Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:12 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông liên thôn (từ nhà thờ giáo họ Xuân Tình đấu nối với tỉnh lộ 683 Bon Đắk Sắk)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đắk Sắk, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
176/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
14/07/2026 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM DỊCH VỤ TỔNG HỢP XÃ ĐẮK SẮK
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:11 14/07/2026
đến
08:00 23/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
210.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2026 (20/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Sơn Hùng Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 86 Võ Thị Sáu, Phường Tân Lập, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH kỹ thuật công trình BKTECH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn 7, Xã Quảng Khê, Tỉnh Lâm Đồng
3 CÔNG TY TNHH XD DƯƠNG HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT Số 73 Vạn Xuân - - Phường Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đắk Lắk
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT 30/1 Nay Thông - - Phường Ea Kao - Tỉnh Đắk Lắk
5 CÔNG TY TNHH XD DƯƠNG HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 73 Vạn Xuân - - Phường Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đắk Lắk
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30/1 Nay Thông - - Phường Ea Kao - Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥0,8 m3. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
2
2
Máy lu bánh thép - trọng lượng tĩnh: ≥10T. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
2
3
Máy phun nhựa đường - công suất : ≥190 CV Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy ủi - công suất ≥110CV: Thiết bị hoạt động tốt, đảm bảo đủ điều kiện hoạt động; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 10T: Nhà thầu kèm theo Giấy đăng ký + đăng kiểm thiết bị (còn hiệu lực); (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
2
6
Máy lu rung (Lực rung) ≥25T: Thiết bị hoạt động tốt, đảm bảo đủ điều kiện hoạt động; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy san - công suất ≥110CV: Thiết bị hoạt động tốt, đảm bảo đủ điều kiện hoạt động; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Ô tô tưới nước hoặc có khả năng tưới nước: Nhà thầu kèm theo Giấy đăng ký + đăng kiểm thiết bị (còn hiệu lực); (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
9
Máy rải bê tông nhựa ≥130 CV Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
10
Máy lu bánh lốp:≥16T Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào vét đất hữu cơ bằng máy đào 1,6 m3, đất cấp I
1.741
100m3
3
Đào khuôn đường (TD đắp) trong phạm vi <= 100m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp III
5.7104
100m3
4
Đào khuôn đường (đổ đi) bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
1.4276
100m3
5
Đào rãnh dọc hình thang (TD đắp) bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.2253
100m3
6
Đào rãnh dọc hình thang (đổ đi) bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.3063
100m3
7
Đào đường BTXM (đổ đi), tính đất cấp IV
0.4824
100m3
8
Vận chuyển đất (đổ đi) bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.741
100m3
9
Vận chuyển đất (đổ đi) bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.741
100m3/1km
10
Vận chuyển đất (đổ đi) bằng ô tô tự đổ 10T 0.5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
1.741
100m3/1km
11
Vận chuyển đất (đổ đi) bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.7339
100m3
12
Vận chuyển đất (đổ đi) bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
1.7339
100m3/1km
13
Vận chuyển đất (đổ đi) bằng ô tô tự đổ 10T 0.5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
1.7339
100m3/1km
14
Vận chuyển đất (đổ đi) đá bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.4824
100m3
15
Vận chuyển đất đá (đổ đi) bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.4824
100m3/1km
16
Vận chuyển đất đá (đổ đi) bằng ô tô tự đổ 10T 0.5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
0.4824
100m3/1km
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.6597
100m3
18
Lu xử lý nền đào bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt Kyc 0,95
49.7459
100m2
19
MÓNG, MẶT ĐƯỜNG
20
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
1.4128
100m3/1km
21
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 61.5 km tiếp, ôtô tự đổ 12 tấn
1.4128
100m3
22
Tưới dính bám bằng nhũ tương nhựa đường axit tiêu chuẩn 0,5 kg/m2
8.1888
100m3/1km
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
8.1888
100m3/1km
24
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm láng nhựa
53.48
100m2
25
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
53.48
100m2
26
Móng gia cố lề phần mở rộng CPĐD loại I (Dmax=25) dày 15cm
15.7454
100m3
27
Móng gia cố lề phần mở rộng CPĐD loại II (Dmax=37.5) dày 18cm
9.4693
100m3
28
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
17.6092
100tấn
29
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 61.5 km tiếp, ôtô tự đổ 12 tấn
17.6092
100tấn
30
Tưới thấm bám bằng nhũ tương nhựa đường axit tiêu chuẩn 1.0kg/m2
102.0646
100m2
31
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
102.0646
100m2
32
Bê tông gia cố lề dày 17cm, đá 1x2 M#250
153.3166
m3
33
Lớp đá dăm đệm dày 5cm
45.5355
m3
34
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
35
Cống bản Lo =80 cm, Lo =100 cm
36
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1*2 M250 (CP vữa C3223)
7.8438
m3
37
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 10 mm
0.2367
tấn
38
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 18 mm
0.6224
tấn
39
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm bản
0.3028
100m2
40
Đào móng phạm vi cống bằng máy đào 0.8 m3, đất cấp III
1.5872
100m3
41
Đá dăm + cát đệm móng dày 10 cm
11.9201
m3
42
Ván khuôn thép móng cống + thân cống
2.2768
100m2
43
Bê tông thân, tường cánh, đá 1x2 mác 200 (CP vữa C3222
37.4622
m3
44
Bê tông móng cống, chân khay, móng tường cánh, gia cố sân đá 1x2, mác 200 (CP vữa C3222)
36.5846
m3
45
Vữa ximăng M#100 đệm tấm bản dày 1 cm
26.6
m2
46
Lắp đặt tấm bản BTCT Lo =80cm, trọng lượng cấu kiện <500kg (ĐM 08/2025/TT-BXD)
36
cấu kiện
47
Bê tông mối nối + phủ mặt bản đá 0,5*1 M250(CP vữa C3213)
3.8265
m3
48
Đắp đất hoàn thiện phạm vi cống; K>0,95
0.5268
100m3
49
Rãnh hộp đoạn nối từ Km1+392.00 -:- Km1+528.00 (phải tuyến)
50
Bê tông móng rãnh đá 1*2 M200 _Cp vữa C3222
29.92
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây