Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:55 22/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo kè sông Bảo Định (đoạn từ đường Nguyễn Trung Trực đến đường Nguyễn Huệ)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo kè sông Bảo Định (đoạn từ đường Nguyễn Trung Trực đến đường Nguyễn Huệ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
648/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
22/08/2026 10:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng phường Long An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:54 22/08/2026
đến
09:00 04/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
550.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/09/2026 (02/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng ONECONS Tư vấn lập E-HSMT Tầng 12, Tháp A2 Toàn nhà Vietel, Số 285 đường Cách Mạng Tháng 8, Phường Hòa Hưng, thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng Công Nghệ Mới, Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 136/9 Đường TTN01, Khu phố 1, phường Đông Hưng Thuận, thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng ONECONS Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 12, Tháp A2 Toàn nhà Vietel, Số 285 đường Cách Mạng Tháng 8, Phường Hòa Hưng, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng Công Nghệ Mới Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 136/9 Đường TTN01, Khu phố 1, phường Đông Hưng Thuận, thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty Cổ phần Thiết kế và Xây dựng Công trình Trường Sinh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Nguyễn Công Trứ, khu vực 3, Phường Vị Thanh, TP Cần Thơ
6 Chi nhánh Miền Nam - Công ty TNHH Tư vấn trường Đại học Thủy lợi Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 191 Tô Hiến Thành, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:42 27/08/2026 09:00 03/09/2026 09:00 04/09/2026 09:00 03/09/2026 09:00 04/09/2026 Gia hạn thời gian trả lời làm rõ E-HSMT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ - tải trọng hàng hoá ≥ 12 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
3
2
Búa đóng cọc, trọng lượng đầu búa ≥ 3,5 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
3
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 50 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
4
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 25 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
5
Búa rung - công suất ≥ 50 kW Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
6
Máy bơm áp lực xói nước đầu cọc, công suất ≥ 300 CV. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
7
Xe lu bánh thép, trọng lượng lu ≥ 9 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
8
Xe lu rung, trọng lượng lu ≥ 12 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
9
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3 Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
10
Sà lan tự hành, sức chở ≥ 200T (hoặc sà lan ≥ 200T + tàu kéo công suất ≥ 150 CV) Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đóng cừ SW400B dưới nước bằng búa rung 50kW kết hợp xói nước đầu cọc, phần ngập đất
33.915
100m
2
Đóng cừ SW400B dưới nước bằng búa rung 50kW kết hợp xói nước đầu cọc, phần không ngập đất (NC,MTCx0.75)
5.355
100m
3
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
121.177
m3
4
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K >= 0,9
20.306
100m3
5
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
22.923
100m3
6
Phá dỡ mặt vỉa hè gạch Terazzo bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
753.628
m3
7
Tháo dỡ cửa van hiện hữu ( Tính bằng 60% công lắp đặt)
5
1 cấu kiện
8
Phá dỡ dầm mũ bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
58.5
m3
9
Phá dỡ dầm, giằng bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
27.3
m3
10
Phá dỡ cột bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.362
m3
11
Phá dỡ kết cấu tường xây đá hộc dày 20cm bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.789
m3
12
Phá dỡ cột lan can bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
19.84
m3
13
Phá dỡ kết cấu tường xây đá hộc lan can bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.209
m3
14
Phá dỡ dầm lan can bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
13.65
m3
15
Tháo dỡ lan can sắt (TT60% công lắp- không tính vật liệu)
370.5
m2
16
Phá dỡ bệ ngồi bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
29.6
m3
17
Tháo dỡ cột đèn bằng máy (TT60% công lắp)
26
1 cột
18
Đào gốc cây dừa để di dởi, đường kính gốc cây ≤40cm
5
gốc
19
Đào gốc cây xanh khác để di dởi, đường kính gốc cây ≤20cm
27
gốc
20
Đào gốc cây cau để di dởi, đường kính gốc cây ≤40cm
9
gốc
21
Duy trì cây xanh các loại
41
1 cây/năm
22
Đào bụi tre, đường kính bụi tre ≤80cm bằng thủ công
6
bụi
23
Tháo dỡ cột báo hiệu hiện hữu trên kè bằng máy (TT60% công lắp)
4
1 cột
24
Lắp đặt lại cột báo hiệu hiện hữu trên kè bằng máy
4
1 cột
25
Vận chuyển xà bần đi đổ tới bải thải ở Phường Tân An hoặc phục vụ san lấp các công trình trong địa bàn Phường Tân An bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
33.1
100m3
26
Vận chuyển xà bần đi đổ 5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I (MTC*5)
33.1
100m3/1km
27
Lát gạch Terazzo KT(40x40x3)cm, vữa XM M75, PCB40
2711.6
m2
28
Bê tông nền vỉa hè SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
135.58
m3
29
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
2.712
100m3
30
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
15.178
m3
31
Lắp dựng cốt thép bó vỉa bồn hoa, đường kính ≤10mm
0.893
tấn
32
Ván khuôn thép bó vỉa bồn cây
3.401
100m2
33
Bê tông bó vỉa bồn cây SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
24.588
m3
34
Lát Đá Granit dày 3cm - màu đen, vữa XM M75, PCB40 ( Bao gồm vữa lót dày 2,5cm)
78.924
m2
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.95
m3
36
Lắp dựng cốt thép bệ ngồi, đường kính ≤10mm
0.301
tấn
37
Ván khuôn thép bệ ngồi
1.269
100m2
38
Bê tông bệ ngồi SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
9.12
m3
39
Lát Đá Granit dày 3cm - màu đen, vữa XM M75, PCB40 ( Bao gồm vữa lót dày 2,5cm)
65.36
m2
40
Cung cấp đất trồng bồn hoa chiều dày 30cm
270.498
m3
41
Cây bằng lăng ổi: cao ≥ 2,5m, đường kính gốc từ 6 - 8cm
17
cây
42
Cây lộc vừng: cao ≥ 5m, đường kính gốc từ 22 - 25cm
16
cây
43
Cây giáng hương: cao ≥ 4.5m, đường kính gốc từ 8 - 10cm
13
cây
44
Duy trì cây bóng mát mới trồng
46
1 cây/năm
45
Trồng dặm cỏ nhung
901.66
1m2/lần
46
Lắp dựng cột đèn trang trí H=2,9m bằng máy (bao gồm đèn và pin lưu trữ)
21
cột
47
Lắp dựng cột đèn trang trí H=3,9m bằng máy (bao gồm đèn và pin lưu trữ)
13
cột
48
Lắp đèn trang trí NLMT 3 bóng (chỉ tính công)
34
choá
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.666
m3
50
Ván khuôn thép móng cột đèn
0.748
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây