Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:53 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT tuyến Kênh B7 (Bên phải)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường GTNT tuyến Kênh B7 (Bên phải)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thới Hưng, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
220/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
03/07/2026 13:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Thới Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:52 03/07/2026
đến
08:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
230.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tây MeKong Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 626, Ấp Bình Thành, Xã Bình Mỹ, Tỉnh An Giang.
2 Công ty TNHH MTV xây dựng Khánh Lam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 340/4C Đường CMT8, Phường Bùi Hữu Nghĩa, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ;
3 Công ty TNHH Xây dựng Hưng Đại Thắng Tư vấn lập E-HSMT Số 14 đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Tuyền, TP. Cần Thơ;
4 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ;
5 Công ty TNHH Xây dựng Hưng Đại Thắng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14 đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Tuyền, TP. Cần Thơ;
6 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc Máy kinh vĩ hoặc Máy toàn đạc. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
2
Máy bơm nước (kèm tài liệu chứng minh)
2
3
Máy hàn ≥ 23 Kw (kèm tài liệu chứng minh)
2
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L (kèm tài liệu chứng minh)
2
5
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
8
Máy khoan đứng ≥ 4,5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
1
10
Máy cắt bê tông ≥ 7,5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
1
11
Máy phát điện (kèm tài liệu chứng minh)
1
12
Ô tô tải tự đổ, tải hàng hóa ≥ 2,5 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
13
Máy đào. Gàu ≥ 0,5 m3. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
14
Máy đào. Gàu ≥ 0,8 m3. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
15
Máy ủi ≥ 110CV. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
16
Xe lu bánh thép (6 - 10 Tấn). Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
17
Búa đóng cọc ≥ 1,2 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
18
Búa đóng cọc ≥ 2,5 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực..
1
19
Cần cẩu bánh xích ≥ 10 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
20
Cần cẩu bánh xích ≥ 25 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
21
Sà lan. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
22
Cốp pha thép, gỗ, nhựa (m2) (kèm tài liệu chứng minh)
1000

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
36
m2
2
Gia công hệ sàn đạo sàn thao tác (không tính vật tư chính thép hình, thép tấm)
3.9376
tấn
3
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác (chỉ tính vật tư chính thép hình, thép tấm)
1.1045
tấn
4
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
8.692
tấn
5
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
3.1696
tấn
6
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
8.692
tấn
7
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
3.1696
tấn
8
Đóng cọc thép hình (U, I) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I
1.815
100m
9
Đóng cọc thép hình (U, I) dưới nước bằng tàu đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I
0.66
100m
10
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép ở trên cạn bằng cần cẩu 25T
2.4
100m
11
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép ở dưới nước bằng cần cẩu 25T
0.48
100m
12
Bê tông cọc, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
63.12
m3
13
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc
4.9566
100m2
14
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤10mm
3.1826
tấn
15
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤18mm
11.9273
tấn
16
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK >18mm
0.0486
tấn
17
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 30x30cm
22
1 mối nối
18
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 20x20cm
24
1 mối nối
19
Gia công kết cấu thép hộp nối cọc
3.4327
tấn
20
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, hộp nối cọc, KL ≤200kg/1 cấu kiện
3.4327
tấn
21
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 2,5T, chiều dài cọc ≤24m, KT 30x30cm - Cấp đất I
2.6715
100m
22
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
0.495
m3
23
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
6.1
m3
24
Lắp dựng cốt thép mố cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK ≤10mm
0.049
tấn
25
Lắp dựng cốt thép mố cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK ≤18mm
3.8392
tấn
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố cầu trên cạn
0.9272
100m2
27
Bê tông mố cầu trên cạn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
35.62
m3
28
Đóng cọc BTCT dưới nước bằng tàu đóng cọc búa 2,5T, chiều dài cọc ≤24m, KT 30x30cm
3.3452
100m
29
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Dưới nước
0.594
m3
30
Lắp dựng cốt thép trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK ≤18mm
0.9244
tấn
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn trụ cầu dưới nước
0.3466
100m2
32
Bê tông trụ dưới nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
9.7
m3
33
Lắp đặt gối cầu cao su cốt bản thép
24
cái
34
Lắp đặt gối cầu cao su cốt bản thép
12
cái
35
Lắp cấu kiện bê tông đúc sẵn cầu cảng, dầm ≤15T
18
cái
36
Cung cấp và vận chuyển dầm I280, 6m
12
dầm
37
Cung cấp và vận chuyển dầm I400, 12m
6
dầm
38
Ván khuôn thép dầm ngang chiều cao ≤28m
0.1902
100m2
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm ngang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0465
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm ngang, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1287
tấn
41
Bê tông dầm ngang sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
1.29
m3
42
Ván khuôn thép bản mặt cầu, chiều cao ≤28m
1.1851
100m2
43
Lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.2826
tấn
44
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông bản mặt cầu, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
19.68
m3
45
Gia công các kết cấu thép
0.2151
tấn
46
Cung cấp thép góc khe co giãn
120.64
kg
47
Cung cấp thép tấm khe co giãn
81.64
kg
48
Cung cấp ống thép thoát nước D76 mạ kẽm
12.88
kg
49
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.2151
tấn
50
Rải thảm mặt đường Carboncor Asphalt (Loại CA 9,5) bằng thủ công kết hợp máy, Chiều dày mặt đường đã lèn ép (cm) 2
9.62
10m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây