ hoặc Máy toàn đạc. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
2
Máy bơm nước (kèm tài liệu chứng minh)
2
3
Máy hàn ≥ 23 Kw (kèm tài liệu chứng minh)
2
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L (kèm tài liệu chứng minh)
2
5
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
8
Máy cắt bê tông ≥ 7,5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
1
9
Máy phát điện (kèm tài liệu chứng minh)
1
10
Ô tô tải tự đổ, tải hàng hóa ≥ 2,5 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
11
Máy đào. Gàu ≥ 0,5 m3. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
2
12
Máy ủi ≥ 110CV. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
13
Xe lu bánh thép (6 - 10 Tấn). Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
14
Máy sơn kẻ vạch (kèm tài liệu chứng minh)
1
15
Cốp pha thép, gỗ, nhựa (m2) (kèm tài liệu chứng minh)
500

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dọn dẹp mặt bằng thi công
129.68
100m2
2
Đóng cừ tràm đường kính ngọn 4,2cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 4,7m, đất cấp I
686.5666
100m
3
Cung cấp và lắp đặt cừ tràm nẹp đường kính ngọn 4,2cm, chiều dài cọc 4,7m
16.628
100m
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép neo buộc gia cố ao mương và bờ kênh, đường kính cốt thép 6mm
0.2741
tấn
5
Rải vải địa kỹ thuật không dệt Rk=12KN/m gia cố ao mương và bờ kênh
6.1816
100m2
6
Xếp rọ đá (rọ thép có sẵn) trên cạn bằng thủ công, Loại rọ 2x1x1m
338
1 rọ
7
Xếp rọ đá (rọ thép có sẵn) trên cạn bằng thủ công, Loại rọ 2x1x0,5m
102
1 rọ
8
Đào xúc đất dưới kênh bằng máy đào 0,4m3 đắp gia cố ao mương và bờ kênh, đất cấp I
2.1108
100m3
9
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
43.7075
100m3
10
Đắp đất công trình bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng <=1,65 T/m3, độ chặt yêu cầu K=0,85
6.4714
100m3
11
Đắp đất công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
31.0109
100m3
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
10.542
m3
13
Xây gạch không nung (4x8x18)cm mác M75, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
35.14
m3
14
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
225.9
m2
15
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
41.2613
100m3
16
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
39.5811
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2 (Dmax=37,5mm) lớp dưới, độ chặt yêu cầu K = 0,98
15.8524
100m3
18
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông, đường Bê tông xi măng
131.937
100m2
19
Ván khuôn thép mặt đường
7.9706
100m2
20
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép 6mm
30.7545
tấn
21
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1583.244
m3
22
Cắt khe co giãn đường bê tông, khe rộng <=1cm
342.4
10m
23
Đào móng trụ biển báo bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
0.576
1m3
24
Ván khuôn gỗ móng trụ biển báo
0.0576
100m2
25
Đổ bê tông móng trụ biển báo thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.792
m3
26
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
35
cái
27
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
35
1 cấu kiện
28
Sản xuất trụ đỡ bảng tên đường, bảng lưu thông, loại trụ đỡ ống sắt tráng kẽm phi 90mm, dày 2mm, dài 3,0m
9
cái
29
Sản xuất, lắp đặt biển báo phản quang, loại biển tròn đường kính 70 cm
2
cái
30
Sản xuất, lắp đặt biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
7
cái
31
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
2
cái
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
7
cái
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
132
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây