Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:50 09/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa đường từ Quốc lộ 6 đi xóm Má 1, xã Thung Nai
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Nâng cấp, sửa chữa đường từ Quốc lộ 6 đi xóm Má 1, xã Thung Nai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thung Nai, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
15:00 25/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
198/QĐ-DVSNC
Ngày phê duyệt
09/07/2026 15:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm dịch vụ sự nghiệp công xã Thung Nai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:48 09/07/2026
đến
15:00 25/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 25/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
113.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Mạnh Tuấn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 2, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH xây dựng thương mại TMT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 19, ngõ 69, Phường Thống Nhất, Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn lập E-HSMT Số 15, tổ 1, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần tư vấn Sông Đà Hòa Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 15, tổ 1, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty cổ phần tư vấn Sông Đà Hòa Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:47 17/07/2026 15:00 18/07/2026 15:00 25/07/2026 15:00 18/07/2026 15:00 25/07/2026 Điều chỉnh Dự toán giá gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ >= 5 tấn
2
2
Máy cắt uốn thép >= 5kw
1
3
Máy trộn bê tông >= 250 lít
2
4
Máy trộn vữa >= 150 lít
1
5
Máy hàn >= 23kw
1
6
Máy đầm dùi >= 1,5kw
2
7
Máy đầm bàn >= 1 kw
2
8
Máy đầm đất (đầm cóc)>= 70kg
1
9
Máy lu, trọng lượng gia tải >= 10 tấn
1
10
Máy lu rung, lực rung >=20 tấn
1
11
Máy ủi >= 70CV
1
12
Máy đào dung tích gầu >= 0,8m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông, bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB40
11.2159
m3
2
Đổ bê tông, bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 250 PCB40
1.1227
m3
3
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông bản cống, đá 1x2, mác 300 PCB40
1.32
m3
4
Đổ bê tông, bê tông phủ bản, đá 1x2, mác 300
0.494
m3
5
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, mũ trụ đường kính <= 10mm
0.0506
tấn
6
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép bản cống, đường kính > 10mm
0.0857
tấn
7
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép bản cống, đường kính <= 10mm
0.0728
tấn
8
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0798
100m2
9
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.4167
100m2
10
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.0855
100m2
11
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn bản cống
0.06
100m2
12
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <= 1 tấn
6
cấu kiện
13
TƯỜNG CHẮN
14
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.9332
100m3
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp IV
0.4242
100m3
16
Phá đá, đá cấp IV
0.3393
100m3
17
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7748
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III, tận dụng đắp móng và đắp nền đường
0.8756
100m3
19
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.0576
100m3
20
Vận chuyển đất bằng đổ đi ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.4242
100m3
21
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0.3393
100m3
22
Vận chuyển đá đổ đi bằng ôtô tự đổ
0.3393
100m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
3.754
m3
24
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200 PCB40
35.8507
m3
25
Đổ bê tông, bê tông thân tường, đá 2x4, mác 200
36.4138
m3
26
Đổ bê tông, bê tông mũ kè, đá 1x2, mác 200 PCB40
1.6893
m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng
0.3566
100m2
28
Ván khuôn thép tường chắn
0.9385
100m2
29
Đắp đất sét tằng lọc
5.631
m3
30
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
3.94
m2
31
Lắp đặt ống nhựa thân kè, đường kính ống 60mm
0.336
100m
32
Rải màng HDPE lớp cách ly
0.0256
100m2
33
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.1126
100m3
34
AN TOÀN GIAO THÔNG
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 90cm
5
cái
36
Đào đất hố móng, đất cấp III
15.76
m3
37
Đổ bê tông cột tiêu, đá 1x2, mác 200
4.8758
m3
38
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
0.7388
100m2
39
Sơn cọc tiêu 2 nước
87.1725
m2
40
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, lắp đặt cột tiêu
197
1 cấu kiện
41
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB40
13.987
m3
42
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
373.0358
m2
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 4,0mm
24
m2
44
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
45
Móng cột đèn chiếu sáng MC-8
35
móng
46
Móng tủ điện
1
móng
47
Tiếp địa cột đèn chiếu sáng
35
ht
48
Tiếp địa lặp lại
2
ht
49
Tiếp địa tủ điều khiển chiếu sáng
1
ht
50
Hào cáp 01 lộ cáp
965
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây