Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:42 17/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo Trường tiểu học Hưng Lợi 2
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo Trường tiểu học Hưng Lợi 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân An, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
290/QĐ-KTHTĐT
Ngày phê duyệt
17/07/2026 11:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Tân An

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:40 17/07/2026
đến
08:30 27/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:45 27/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2026 (24/11/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG SAO ÁNH DƯƠNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SỐ 224, ẤP CÂY QUÉO - Xã Thạnh Bình - Huyện Giồng Riềng - Tỉnh Kiên Giang
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PTCONS Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 30 đường Trương Định - - Phường Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH Tư vấn lập E-HSMT 82A2, đường A9, KDC Hưng Phú - - Phường Hưng Phú - Thành phố Cần Thơ
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT 145 ấp Mỹ Ái - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 82A2, đường A9, KDC Hưng Phú - - Phường Hưng Phú - Thành phố Cần Thơ
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 145 ấp Mỹ Ái - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
16/QĐ-KTHTĐt
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 25/08/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:48 26/08/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình (Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định thiết bị hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
2
Máy toàn đạc hoặc máy định vị (Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định thiết bị hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
3
Cần cẩu sức nâng ≥ 10 tấn (Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định thiết bị hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
4
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0.7 m3 (Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định thiết bị hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
5
Máy ép cọc trước - lực ép ≥ 150 T (Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định thiết bị hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
6
Máy hàn xoay chiều, công suất ≥ 23 kw (Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
2
7
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW (Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
2
8
Máy vận thăng - sức nâng ≥ 0,8 T (Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít (Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
2
10
Dàn giáo thép (42 chân/bộ) (Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định thiết bị hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
10
11
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW (Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
12
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW (Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG MỚI KHỐI NHÀ DÃY C
2
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.6958
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2019
100m3
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.263
100m3
5
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông
2.8279
100m2
6
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (chỉ tính nhân công không tính vật tư)
0.494
100m3
7
Ép trước cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I
17.13
100m
8
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
118
1 mối nối
9
Cung cấp, lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
3.347
tấn
10
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
3.347
tấn
11
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.3
m3
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
2.673
m3
13
Bê tông lót giằng móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
3.0533
m3
14
Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
119.2085
m3
15
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
28.7273
m3
16
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
11.1264
m3
17
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.2314
m3
18
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
8.12
m3
19
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
7.092
m3
20
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
6.525
m3
21
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
0.416
m3
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
17.1833
m3
23
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
16.0545
m3
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
16.0545
m3
25
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
13.1255
m3
26
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
5.3794
m3
27
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
25.0823
m3
28
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
23.2583
m3
29
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
23.2583
m3
30
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.0398
m3
31
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
9.9358
m3
32
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
6.8718
m3
33
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.462
m3
34
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.9609
m3
35
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.3788
m3
36
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.5001
m3
37
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.8441
m3
38
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.8868
m3
39
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.8868
m3
40
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.8302
m3
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
5.6287
100m2
42
Ván khuôn móng cột
1.0752
100m2
43
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.9462
100m2
44
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.2839
100m2
45
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
3.4575
100m2
46
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.0832
100m2
47
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.2791
100m2
48
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.7006
100m2
49
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.6595
100m2
50
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.503
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây