Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:43 17/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non 6 (cơ sở 1), phường Bình Lợi Trung
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non 6 (cơ sở 1), phường Bình Lợi Trung
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Lợi Trung, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:30 26/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
17/08/2026 16:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Bình Lợi Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:41 17/08/2026
đến
09:30 26/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 26/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
62.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2026 (23/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 98 Trần Quang Khải - - Phường Tân Định - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 74 Trương Thị Ngào, Khu phố 4 - - Phường Trung Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thiết kế & Xây dựng Phúc Khang Tư vấn lập E-HSMT 120/98/50 Thích Quảng Đức, Phường Đức Nhuận, TP HCM
4 CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC Tư vấn thẩm định E-HSMT 60 Đường Số 11, KDC Ấp 5 Phong Phú, Ấp 5 - - Xã Bình Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Thiết kế & Xây dựng Phúc Khang Tư vấn đánh giá E-HSDT 120/98/50 Thích Quảng Đức, Phường Đức Nhuận, TP HCM
6 CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 60 Đường Số 11, KDC Ấp 5 Phong Phú, Ấp 5 - - Xã Bình Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn, công suất ≥ 23 kW Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
3
2
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7 kW Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
3
3
Máy cắt khoan bê tông cầm tay, công suất ≥ 0,62 kW Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
3
4
Máy trộn bê tông, dung tích 250 lít Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
5
Ô tô vận tải thùng, trọng tải ≥ 5 tấn Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Giấy chứng nhận đăng ký để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật.
1
6
Cần cẩu bánh hơi ≥ 16 tấn Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Giấy chứng nhận đăng ký để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bộ Gym lắc hông, tập thắt lưng
3
Cái
2
Đồ chơi cát nước
1
Bộ
3
Thảm chơi
20
Tấm
4
Thang máy tải thực phẩm
1
Bộ
5
Cải tạo lại thang máy cũ
1
Bộ
6
Khối nhà
7
Phá dỡ nền gạch xi măng nhám 400x400
125.965
m2
8
Phá dỡ nền gạch xi măng bóng kính 400x400
462.11
m2
9
Tháo dỡ ván sàn
92.37
m2
10
Phá dỡ lớp vữa cán nền cũ
680.445
m2
11
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông, vệ sinh bề mặt
680.445
m2
12
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường ≤11cm
1.422
m3
13
Đục nhám mặt tường để ốp gạch
136.145
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà (T2)
315.105
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà (T4)
80.34
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (T3)
328.205
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (T1)
1701.541
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (T3A)
264.155
m2
19
Tháo dỡ cửa cuốn
26.64
m2
20
Tháo dỡ cửa sổ nhôm kính
6.8
m2
21
Tháo dỡ trần thạch cao
125.965
m2
22
Tháo dỡ gạch ốp tường
556.99
m2
23
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
27.458
m2
24
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh - lavabo
44
bộ
25
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh - bệ xí
54
bộ
26
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
50.941
m3
27
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
50.941
m3
28
Xây hộp gain bằng gạch thẻ (4x8x18)cm chiều dày ≤10cm, vữa XM mác 75
1.137
m3
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2,0cm, vữa XM mác 75
315.105
m2
30
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
96.72
m2
31
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
643.31
m2
32
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
2062.416
m2
33
Sơn tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1798.261
m2
34
Sơn tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ sơn mỹ thuật
264.155
m2
35
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
315.105
m2
36
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ sơn mỹ thuật
328.205
m2
37
Quét Sika top seal 107 chống thấm vệ sinh
682.955
m2
38
Cán vữa nền, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 75
680.445
m2
39
Cán vữa nền, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
680.445
m2
40
Lát nền, sàn bằng gạch nhám 400x400, vữa XM mác 75
125.965
m2
41
Lát nền, sàn bằng gạch bóng kính 400x400, vữa XM mác 75
462.11
m2
42
Làm mặt sàn gỗ ván dày 2cm
92.37
m2
43
Gia công và đóng chân tường bằng gỗ
46.65
1m
44
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch 120x300
27.458
m2
45
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 300x600, vữa XM mác 75
136.145
m2
46
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 400x400, vữa XM mác 75
556.99
m2
47
Thi công trần thạch cao khung nổi chống ẩm
125.965
m2
48
Lắp dựng cửa cuốn + phụ kiện
26.64
m2
49
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm kính
6.8
m2
50
CCLD cửa lưới chống muỗi
6.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây