Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:25 31/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, thay thế hệ thống đường điện hạ thế cấp cho tòa nhà A2, A3 - Cơ sở đào tạo Hà Đông
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, thay thế hệ thống đường điện hạ thế cấp cho tòa nhà A2, A3 - Cơ sở đào tạo Hà Đông
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi hoạt động thường xuyên của Học viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:30 19/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2296/QD-HV
Ngày phê duyệt
31/07/2026 17:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:24 31/07/2026
đến
09:30 19/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 19/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/08/2026 (16/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC SÔNG HỒNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 97 ngách 27/29 ngõ 27 đường Võ Chí Công, Tổ 13, - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn và kinh doanh năng lượng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 28 ngách 1 ngõ 814 đường Láng, phường Láng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Láng - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:45 12/08/2026 09:30 12/08/2026 09:30 19/08/2026 09:30 12/08/2026 09:30 19/08/2026 Không có nhà thầu tham dự thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 (kèm theo tài liệu chứng mính thuộc sở hữu hoặc đi thuê và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 2,5T (kèm theo tài liệu chứng mính thuộc sở hữu hoặc đi thuê và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay
2
5
Máy đầm cóc
1
6
Máy đo điện trở cách điện
1
7
Thiết bị đo điện trở đất
1
8
Tời kéo cáp
1
9
Xe lu loại nhỏ >=1000 kg
1
10
Máy đầm bàn
1
11
Máy cắt gạch cầm tay
2
12
Máy cắt bàn đẩy trượt
1
13
Máy cắt đường bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt đường BTXM, bê tông asphalt
392.2
m
2
Đào phá kết cấu bê tông, đá dăm cấp phối
46.31
m3
3
Tháo dỡ hè gạch Terrazzo
79.29
m2
4
Đào đất rãnh cáp bằng máy đào
1.2467
100m3
5
Đào đất rãnh cáp bằng thủ công
84.35
m3
6
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.344
100m3
7
Băng báo hiệu, cảnh báo cáp ngầm điện lực
614
m
8
Rải băng báo hiệu, cảnh báo cáp ngầm
1.228
100m2
9
Gạch làm dấu
5526
viên
10
Bảo vệ đường cáp ngầm - Xếp gạch làm dấu
5.526
1000 viên
11
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.7463
100m3
12
Đào xúc đất bằng máy đào <=0,4 m3 và máy ủi <=110 CV, đất cấp III
1.8071
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.8071
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
1.8071
100m3/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
1.8071
100m3/1km
16
Mốc báo hiệu cáp ngầm - mốc sứ
66
cái
17
Mốc báo hiệu cáp ngầm - mốc gang
18
cái
18
Lắp đặt mốc báo hiệu cáp ngầm
8.4
10 mốc
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.048
100m3
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.032
100m3
21
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
0.16
100m2
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại R >= 25), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
0.16
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.16
100m2
24
Bê tông mặt đường, đá 1x2 - Chiều dày mặt đường ≤25cm, vữa BT M200, PCB30
28.07
m3
25
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, PCB30
15.858
m3
26
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè - gạch xi măng, vữa XM M75, PCB30
79.29
m2
27
Cáp ngầm hạ thế Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x240mm2
832
m
28
Kéo rải và lắp đặt cáp ngầm hạ thế Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x240mm2 trong ống bảo vệ
8.32
100m
29
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D195/150
8.44
100m
30
Lắp đặt ống nhựa phẳng HDPE D200
1
100m
31
Ống nối (liên kết ống xoắn và ống phẳng)
18
cái
32
Đầu cáp hạ thế 4x240mm2
16
bộ
33
Lắp đặt đầu cáp hạ thế 4x240mm2
16
1đầu cáp (3 pha)
34
Hộp nối cáp hạ thế 4x240mm2
2
bộ
35
Lắp đặt hộp nối cáp hạ thế 4x240mm2
2
1 hộp nối (3 pha)
36
Tiếp địa đầu cáp, hộp nối hạ thế
18
bộ
37
Ống nối đồng 240
8
cái
38
Đầu cốt đồng M240
64
cái
39
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤240mm2
6.4
10 đầu cốt
40
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp, điện áp định mức U≤1kV
32
01 sợi, 1 ruột
41
Ca xe vận chuyển vật tư
1
ca

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây