Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:51 03/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Đảng ủy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trụ sở Đảng ủy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh và xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hậu Nghĩa, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
225/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
03/09/2026 11:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Hậu Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:50 03/09/2026
đến
09:00 12/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2026 (11/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Hoài Nghĩa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 52 Nguyễn Thị Rành, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
2 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng HPMA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 159/27, Ô 3, Khu A, Xã Hậu Nghĩa, Tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH Thương mại đầu tư xây dựng Kiến Tường Tư vấn lập E-HSMT 72/26 Nhất Chi Mai, P. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương mại đầu tư xây dựng Kiến Tường Tư vấn đánh giá E-HSDT 72/26 Nhất Chi Mai, P. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông, dung tích thùng trộn ≥ 250 lít (cái)
3
2
Xe cẩu hoặc cần trục, sức nâng ≥ 6 tấn (chiếc) - Có giấy kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5 kW (cái)
1
4
Máy hàn, công suất ≥ 23KW (cái)
1
5
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7KW (cái)
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn (cái)
1
7
Máy đầm bê tông, đầm dùi (cái)
1
8
Máy trộn vữa, dung tích thùng trộn ≥ 150 lít (cái)
1
9
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 0,62 KW (cái)
1
10
Máy thủy bình (cái) - Có giấy kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.
1
11
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà làm việc chính
2
Cạo bỏ lớp sơn trên tường ngoài nhà
634.245
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên xà dầm, trần ngoài nhà
680.555
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên tường, cột trong nhà
748.261
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn trên dầm trần trong nhà
533.606
m2
6
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
634.245
m2
7
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
680.555
m2
8
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1314.8
m2
9
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
748.261
m2
10
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
533.606
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1281.867
m2
12
Tháo dỡ hòn non bộ dưới cầu thang
15
công
13
Tháo dỡ máy lạnh phòng khánh tiết và lắp đặt lại vị trí khác
3
công
14
Tháo dỡ trống đồng phòng khánh tiết và lắp đặt lại vị trí khác
6
công
15
Vệ sinh và phung PU bàn gỗ phòng khánh tiết, phòng chánh văn phòng
10
công
16
Đánh bóng đá bậc tam cấp và cột cờ
6
công
17
Dán Decal cửa
22.28
m2
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
11
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
1
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
22
Lắp đặt chậu xí bệt
3
bộ
23
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
3
cái
24
Lắp đặt phễu thu bằng Inox
4
cái
25
Lắp đặt chậu tiểu nam + vòi xả nhấn
1
bộ
26
Lắp đặt Lavabo + vòi, bộ xả
2
bộ
27
Lắp đặt gương soi
2
cái
28
Lắp đặt kệ kính
2
cái
29
Lắp đặt vòi rửa Inox
2
bộ
30
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
96.32
m2
31
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 100
96.32
m2
32
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
96.32
m2
33
Ốp gỗ nhựa trang trí (VL+NC)
59.04
m2
34
ĐHKK treo tường, 1 chiều lạnh, Gas R32, remote không dây; Công suất : 2,5HP
1
máy
35
Công tháo dỡ tiết bị điện cũ
2
công
36
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 cực 16A
12
cái
37
Lắp đặt đèn LED ốp trần D300 24W
10
bộ
38
Lắp đặt đèn LED ốp trần D500 80W
1
bộ
39
Lắp đặt đèn LED ốp trần D600 180W
1
bộ
40
Lắp đặt đèn LED ánh sáng 3 chế độ công suất 12W
3
bộ
41
Lắp đặt đèn LED âm trần loại 9W
8
bộ
42
Vệ sinh công trình
20
công
43
Các cơ quan đảng
44
Ốp gỗ nhựa trang trí (VL+NC)
23.4
m2
45
Lắp đặt đèn LED ánh sáng 3 chế độ công suất 12W
14
bộ
46
Dán Decal cửa
40.108
m2
47
Lắp đặt vòi , bộ xả lavabo
6
bộ
48
Lắp đặt chậu xí bệt
5
bộ
49
Lắp đặt bộ xả nhấn cho tiểu nam
4
bộ
50
Lắp đặt máy bơm 1HP
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 10

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây