Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:51 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Cải tạo, nâng cấp đường 442: Từ ngã 5 xóm Á Đồng đến Cầu Chu, xóm Hổ Long, xã Yên Trị
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp đường 442: Từ ngã 5 xóm Á Đồng đến cầu Chu, xóm Hổ Long, xã Yên Trị
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công và nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Trị, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
16:35 31/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
241/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
11/08/2026 14:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Yên Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 11/08/2026
đến
16:35 31/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:35 31/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
840.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2026 (28/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Giang Sơn HB Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 24, dãy B4, tổ 10, Phường Hòa Bình, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH Tân Thịnh 89 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36, ngõ 112, đường Đại lộ Thịnh Lang, tổ 15, Phường Hòa Bình, Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng T&H 84 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 126, ngõ 128, đường Hoàng Văn Thụ, tổ 5, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng T&H 84 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 126, ngõ 128, đường Hoàng Văn Thụ, tổ 5, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3, sử dụng tốt
2
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít, sử dụng tốt
2
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW, sử dụng tốt
2
4
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW, sử dụng tốt
2
5
Máy hàn ≥ 23kW, sử dụng tốt
2
6
Máy đầm cóc, sử dụng tốt
2
7
Máy cắt uốn thép, sử dụng tốt
2
8
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn, sử dụng tốt
3
9
Máy ủi ≥ 75CV, sử dụng tốt
2
10
Máy lu bánh thép ≥ 8,5 tấn, sử dụng tốt
2
11
Máy lu rung, lực rung ≥ 25 tấn, sử dụng tốt
1
12
Cần cẩu ≥ 6 tấn, sử dụng tốt
1
13
Máy phun tưới nhựa đường, sử dụng tốt
1
14
Máy rải BTN, sử dụng tốt
1
15
Thiết bị sơn kẻ vạch, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông thương phẩm, bê tông ốp mái dày 15cm, đá 1x2, mác 200
154.2692
m3
2
Cốt thép lưới thép, đường kính cốt thép <= 10mm
3.1985
tấn
3
Ván khuôn móng
16.3941
100m2
4
Vữa đệm ốp mái, dày 2cm, vữa XM mác 100
1028.462
m2
5
Lắp đặt ống nhựa PVC D32mm thân kè
3.864
100m
6
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.145
100m3
7
HẠNG MỤC: AN TOÀN GIAO THÔNG
8
Biển báo
9
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 90 cm
51
cái
10
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chư nhật
1
cái
11
Cột tiêu
12
Đào đất hố móng, đất cấp III
32.075
m3
13
Đắp đất móng cọc tiêu bằng thủ công
20.235
m3
14
Đổ bê tông cột tiêu, đá 1x2, mác 200
7.0538
m3
15
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn cọc, cột
1.0688
100m2
16
Sơn cọc tiêu 2 nước
126.1125
m2
17
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, lắp đặt cột tiêu
285
1 cấu kiện
18
Vạch Sơn
19
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
4128.8
m2
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 4,0mm
981.05
m2
21
Hộ lan tôn sóng
22
Đào đất hố móng, đất cấp III
8
m3
23
Lắp đặt tôn lượn sóng (NC+M)
201
m
24
Đổ bê tông bệ máy, đá 1x2, mác 200
7
m3
25
Cột tôn lượn sóng D141,3x4,5x1350mm - Toàn bộ mạ kẽm nhúng nóng
69
cột
26
Tấm đầu
2
tấm
27
Tấm cuối
2
tấm
28
Tấm giữa loại 2 sóng 3320x310x4mm
69
tấm
29
Bu lông D16x35mm
138
bộ
30
Bu lông D20x180mm
69
bộ
31
Bản đệm 70x300x5mm
69
cái
32
Tiêu phản quang
69
cái
33
Lắp dựng cột trụ đỡ (vận dụng)
1.397
tấn
34
Chi phí đảm bảo ATGT
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 90 cm
8
cái
36
Đào móng cột biển báo, đất cấp III
0.72
m3
37
Đắp đất hố móng
1.68
m3
38
Đổ bê tông chân cột đá 1x2, mác 150
0.8
m3
39
Bóng điện 100W
8
cái
40
Còi, cờ đảm bảo giao thông
8
bộ
41
Chóp nón cao su, sơn trắng đỏ
100
cái
42
Đèn báo hiệu ban đêm
20
cái
43
Dây mềm phản quang
30
cuộn
44
áo phản quang
4
Cái
45
Dây điện 2*4
500
m
46
Điện năng tiêu thụ
4320
Kw
47
Nhân công điều khiển giao thông 3/7 nhóm 1
900
công
48
HẠNG MỤC: NỀN ĐƯỜNG
49
Đào vét hữu cơ, đất cấp I
13.2765
100m3
50
Đào cấp nền đường, đất cấp II
9.2721
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây