Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:22 11/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa Đài tưởng niệm xã Ea Phê (Đài tưởng niệm xã Ea Kuăng cũ).
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa Đài tưởng niệm xã Ea Phê (Đài tưởng niệm xã Ea Kuăng cũ).
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã theo Quyết định số 1200/QĐ-UBND ngày 29/12/2025 của UBND xã Ea Phê
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ea Phê, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
10:00 20/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-VHXH
Ngày phê duyệt
11/08/2026 08:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ EA PHÊ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:20 11/08/2026
đến
10:00 20/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 20/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.949.480 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu chín trăm bốn mươi chín nghìn bốn trăm tám mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2026 (18/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kiến trúc xây dựng A.H.A Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 19 đường Mai Xuân Thưởng, Tổ dân phố 14, Xã Krông Pắc, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đắk Lắk Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 52 Lê Duẩn, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
3 Trung tâm Giám định, Kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn lập E-HSMT Số 05 Đồng Khởi, phường Tân An, tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
4 Trung tâm Giám định, Kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 05 Đồng Khởi, phường Tân An, tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô - sức nâng ≥ 10 T (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực)
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
3
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16 t (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I )
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 10 t (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I và giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực)
1
5
Máy ủi - công suất ≥ 110 cv (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
6
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
8
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
9
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
10
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
11
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 1,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
12
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
13
Máy đo điện trở (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
14
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
15
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN NỀN SÂN
2
Phá dỡ tường xây gạch bồn cây
22.059
m3
3
Phá dỡ nền sân lát gạch cũ
569.922
m2
4
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
27.758
m3
5
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
27.758
m3
6
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
27.758
m3
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.939
100m3
8
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
4.939
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1km
54.331
10m3/km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 10km
54.331
10m3/km
11
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp III
44.581
m3
12
Bê tông lót nền bê tông gạch vỡ (đá 4x6) M50
14.59
m3
13
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.32
100m2
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép thành, mặt sàn bệ đá đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.167
tấn
15
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông thành, mặt sàn bệ đá 1x2, vữa bê tông mác 250
6.282
m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
1.608
100m3
17
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 75
24.774
m3
18
Trát tường ngoài, tường xây gạch không nung bằng vữa XM mác 75, chiều dày trát 1,5cm
224.014
m2
19
Bả bằng bột bả vào tường
224.014
m2
20
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
224.014
m2
21
Lát sân gạch Terrazo 40x40cm, vữa XM mác 75
1526.801
m2
22
Tảng đá tự nhiên - Bộ chữ điêu khắc "ĐỜI ĐỜI NHỚ ƠN CÁC ANH HÙNG LIỆT SĨ''
1
cái
23
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 7T, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1km
9.543
10 tấn/km
24
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 7T, cự ly vận chuyển 9km tiếp theo, đường loại 4, HS=1,35
9.543
10 tấn/km
25
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 7T, cự ly vận chuyển 10km tiếp theo, đường loại 4, HS=1,35
9.543
10 tấn/km
26
ĐÀI TƯỞNG NIỆM VÀ NHÀ GHI DANH
27
Phá dỡ đá hoa cương ốp tượng đài bằng máy khoan bê tông 1,5kW
28.125
m3
28
Tháo dỡ thang leo bằng sắt
4.32
m2
29
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
28.125
m3
30
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
28.125
m3
31
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
28.125
m3
32
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng > 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp III
10.956
m3
33
Bê tông lót nền bê tông gạch vỡ (đá 4x6) M50
1.265
m3
34
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 75
7.023
m3
35
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
52.208
m2
36
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.828
m3
37
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
159.898
m2
38
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, kích thước 400x400mm, vữa XM mác 75 (gạch màu xám)
86.324
m2
39
Lát nền bằng đá hoa cương, vữa XM mác 75
131.439
m2
40
GCLD Thang leo bằng sắt tròn mạ kẽm
10.8
md
41
Lư hương bằng đá điêu khắc
1
cái
42
Bàn thắp hương bằng đá điêu khắc
1
cái
43
Bộ chữ ''NHÂN DÂN XÃ EA PHÊ ĐỜI ĐỜI NHỚ ƠN CÁC ANH HÙNG LIỆT SỸ ĐÃ HY SINH VÌ SỰ NGHIỆP GIẢI PHÓNG DÂN TỘC VÌ ĐỘC LẬP TỰ DO CỦA ĐẤT NƯỚC'' - chất liệu bằng Alu màu vàng giương, chữ dày 2cm
1
bộ
44
Lá cờ bằng vải có móc treo
1
bộ
45
Bộ chữ ''TỔ QUỐC GHI CÔNG'' - Chất liệu bằng Alu ốp nổi, chữ dày 3cm
1
bộ
46
Ngôi sao vàng - chất liệu Alu ốp nổi dày 5cm
1
bộ
47
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤ 4m
23.94
m2
48
Khoan tạo lỗ bằng khoan
120
lỗ khoan
49
Khoan cấy sắt bằng Sika Ramset G5
120
lỗ
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà, dầm
0.341
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây