Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:48 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Trường tiểu học Nguyễn Thị Minh Khai; Hạng mục: Nhà đa năng, sân trường
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trường tiểu học nguyễn Thị Minh Khai; Hạng Mục: Nhà đa năng, sân trường
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Hòa Phú
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hòa Phú, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
08:30 11/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 241/QĐ-TTCƯDV
Ngày phê duyệt
28/08/2026 20:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CUNG ỨNG DỊCH VỤ SỰ NGHIỆP CÔNG XÃ HÒA PHÚ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:47 28/08/2026
đến
08:30 11/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 11/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
68.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2026 (09/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dương Đình Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 150 Thôn 1, Xã Hòa Phú, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Kỹ thuật Hoàng Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 117/1 Hoàng Hoa Thám, Phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Xây dựng và Dịch vụ Trung Nguyên Tư vấn lập E-HSMT 17A Ama jhao, xã Quảng Phú, tỉnh Đắk Lắk
4 Công Ty TNHH TVXD Thiên Hòa BMT Tư vấn thẩm định E-HSMT 442/55/20/2 Y Moan Ênuôl, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH Xây dựng và Dịch vụ Trung Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT 17A Ama jhao, xã Quảng Phú, tỉnh Đắk Lắk
6 Công Ty TNHH TVXD Thiên Hòa BMT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 442/55/20/2 Y Moan Ênuôl, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông - công suất: ≥ 7,5 kW (Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥ 1,7 kW(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥ 5 kW(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
4
Máy đào - dung tích gầu: ≥ 0,4 m3(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: ≥ 1,5 kW(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥ 1,0 kW(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
7
Máy hàn xoay chiều - công suất: ≥ 23 kW(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
8
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥ 0,62 kW(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
9
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥ 150 lít(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
10
Máy ủi - công suất: ≥ 75 cv(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
11
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 7 t(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
2919.3
m2
2
MƯƠNG NƯỚC
3
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.3368
100m3
4
Bê tông đá 4x6, vữa XM M50
4.491
m3
5
Xây gạch CLXM 4x8x18, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
5.3892
m3
6
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
39.92
m2
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
1.996
m3
8
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.5369
tấn
9
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.5369
tấn
10
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
3.588
m3
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.4895
tấn
12
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
73
1 cấu kiện
13
Nhà tạm để ở và điều hành thi công
14
Nhà tạm để ở và điều hành thi công
1
Trọn gói
15
Lắp đặt dây VCTFK-(2x4)
140
m
16
Lắp đặt dây VCTFK -(2x2.5)
140
m
17
Lắp đặt dây VCTFK -(2x1.5)
160
m
18
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
690
m
19
PHẦN THOÁT NƯỚC MÁI
20
Lắp đặt ống thoát nước UPVC D90
1.88
100m
21
Lắp đặt co PVC D90
24
cái
22
Lắp đặt lơi PVC D90
48
cái
23
Lắp đặt ống thông dầm pvcD42
0.24
100m
24
Lắp đặt cầu chắn rác D90
28
cái
25
PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC THIẾT BỊ VỆ SINH
26
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2m3
1
bể
27
Lắp đặt chậu xí bệt + vòi rửa
3
bộ
28
Lắp đặt lavabo + vòi rửa
4
bộ
29
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
30
Lắp đặt gương soi KT: 600x800
2
cái
31
Lắp đặt phễu thu nước sàn inox
2
cái
32
Lắp đặt vòi nước + sen tắm
2
bộ
33
Lắp đặt ống PVC D27
0.4
100m
34
Lắp đặt ống PVC D42
0.24
100m
35
Lắp đặt ống PVC D60
0.2
100m
36
Lắp đặt ống PVC D90
0.4
100m
37
Lắp đặt ống PVC D114
0.2
100m
38
Lắp đặt co PVC D27
30
cái
39
Lắp đặt co PVC D42
6
cái
40
Lắp đặt co PVC D60
24
cái
41
Lắp đặt co PVC D90
40
cái
42
Lắp đặt co PVC D114
6
cái
43
Lắp đặt van khóa D27
1
cái
44
PHẦN BỂ TỰ HOẠI + GIẾNG THẤM
45
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.1945
100m3
46
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III
10.0339
m3
47
Lớp lót đá 4x6 VXM mac 50
1.9187
m3
48
Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
5.6804
m3
49
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
27.136
m2
50
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
27.136
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 7

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây