Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:49 07/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án “Cải tạo sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại Bệnh viện Đa khoa Bình Tân”
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Giai đoạn thực hiện dự án Dự án: Cải tạo sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại Bệnh viện Đa khoa Bình Tân
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Trị Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
785/QĐ-BVĐKBT
Ngày phê duyệt
07/07/2026 13:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Bình Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:48 07/07/2026
đến
09:00 17/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 17/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
107.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2026 (15/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT VĂN KHOA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 11 Đường số 10A, Khu dân cư Vĩnh Lộc - - Phường Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIM LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2/3H Đường 106, Khu phố 1 - - Phường Tăng Nhơn Phú - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TÂN PHÚC KHANG Tư vấn lập E-HSMT 491/1 Trường Chinh - - Phường Tân Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn thẩm định E-HSMT 152/15A đường Nguyễn Văn Thương - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TÂN PHÚC KHANG Tư vấn đánh giá E-HSDT 491/1 Trường Chinh - - Phường Tân Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 152/15A đường Nguyễn Văn Thương - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe thang nâng – chiều cao nâng tối thiểu 09m (Cung cấp chứng minh khả năng huy động thiết bị của nhà thầu: Hồ sơ chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc hồ sơ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê thiết bị; Hồ sơ lý lịch thiết bị; Hồ sơ kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay công suất tối thiểu 0,62kW (Cung cấp chứng minh khả năng huy động thiết bị của nhà thầu: Hồ sơ chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc hồ sơ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và Hợp đồng thuê thiết bị)
5
3
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW (Cung cấp chứng minh khả năng huy động thiết bị của nhà thầu: Hồ sơ chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc hồ sơ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê thiết bị)
3
4
Máy ren ống (Cung cấp chứng minh khả năng huy động thiết bị của nhà thầu: Hồ sơ chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc hồ sơ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê thiết bị)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHỒNG BƠM CHỮA CHÁY
2
Bơm điện chữa cháy Q= 35 L/S, H = 50 mét
1
máy
3
Bơm Diesel chữa cháy Q= 35 L/S, H = 50 mét
1
máy
4
Bơm bù áp Q= 2 L/S, H = 55 mét
1
máy
5
Tủ điều khiển 03 bơm
1
tủ
6
Cáp nguồn cụm bơm và tủ điều khiển
1
7
Van cổng DN125
6
cái
8
Van cổng DN50
4
cái
9
Van 1 chiều DN125
2
cái
10
Van 1 chiều DN50
2
cái
11
Luppe DN125
2
cái
12
Luppe DN50
1
cái
13
Lọc Y DN125
2
cái
14
Lọc Y DN50
1
cái
15
Chống rung DN125
4
cái
16
Chống rung DN50
2
cái
17
Bình tích áp 100L
1
cái
18
Đồng hồ áp suất + van bi DN15
3
cái
19
Công tắc áp lực + van bi DN15
3
cái
20
Van an toàn DN125
1
cái
21
Cụm đồng hồ đo lưu lượng
1
cái
22
Họng khô chờ lực lượng
2
cái
23
Van 1 chiều DN65
2
cái
24
Đèn chiếu sáng sự cố cho phòng bơm chữa cháy
0.2
5 đèn
25
Đèn chỉ thị " TRẠM BƠM CHỮA CHÁY"
0.2
5 đèn
26
Vật tư phụ hoàn thiện phòng bơm (co, tê, mặt bích, U, V, cùm…...........)
1
HT
27
Nhân công lắp đặt phòng bơm
1
HT
28
HỆ THỐNG CHỮA CHÁY VÁCH TƯỜNG VÀ SPRINKLER
29
Ống STK DN125 - 5.0mm
1.1
100m
30
Ống STK DN100 - 3.6mm
0.98
100m
31
Ống STK DN80 - 3.6mm
1.4
100m
32
Ống STK DN65 - 3.6mm
2.4
100m
33
Ống STK DN50 - 3.2mm
3.56
100m
34
Ống STK DN25 - 2.9mm
2.3
100m
35
Ống STK DN20 - 2.9mm
7.2
100m
36
Phụ kiện cho hệ thống ống chữa cháy (co, tê, giảm, nối…)
1
37
Tủ chữa cháy trong nhà 600x450x220, bao gồm: - Van góc DN50 - Cuộn vòi DN50 - 20 mét - Lăng phun B
34
tủ
38
Đầu phun Sprinkler quay lên
58
bộ
39
Đầu phun Sprinkler quay xuống + nắp chụp
322
bộ
40
Vật tư phụ hệ thống chữa cháy (cùm, U, V, sơn, mặt bích, que hàn…)
1
41
Nhân công lắp đặt hệ thống chữa cháy vách tường và Sprinkler
1
42
LẮP ĐẶT HỆ THỐNG BÁO CHÁY
43
Trung tâm báo cháy 30 kênh
1
bộ
44
Thiết bị truyền tin báo cháy
1
bộ
45
Điện thoại liên hệ PCCC khu vực
1
bộ
46
Đầu dò khói
283
bộ
47
Đầu dò nhiệt cố định
52
bộ
48
Nút nhấn khẩn
43
bộ
49
Chuông + đèn báo cháy
43
cái
50
Đèn hiển thị ngoài nhà " FIRE"
24
5 đèn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây