Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:45 17/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ Yên Hưng, xã Phong Doanh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ Yên Hưng, xã Phong Doanh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phong Doanh, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
16:00 27/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
17/QĐ-VHXH
Ngày phê duyệt
17/07/2026 16:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phong Doanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 17/07/2026
đến
16:00 27/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 27/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2026 (25/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ – TƯ VẤN – XÂY DỰNG NADACO Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 121 đường Đỗ Mạnh Đạo, Khu TĐC Phúc Trọng Bãi Viên - - Phường Thành Nam - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HIẾN THÀNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố số 2, Phú Ốc - - Phường Đông A - Tỉnh Ninh Bình
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 47/161 đường Cầu Đông - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4/20/47 đường Phù Long - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 47/161 đường Cầu Đông - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4/20/47 đường Phù Long - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi
2
5
Máy đầm đất cầm tay
2
6
Máy đào
2
7
Máy trộn vữa, bê tông
4
8
Ô tô tự đổ
1
9
Máy lu bánh thép
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường thẳng bằng gạch BTXM 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
36.046
m3
2
Xây tường thẳng bằng gạch BTXM 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
27.056
m3
3
Trát trụ cột trụ, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
88.088
m2
4
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
816.441
m2
5
Hoa văn trang trí bằng bê tông (KT 600x300 bao gồm cả lắp đặt và hoàn thiện)
148
viên
6
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 75viên/m2, vữa XM M75, PCB30
142.725
m2
7
Ngói úp nóc mái (5 viên/m)
1081.25
viên
8
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB30
1110
m
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
904.529
m2
10
HẠNG MỤC: SAN LẤP, RÃNH THOÁT NƯỚC, HỐ GA, SÂN BÊ TÔNG, LÁT ĐÁ, MỘ ĐÁ, KÈ ĐÁ, ĐÀI SEN VÀ HỆ THỐNG ĐIỆN TRANG TRÍ QUANH HỒ
11
Đào đất không thích hợp + đất bùn bằng máy đào 0,4m3 (tính 90% kl đào)
6.76
100m3
12
Đào xúc đất không thích hợp + đất bùn bằng thủ công (10% kl đào)
75.11
1m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
7.511
100m3
14
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T
7.511
100m3/1km
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
27.697
100m3
16
Ván khuôn gỗ móng băng, móng bè, bệ máy
0.247
100m2
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
8.735
m3
18
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTXM 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
11.66
m3
19
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
110.08
m2
20
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.353
100m2
21
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.45
tấn
22
Bê tông, tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
6.265
m3
23
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng 150kg
114
1 cấu kiện
24
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.035
100m2
25
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.006
tấn
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.009
tấn
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
0.422
m3
28
Xây cột cờ bằng gạch BTXM 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
1.267
m3
29
Trát granitô cột cờ dày 2,5cm, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
5.431
m2
30
Trát granitô trụ cột, vữa lót vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
1.204
m2
31
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
13.8
m
32
Lắp dựng cột cờ tận dụng
1
cột
33
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất II
1.387
1m3
34
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng tròn, đa giác
0.017
100m2
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.191
m3
36
Xây móng bằng gạch BTXM 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
1.136
m3
37
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.462
m3
38
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.213
m3
39
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
0.213
m3
40
Xây tường thẳng bằng gạch BTXM 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
2.554
m3
41
Mua mái lợp lò đốt đúc sẵn (bao gồm lắp dựng và sơn hoàn thiện)
2
cái
42
Trụ đèn bê tông trang trí mái lò đốt (bao gồm lắp dựng và sơn hoàn thiện)
2
cái
43
Gia công lắp đặt thép chống lọt vàng mã
14
kg
44
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
22.059
m2
45
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
22.059
m2
46
Dải nilong lót chống mất nước bê tông
1826
m2
47
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
182.6
m3
48
Lát đá xanh thanh hóa 400x400mm, vữa XM M75, XM PCB30
1885
m2
49
Mua đất màu trồng cây
20
m3
50
Tháo dỡ bia mộ liệt sỹ (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1)
2
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây