Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:11 21/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hoá xã La Êê, thành phố Đà Nẵng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nhà văn hoá xã La Êê, thành phố Đà Nẵng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn vốn đầu tư công năm 2026 theo Nghị quyết số 11/NQ-HĐND ngày 31/3/2026 của HĐND xã La Êê
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
61/QĐ-VHXH
Ngày phê duyệt
21/07/2026 11:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa - Xã hội xã La Êê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:10 21/07/2026
đến
08:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (06/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Thiết kế xây dựng Hàn Giang Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật K306-H10/02 Đường Nguyễn Công Hoan, tổ 8A, phường An Khê, thành phố Đà Nẵng.
2 Công ty TNHH Tam Lộc Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 27 Trần Quý Cáp, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng.
3 Phòng Kinh tế xã La Êê Thẩm định hồ sơ báo cáo kinh tế - kỹ thuật Thôn Blăng, xã La Êê, thành phố Đà Nẵng.
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tân Khoa Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 39 Nước Mặn 5, phường Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng.
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tâm Minh Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT Thôn Quý Xuân, xã Thăng Bình, thành phố Đà Nẵng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 13:58 30/07/2026 08:00 30/07/2026 08:00 10/08/2026 08:00 30/07/2026 08:00 10/08/2026 Đến thời điểm đóng mở thầu lần 1 không có nhà thầu tham dự thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >= 0,8 m3 (Phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tại thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị đi thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
2
Ô tô tự đổ trọng tải >= 7 tấn (Phải phải có đăng ký xe; Giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tại thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị đi thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
18.689
100m2
3
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
36.656
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
36.656
100m3
5
NHÀ GƯƠL
6
XÂY LẮP
7
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.207
100m3
8
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
23.943
1m3
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
9.683
m3
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
11.041
m3
11
Ván khuôn thép móng cột
0.411
100m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.031
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.711
tấn
14
Xây tường thẳng gạch đặc bê tông KT (300x200x100)mm, vữa XM M75
6.314
m3
15
Ván khuôn thép dầm móng, đà kiềng
0.688
100m2
16
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
7.742
m3
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.172
tấn
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.834
tấn
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.098
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.348
100m3
21
Rải lớp nilong
1.496
100m2
22
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
7.479
m3
23
Bê tông đáy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.991
m3
24
Xây bể bằng gạch không nung 5,5x10x19cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB40
3.239
m3
25
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.073
100m3
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.03
100m2
27
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.53
m3
28
Lắp dựng cốt thép đáy bể, ĐK ≤10mm
0.035
tấn
29
Gia công, lắp đặt cốt thép đan, ĐK ≤10mm
0.034
tấn
30
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
8
1 cấu kiện
31
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
17.48
m2
32
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
3.77
m2
33
Quét nước xi măng 2 nước
21.25
m2
34
THIẾT BỊ
35
Lắp đặt xí bệt + vòi + van góc
5
bộ
36
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi + vòi
4
bộ
37
Lắp đặt gương soi + phụ kiện
4
cái
38
Van khóa 2 chiều D50 (xã cặn)
1
cái
39
van phao cơ D25
1
cái
40
Phễu thu inox KT 150x150
6
cái
41
CẤP NƯỚC
42
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 50mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,6mm
0.5
100m
43
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,8mm
0.2
100m
44
Tê đều PPR D25
1
cái
45
Tê đều PPR D50
1
cái
46
Tê giảm PPR D50/20
4
cái
47
Tê giảm PPR D25/20
7
cái
48
Cút nhựa PPR D50
4
cái
49
Cút nhựa PPR D25
3
cái
50
Rắc co PPR D50
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây