Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:25 08/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Hoàng Hoa Thám
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Hoàng Hoa Thám
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đông Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:30 18/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
302/QĐ-HHT
Ngày phê duyệt
08/08/2026 08:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC HOÀNG HOA THÁM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:24 08/08/2026
đến
09:30 18/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 18/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2026 (16/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH D'MONTAGUE Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 62/2 Tô Ngọc Vân - - Phường Thới An - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 1084/3 đường Quang Trung - - Phường Thông Tây Hội - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM Tư vấn lập E-HSMT 1084/3 đường Quang Trung - - Phường Thông Tây Hội - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂY BẮC Tư vấn thẩm định E-HSMT 75 Quốc lộ 22 ấp Trạm Bơm - - Xã Củ Chi - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM Tư vấn đánh giá E-HSDT 1084/3 đường Quang Trung - - Phường Thông Tây Hội - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂY BẮC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 75 Quốc lộ 22 ấp Trạm Bơm - - Xã Củ Chi - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (công suất ≥ 1,7 kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
2
Máy hàn (công suất ≥ 23 kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
3
Máy khoan cầm tay (công suất ≥ 1,5 kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
4
Máy trộn bê tông (dung tích ≥ 250,0 lít) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh bằng các tài liệu sau gồm: Hợp đồng thuê thiết bị; Hoá đơn hoặc chứng từ chứng minh sở hữu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SƠN NƯỚC NGOÀI NHÀ
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
975.007
m2
3
Bả bằng bột bả vào tường
975.007
m2
4
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
9750.07
m2
5
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
677.924
m2
6
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
225.975
m2
7
NHÀ ĐA NĂNG
8
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
104.16
m2
9
Phá dỡ nền gạch lá nem
348.54
m2
10
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
348.54
m2
11
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PC40
348.54
m2
12
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75
348.54
m2
13
NHÀ VỆ SINH KHU A 04 CẤU KIỆN
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
46.56
m2
15
Lắp dựng cửa vào khuôn
46.56
m2 cấu kiện
16
Tháo dỡ trần
76.8
m2
17
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao 600x600 khung xương nổi
76.8
m2
18
Tháo dỡ gạch ốp tường
577.44
m2
19
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75, PC40
577.44
m2
20
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.64
m3
21
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.96
m3
22
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
32
bộ
23
Phá dỡ nền gạch lá nem
158.4
m2
24
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
158.4
m2
25
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
118.8
m2
26
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75
158.4
m2
27
Lắp đặt phễu thu đường kính 50mm
40
cái
28
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 27mm
1.356
100m
29
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 27mm
92
cái
30
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.744
100m
31
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 60mm
92
cái
32
Lắp đặt chậu tiểu nam
24
bộ
33
Lắp đặt vòi xả tiểu nam. Vận dụng định mức
24
cái
34
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
36
bộ
35
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
36
bộ
36
Lắp đặt chậu xí bệt
32
bộ
37
NHÀ VỆ SINH KHU B 04 CẤU KIỆN
38
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
46.56
m2
39
Lắp dựng cửa vào khuôn
46.56
m2 cấu kiện
40
Tháo dỡ trần
76.8
m2
41
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao 600x600 khung xương nổi
76.8
m2
42
Tháo dỡ gạch ốp tường
577.44
m2
43
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75, PC40
577.44
m2
44
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.64
m3
45
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.96
m3
46
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
32
bộ
47
Phá dỡ nền gạch lá nem
158.4
m2
48
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
158.4
m2
49
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
118.8
m2
50
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75
158.4
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây