Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:51 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Bờ Bao - Nông trường Cờ Đỏ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường Bờ Bao - Nông trường Cờ Đỏ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thạnh An, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
14:00 23/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
304/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
14/07/2026 13:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Thạnh An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:50 14/07/2026
đến
14:00 23/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 23/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
108.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2026 (20/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TPP Tư vấn lập E-HSMT 29, đường số 7, khu dân cư Vạn Phát Cồn Khương - - Phường Cái Khế - Thành phố Cần Thơ
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÔ HÙNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 85/14, Trần Vĩnh Kiết, Khu vực 1 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TPP Tư vấn đánh giá E-HSDT 29, đường số 7, khu dân cư Vạn Phát Cồn Khương - - Phường Cái Khế - Thành phố Cần Thơ
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÔ HÙNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 85/14, Trần Vĩnh Kiết, Khu vực 1 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn công suất tối thiểu 23kw (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT).
2
2
Máy cắt hoặc uốn cốt thép – công suất tối thiểu 5 kW (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT).
2
3
Máy đầm dùi – công suất tối thiểu 1,5 kW (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
2
4
Máy đầm bàn công suất tối thiểu 1,0 kW (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
2
5
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
2
6
Máy thủy bình hoặc Máy kinh vĩ hoặc Máy toàn đạc (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
1
7
Máy đào. Dung tích Gàu tối thiểu 0,5 m3. (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
1
8
Máy ủi ≥ 110CV. (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
1
9
Xe lu bánh thép (6 - 9 Tấn). (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT).
1
10
Búa đóng cọc ≥ 1,8 Tấn. (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
1
11
Cần cẩu bánh xích ≥ 10 Tấn. (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
1
12
Cốp pha thép, gỗ, nhựa (m2) (kèm tài liệu chứng minh theo qui định Mục 31 Chương I của E-HSMT)
200

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN GIA CỐ BÊ TÔNG
2
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
3.6656
tấn
3
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1823
tấn
4
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
2.8136
tấn
5
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
13.5738
tấn
6
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.8429
tấn
7
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.0415
tấn
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
5.9681
100m2
9
Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
91.2477
m3
10
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T, chiều dài cọc ≤24m, KT 25x25cm - Cấp đất I
8.874
100m
11
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T, chiều dài cọc ≤24m, KT 25x25cm - Cấp đất I
2.1
100m
12
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
1.9688
m3
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0706
tấn
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2805
tấn
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3698
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.4739
tấn
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.2751
tấn
18
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
4.726
100m2
19
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
2.4726
100m2
20
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
31.7104
m3
21
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2.31
1cấu kiện
22
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3 - Cấp đất I
7.9786
100m3
23
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3 - Cấp đất I
17.6281
100m3
24
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
1.4277
100m3
25
Cung cấp cát bơm
10.3457
100m3
26
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
10.3457
100m3
27
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
10.3457
100m3
28
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
29
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường Bê tông xi măng)
145.9539
100m2
30
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
4.3128
100m2
31
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
57.5534
tấn
32
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1751.4468
m3
33
Cắt khe đường bê tông, khe 1x4cm
319.4667
10m
34
PHẦN TÍN HIỆU GIAO THÔNG
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
36
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
37
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
38
Thi công cọc tiêu BTCT 0,12x0,12x1,025
72
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây