Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 07:24 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cửa cống Mồng Gà
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa cửa cống Mồng Gà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sử dụng kinh phí hỗ trợ sử dụng sản phẩm, dịch vụ công ích thuỷ lợi (vốn cấp bù thuỷ lợi phí) và kinh phí bảo vệ và phát triển đất trồng lúa (Kinh phí theo Nghị định số 112/2024/NĐ-CP ngày 11/9/2024 của Chính phủ quy định chi tiết về đất trồng lúa)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cần Giuộc, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 3103/QD-SNNMT
Ngày phê duyệt
04/09/2026 07:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Tây Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:23 04/09/2026
đến
09:00 15/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2026 (13/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thương Mại TTNT. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 386, tỉnh lộ 827, khu phố An Thuận 2, Phường Tân An, Tỉnh Tây Ninh.
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Cường Thịnh L.A. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 530 Quốc lộ 62, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
3 Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Xây Dựng Minh Nhân Lê. Tư vấn lập E-HSMT Số 16/4 Ngô Văn Lớn, khu phố Bình Quân 1, phường Long An, tỉnh Tây Ninh.
4 Công Ty TNHH Đầu Tư Và Phát Triển Xây Dựng Minh Nhân Lê. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 16/4 Ngô Văn Lớn, khu phố Bình Quân 1, phường Long An, tỉnh Tây Ninh.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 16 T - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực. - Tài liệu khác: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
2
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: 7 T - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực. - Tài liệu khác: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
3
Kích thủy lực 5T - Tài liệu khác: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
Máy mài - công suất: 1,0 Kw - Tài liệu khác: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
3
5
Pa lăng xích - sức nâng: 5 T - Tài liệu khác: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
Máy hàn - công suất: 23 kW - Tài liệu khác: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt kết cấu thép cầu trục
0.9749
tấn
2
Bảo dưỡng cầu trục
3
Tháo dỡ, cắt xả kết cấu thép: Khung xe lớn, xe con phần gia cường, Cơ cấu di chuyển xe con, di chuyển cầu, Cụm puly trên cầu trục (2 bộ), Dầm móc
6.198
tấn
4
Làm sạch bề mặt kim loại bằng phun cát, độ sạch 2,5Sa
121.6282
1 m2
5
Sơn 2 lớp - 300 micro
121.6282
1m2
6
Công tác khác
7
Bốc lên cửa van và các thiết bị phục vụ lắp đặt
21.6771
tấn
8
Bốc xuống cửa van và các thiết bị phục vụ lắp đặt
21.6771
tấn
9
Vận chuyển cửa van đến chân công trình
3
chuyến
10
PHẦN ĐIỆN
11
Phần tủ điện tổng
12
Lắp đặt tủ điện hạ thế (0,4x0,8x1,20)m Tôn dây 1,5mm-Sơn tĩnh điện (Đặt ngoài trời)
1
1 tủ
13
Lắp đặt Aptomat 2 cực 40A-600V-2P_Icu=10kA
1
cái
14
Lắp đặt Aptomat 2 cực 20A-600V-2P_Icu=10kA
1
cái
15
Lắp đặt Aptomat 2 cực 32A-600V-2P_Icu=10kA
1
cái
16
Lắp đặt Đèn báo pha 3W-220V
1
cái
17
Lắp đặt ampe kế 0-50A
1
cái
18
Lắp đặt vôn kế 0-500V
1
cái
19
Lắp đặt Ổn áp 1 pha S=15kVA_Input:150V -200V_ Output: 220V
1
bộ
20
Lắp đặt máy biến tần 11kW_Input: 1pha 220V_Outptut: 3 pha 380V
1
bộ
21
Lắp đặt quạt hút 230VAC 150x172x51, P=38W
1
cái
22
Rải cáp vặn xoắn hạ thế LV-ABC-4x25-0,6/1kV( ruột nhôm)
0.2
100m
23
Phần tủ điều khiển
24
Tủ điện hạ thế (0,6x0,4x0,25)m Tôn dây 1,2mm-Sơn tĩnh điện (Đặt ngoài trời)
1
1 tủ
25
Lắp đặt Aptomat 3 cực 40A-3P-600V_Icu=22kA
1
cái
26
Lắp đặt Aptomat 3 cực 15A-3P-600V_Icu=30kA
1
cái
27
Lắp đặt máy biến thế 1 pha cách ly 220VAC/24VDC
1
bộ
28
Lắp đặt Khởi động từ kép 3 cực 18A-220V (2 cái đơn ghép lại)
3
bộ
29
Lắp đặt Đèn tín hiệu 3W-220V (Xanh-Đỏ-Vàng)
6
cái
30
Lắp đặt ampe kế 0-50A
3
cái
31
Lắp đặt vôn kế 0-500V
1
cái
32
Lắp đặt Khóa chỉnh mạch vôn kế
1
cái
33
Lắp đặt Rơ le điện tử đa năng EOCR-DSI
1
cái
34
Lắp đặt Nút nhấn 6 phần tử 500V-Loại kín nước
1
cái
35
Lắp đặt Chuông báo sự cố 5A-220V
1
cái
36
Lắp đặt Tiếp điểm hành trình 5A-250V
6
cái
37
Cung cấp thanh giữ thiết bị ốc vít
2
m
38
Lắp đặt dây điện đôi mềm bọc nhựa PVC (2x2,5-250V)
30
m
39
Lắp đặt Dây điện đơn cứng lõi đồng bọc nhựa PVC-VC-1,5-600V
15
m
40
Cáp đồng điều khiển 12 lõi cách điện XLPE, vỏ PVC_DXV-12X1,5-0,6/1kV
0.15
100m
41
Lắp đặt đèn pha chiếu sâu, Chao đèn tráng gương, Bóng Sodium 150W-220V
2
bộ
42
Lắp đặt Khối đấu dây 16P-30A-250V ( Dùng loại 12P=2 cái)
1
hộp
43
Đầu cos 25 mm²
25
1 đầu cáp
44
Đầu cos 4 mm2
25
1 đầu cáp
45
Đầu cos 2,5 mm2
25
1 đầu cáp
46
Lắp đặt động cơ 3 pha P=1,5kW, U=380 V, f=50Hz (Bao gồm cả bộ phận giảm tốc)
4
cái
47
Lắp đặt động cơ 3 pha p= 3,7 kW, U=380V, f= 50Hz (Bao gồm cả bộ phận giảm tốc)
1
cái
48
Cung cấp keo dán bu lông nở vào bê tông
1
lít
49
Gia công kết cấu thép máng điện (VL phụ)
0.2723
1 tấn
50
Cung cấp thép thanh tăng cứng L63x63x6; L=1100
0.0126
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây