Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:13 07/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường cống 16
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường cống 16
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thạnh An, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
243/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
07/07/2026 15:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Thạnh An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:12 07/07/2026
đến
08:00 16/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/07/2026 (13/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng Sơn Khang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 75, đường số 8, Khu TĐC Thới Nhựt, Lô 1 A, KV 4, Phường Tân An, TP. Cần Thơ.
2 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Nhất Thuận Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 268 Khu Vực Thới Hòa, Phường Thới An, Quận Ô Môn, TP. Cần Thơ;
3 Công ty TNHH Xây dựng Hưng Đại Thắng Tư vấn lập E-HSMT Số 14 đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Tuyền, TP. Cần Thơ;
4 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ;
5 Công ty TNHH Xây dựng Hưng Đại Thắng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14 đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Tuyền, TP. Cần Thơ;
6 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp Đông Lợi, Xã Đông Thuận, Thành phố Cần Thơ;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc Máy kinh vĩ hoặc Máy toàn đạc. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
2
Máy bơm nước (kèm tài liệu chứng minh)
2
3
Máy hàn ≥ 23 Kw (kèm tài liệu chứng minh)
2
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L (kèm tài liệu chứng minh)
2
5
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
2
8
Máy cắt bê tông ≥ 7,5 kW (kèm tài liệu chứng minh)
1
9
Máy phát điện (kèm tài liệu chứng minh)
1
10
Máy đào. Gàu ≥ 0,5 m3. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
11
Máy ủi ≥ 110CV. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
12
Xe lu bánh thép (6 - 10 Tấn). Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
13
Búa đóng cọc ≥ 1,2 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực.
1
14
Cốp pha thép, gỗ, nhựa (m2) (kèm tài liệu chứng minh)
200

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
0.1246
100m3
2
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng ≤1,75T/m3
9.3975
100m3
3
Đào kênh mương lấy đất đắp lề, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I (nhân hệ số chuyển đổi đất đào sang đất đắp 1,1)
10.3373
100m3
4
Đắp cát bù vênh nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
12.9402
100m3
5
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông
55.0215
100m2
6
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
22.6869
tấn
7
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.6946
100m2
8
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
550.22
m3
9
Cắt khe co giãn mặt đường
134.73
10m
10
Đào móng xây tường gạch - Cấp đất I
14.84
1m3
11
Đắp đất hoàn trả
2.3
m3
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
10.24
m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ không nung 4x8x18cm, vữa XM M75, PCB40
17.68
m3
14
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
88.38
m2
15
Đóng cừ tràm neo ngọn >=4,2cm dài L=4,5m/cây bằng máy đào 0,5m3 - Cấp đất I
12.573
100m
16
Đóng cừ tràm gia cố ngọn >=4,2cm dài L=4,5m/cây bằng máy đào 0,5m3 - Cấp đất I
176.022
100m
17
Cung cấp và lắp đặt cừ tràm nẹp ngọn >=4,2cm dài L=4,5m/cây
5.588
100m
18
Lắp đặt cốt thép buộc, thép neo 2 hàng cừ tràm, ĐK ≤10mm
0.3412
tấn
19
Trải vải địa kỹ thuật ngăn cách R>=12kN/m
6.1459
100m2
20
Đắp đất san lấp, gia cố ao mương bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng ≤1,65T/m3
3.9358
100m3
21
Đào kênh mương lấy đất đắp san lấp, gia cố ao mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I (nhân hệ số chuyển đổi đất đào sang đất đắp 1,07)
4.2113
100m3
22
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤10mm
0.1967
tấn
23
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤18mm
0.944
tấn
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc
0.408
100m2
25
Bê tông cọc, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.012
m3
26
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤24m, KT 20x20cm - Cấp đất I
1.003
100m
27
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
0.408
m3
28
Lắp dựng cốt thép đà kiềng, đà giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0764
tấn
29
Lắp dựng cốt thép đà kiềng, đà giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3613
tấn
30
Ván khuôn thép đà kiềng, đà giằng, chiều cao ≤28m
0.3457
100m2
31
Bê tông đà kiềng, đà giằng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.4327
m3
32
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ không nung 4x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.0494
m3
33
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
30.2472
m2
34
Trát tường ngoài dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
30.2472
m2
35
Trải vải địa kỹ thuật ngăn cách R>=12kN/m
0.6494
100m2
36
Đắp cát san lấp bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1243
100m3
37
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông
0.143
100m2
38
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
0.0565
tấn
39
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.4303
m3
40
Cắt khe co giãn mặt đường
0.3576
10m
41
Thi công cọc tiêu BTCT
10
cái
42
Đào móng cột biển báo
0.5
1m3
43
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70
2
cái
44
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
45
Cung cấp Biển báo phản quang: Biển tròn D70
2
cái
46
Cung cấp Biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
47
Cung cấp trụ đỡ biển báo ống STK D90 dày 3mm sơn trắng, đỏ
11.3
m
48
Cung cấp và lắp đặt thép tròn D10 móng cột biển báo
1.48
kg
49
Cung cấp và lắp đặt nắp chụp nhựa D90 cột biển báo
4
cái
50
Cung cấp và lắp đặt Bulong D12 dài 12cm
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây