Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

    Watching    
Find: 09:19 15/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovation of the Bao Dinh River Embankment (from Nguyen Trung Truc Street to Nguyen Hue Street)
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovation of the Bao Dinh River Embankment (from Nguyen Trung Truc Street to Nguyen Hue Street)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Public investment capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Long An, Province Tây Ninh
Time of bid closing
09:00 03/09/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified business sector
Approval ID
1314/QĐ-BQLDA
Approval date
15/08/2026 09:12
Approval Authority
Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng phường Long An
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
09:17 15/08/2026
to
09:00 03/09/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 03/09/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
550.000.000 VND
Amount in words
Five hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 ONECONS CONSTRUCTION CONSULTANCY CO., LTD Consulting for setting up E-HSMT Tầng 12, Tháp A2 Toàn nhà Vietel, Số 285 đường Cách Mạng Tháng 8, Phường Hòa Hưng, thành phố Hồ Chí Minh
2 NEW TECHNOLOGY TRADING SERVICE CONSTRUCTION COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 136/9 Đường TTN01, Khu phố 1, phường Đông Hưng Thuận, thành phố Hồ Chí Minh
3 ONECONS CONSTRUCTION CONSULTANCY CO., LTD E-HSDT assessment consulting Tầng 12, Tháp A2 Toàn nhà Vietel, Số 285 đường Cách Mạng Tháng 8, Phường Hòa Hưng, thành phố Hồ Chí Minh
4 NEW TECHNOLOGY TRADING SERVICE CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 136/9 Đường TTN01, Khu phố 1, phường Đông Hưng Thuận, thành phố Hồ Chí Minh
5 Everlastinh Construction And Design Corporation. Consulting on Preparation of Finance and Technical Report Nguyễn Công Trứ, khu vực 3, Phường Vị Thanh, TP Cần Thơ
6 Chi nhánh Miền Nam - Công ty TNHH Tư vấn trường Đại học Thủy lợi Consultancy on verification of economic and technical reports Số 191 Tô Hiến Thành, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ - tải trọng hàng hoá ≥ 12 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
3
2
Búa đóng cọc, trọng lượng đầu búa ≥ 3,5 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
3
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 50 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
4
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 25 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
5
Búa rung - công suất ≥ 50 kW Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
6
Máy bơm áp lực xói nước đầu cọc, công suất ≥ 300 CV. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
7
Xe lu bánh thép, trọng lượng lu ≥ 9 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
8
Xe lu rung, trọng lượng lu ≥ 12 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
9
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3 Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
10
Sà lan tự hành, sức chở ≥ 200T (hoặc sà lan ≥ 200T + tàu kéo công suất ≥ 150 CV) Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt ống gen mềm PVC D20mm luồn dây nhánh
0.75
100m
2
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG THỦY
3
Khấu hao 2 phao D=1,25m (hệ số khấu hao 24 tháng/ (8 năm x12 tháng) = 25%) x 4 phao
0.5
%
4
Khấu hao 10 bộ cột - biển báo điều khiển đi lại 6,5m (biển KT (1,2x1,2)m; cột D114mm) (hệ số khấu hao 24 tháng/(8 năm x 12 tháng) =25%) x 10 (bộ cột-biển)
2.5
%
5
Tàu công tác đi - về ( cự ly 30km tính từ Đoạn quản lý đường sông tỉnh Bạc Liêu đến công trình cho 1 lần (thả phao+ lắp cột báo hiệu) + 4 lần (điều chỉnh phao) + 1 lần (bảo dưỡng phao, biển báo giữa kỳ) + 1 lần (thu hồi phao + biển báo) =30 x (1+4+1+1) x2 (lượt đi - về) =420km
420
1km
6
Thi công thả phao báo hiệu (1 lần/năm/quả) x2 phao
2
1 quả
7
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - biển chữ nhật
10
cái
8
Thi công trục phao (1 lần/năm/quả) x2 phao
2
1 quả
9
Thu hồi cột và biển báo phản quang - biển chữ nhật
10
cái
10
Điều chỉnh phao trụ (01 mũi thi công, 1 mũi 04 lần điều chỉnh): 4 lần
2
1 quả
11
Chống bồi rùa (cho mỗi lần điều chỉnh phao)
2
1 quả
12
Sơn màu phao giữa kỳ (1 lần/năm/quả) x 2 phao
2
1 quả
13
Bảo dưỡng phao (1 lần/năm/quả) x 2 phao
2
1 quả
14
Bảo dưỡng biển báo hiệu (1 lần/năm/quả) x 10 biển
10
1 biển
15
Bảo dưỡng cột báo hiệu (1 lần/năm/quả) x 10 biển
10
1 cột
16
Bảo dưỡng xích và phụ kiện (1 lần/năm/xích và phụ kiện)
20
1m
17
Kiểm tra, vệ sinh đèn năng lượng mặt trời trên phao (12 lần/năm/đèn) x 4 đèn
2
1 đèn, nguồn
18
Thay nguồn (ắc quy hoặc pin) của đèn năng lượng mặt trời trên phao (1 lần/năm/đèn) x 4 đèn
2
1 đèn, nguồn
19
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG ĐƯỜNG BỘ
20
Bê tông móng khung chắn đá 1x2, M200
0.063
m3
21
Sản xuất hệ khung thép khung chắn
0.1093
tấn
22
Lắp dựng giằng thép khung chắn
0.1093
tấn
23
Tháo dỡ hệ khung thép khung chắn
0.1093
tấn
24
Lắp dựng tôn dày 0,3mm khung chắn
0.3775
100m2
25
Tháo dỡ tôn khung chắn
37.752
m2
26
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển tam giác KT(87,5x87,5)cm
6
cái
27
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển chữ nhật KT(80x30)cm
2
cái
28
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển chữ nhật KT(150x100)cm
2
cái
29
Bê tông móng cọc tiêu hàng rào thi công đá 1x2, M200
0.351
m3
30
Lắp đặt ống nhựa D90x3,5mm cọc tiêu hàng rào thi công ( có dán phản quang)
0.312
100m
31
Cung cấp dây trắng, đỏ hàng rào cảnh báo thi công
1350.12
m
32
KÈ BẢO VỆ BỜ
33
Thí nghiệm ép cọc biến dạng lớn PDA, đường kính cọc ≤ 1.000mm
6
lần TN/1 cọc
34
Cung cấp cọc BTCT ƯST D500C
1997
m
35
Đóng thẳng cọc ống BTCT D500C trên cạn bằng máy đóng cọc 3,5T, phần ngập đất
9.06
100m
36
Đóng thẳng cọc ống BTCT D500C trên cạn bằng máy đóng cọc 3,5T, phần không ngập đất (NC,MTCx0.75)
0.9
100m
37
Đóng xiên cọc ống BTCT D500C trên cạn bằng máy đóng cọc 3,5T, phần ngập đất (NC,MTCx1,22)
9.1
100m
38
Đóng xiên cọc ống BTCT D500C trên cạn bằng máy đóng cọc 3,5T, phần không ngập đất (NC,MTCx0.75x1,22)
0.91
100m
39
Lắp dựng cốt thép liên kết đầu cọc, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.315
tấn
40
Lắp dựng cốt thép liên kết đầu cọc, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
7.633
tấn
41
Gia công cấu kiện thép tấm đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.501
tấn
42
Lắp đặt cấu kiện thép tấm đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.501
tấn
43
Bê tông liên kết đầu cọc B30-W10 (M400-B10) đá 1x2, PCB40, sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công
13.434
m3
44
Cung cấp cừ SW400B, L=11m
3927
m
45
Đóng cọc thép hình H300 trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I, phần ngập đất
2.294
100m
46
Đóng cọc thép hình H300 trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I, phần không ngập đất (NC,MTCx0.75)
2.666
100m
47
Đóng cừ SW400B dưới nước bằng búa rung 50kW kết hợp xói nước đầu cọc, phần ngập đất
33.915
100m
48
Đóng cừ SW400B dưới nước bằng búa rung 50kW kết hợp xói nước đầu cọc, phần không ngập đất (NC,MTCx0.75)
5.355
100m
49
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
121.177
m3
50
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K >= 0,9
20.306
100m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 15

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second