Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

    Watching    
Find: 10:55 22/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovation of the Bao Dinh River Embankment (from Nguyen Trung Truc Street to Nguyen Hue Street)
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovation of the Bao Dinh River Embankment (from Nguyen Trung Truc Street to Nguyen Hue Street)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Public investment capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Long An, Province Tây Ninh
Related announcements
Time of bid closing
09:00 04/09/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
648/QĐ-BQLDA
Approval date
22/08/2026 10:53
Approval Authority
Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng phường Long An
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
10:54 22/08/2026
to
09:00 04/09/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 04/09/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
550.000.000 VND
Amount in words
Five hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 ONECONS CONSTRUCTION CONSULTANCY CO., LTD Consulting for setting up E-HSMT Tầng 12, Tháp A2 Toàn nhà Vietel, Số 285 đường Cách Mạng Tháng 8, Phường Hòa Hưng, thành phố Hồ Chí Minh
2 NEW TECHNOLOGY TRADING SERVICE CONSTRUCTION COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 136/9 Đường TTN01, Khu phố 1, phường Đông Hưng Thuận, thành phố Hồ Chí Minh
3 ONECONS CONSTRUCTION CONSULTANCY CO., LTD E-HSDT assessment consulting Tầng 12, Tháp A2 Toàn nhà Vietel, Số 285 đường Cách Mạng Tháng 8, Phường Hòa Hưng, thành phố Hồ Chí Minh
4 NEW TECHNOLOGY TRADING SERVICE CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 136/9 Đường TTN01, Khu phố 1, phường Đông Hưng Thuận, thành phố Hồ Chí Minh
5 Everlastinh Construction And Design Corporation. Consulting on Preparation of Finance and Technical Report Nguyễn Công Trứ, khu vực 3, Phường Vị Thanh, TP Cần Thơ
6 Chi nhánh Miền Nam - Công ty TNHH Tư vấn trường Đại học Thủy lợi Consultancy on verification of economic and technical reports Số 191 Tô Hiến Thành, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh

Renewal information

# Time to Renew Successfully Old bid closing time Time of bid closing after extension Old bid opening time Bid opening time after extension Reason
1 15:42 27/08/2026 09:00 03/09/2026 09:00 04/09/2026 09:00 03/09/2026 09:00 04/09/2026 Extension of the time for answering to clarify E-HSMT

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ - tải trọng hàng hoá ≥ 12 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
3
2
Búa đóng cọc, trọng lượng đầu búa ≥ 3,5 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
3
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 50 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
4
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 25 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
5
Búa rung - công suất ≥ 50 kW Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
6
Máy bơm áp lực xói nước đầu cọc, công suất ≥ 300 CV. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
7
Xe lu bánh thép, trọng lượng lu ≥ 9 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
8
Xe lu rung, trọng lượng lu ≥ 12 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
9
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3 Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
10
Sà lan tự hành, sức chở ≥ 200T (hoặc sà lan ≥ 200T + tàu kéo công suất ≥ 150 CV) Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đóng cừ SW400B dưới nước bằng búa rung 50kW kết hợp xói nước đầu cọc, phần ngập đất
33.915
100m
2
Đóng cừ SW400B dưới nước bằng búa rung 50kW kết hợp xói nước đầu cọc, phần không ngập đất (NC,MTCx0.75)
5.355
100m
3
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
121.177
m3
4
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K >= 0,9
20.306
100m3
5
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
22.923
100m3
6
Phá dỡ mặt vỉa hè gạch Terazzo bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
753.628
m3
7
Tháo dỡ cửa van hiện hữu ( Tính bằng 60% công lắp đặt)
5
1 cấu kiện
8
Phá dỡ dầm mũ bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
58.5
m3
9
Phá dỡ dầm, giằng bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
27.3
m3
10
Phá dỡ cột bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.362
m3
11
Phá dỡ kết cấu tường xây đá hộc dày 20cm bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.789
m3
12
Phá dỡ cột lan can bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
19.84
m3
13
Phá dỡ kết cấu tường xây đá hộc lan can bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.209
m3
14
Phá dỡ dầm lan can bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
13.65
m3
15
Tháo dỡ lan can sắt (TT60% công lắp- không tính vật liệu)
370.5
m2
16
Phá dỡ bệ ngồi bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
29.6
m3
17
Tháo dỡ cột đèn bằng máy (TT60% công lắp)
26
1 cột
18
Đào gốc cây dừa để di dởi, đường kính gốc cây ≤40cm
5
gốc
19
Đào gốc cây xanh khác để di dởi, đường kính gốc cây ≤20cm
27
gốc
20
Đào gốc cây cau để di dởi, đường kính gốc cây ≤40cm
9
gốc
21
Duy trì cây xanh các loại
41
1 cây/năm
22
Đào bụi tre, đường kính bụi tre ≤80cm bằng thủ công
6
bụi
23
Tháo dỡ cột báo hiệu hiện hữu trên kè bằng máy (TT60% công lắp)
4
1 cột
24
Lắp đặt lại cột báo hiệu hiện hữu trên kè bằng máy
4
1 cột
25
Vận chuyển xà bần đi đổ tới bải thải ở Phường Tân An hoặc phục vụ san lấp các công trình trong địa bàn Phường Tân An bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
33.1
100m3
26
Vận chuyển xà bần đi đổ 5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I (MTC*5)
33.1
100m3/1km
27
Lát gạch Terazzo KT(40x40x3)cm, vữa XM M75, PCB40
2711.6
m2
28
Bê tông nền vỉa hè SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
135.58
m3
29
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
2.712
100m3
30
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
15.178
m3
31
Lắp dựng cốt thép bó vỉa bồn hoa, đường kính ≤10mm
0.893
tấn
32
Ván khuôn thép bó vỉa bồn cây
3.401
100m2
33
Bê tông bó vỉa bồn cây SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
24.588
m3
34
Lát Đá Granit dày 3cm - màu đen, vữa XM M75, PCB40 ( Bao gồm vữa lót dày 2,5cm)
78.924
m2
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.95
m3
36
Lắp dựng cốt thép bệ ngồi, đường kính ≤10mm
0.301
tấn
37
Ván khuôn thép bệ ngồi
1.269
100m2
38
Bê tông bệ ngồi SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
9.12
m3
39
Lát Đá Granit dày 3cm - màu đen, vữa XM M75, PCB40 ( Bao gồm vữa lót dày 2,5cm)
65.36
m2
40
Cung cấp đất trồng bồn hoa chiều dày 30cm
270.498
m3
41
Cây bằng lăng ổi: cao ≥ 2,5m, đường kính gốc từ 6 - 8cm
17
cây
42
Cây lộc vừng: cao ≥ 5m, đường kính gốc từ 22 - 25cm
16
cây
43
Cây giáng hương: cao ≥ 4.5m, đường kính gốc từ 8 - 10cm
13
cây
44
Duy trì cây bóng mát mới trồng
46
1 cây/năm
45
Trồng dặm cỏ nhung
901.66
1m2/lần
46
Lắp dựng cột đèn trang trí H=2,9m bằng máy (bao gồm đèn và pin lưu trữ)
21
cột
47
Lắp dựng cột đèn trang trí H=3,9m bằng máy (bao gồm đèn và pin lưu trữ)
13
cột
48
Lắp đèn trang trí NLMT 3 bóng (chỉ tính công)
34
choá
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.666
m3
50
Ván khuôn thép móng cột đèn
0.748
100m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second