Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:25 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo vỉa hè đường Tôn Đản (từ đường Nguyễn Tất Thành đến đường Tôn Thất Thuyết), Quận 4
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, cải tạo vỉa hè đường Tôn Đản (từ đường Nguyễn Tất Thành đến đường Tôn Thất Thuyết), Quận 4
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
- Phường Khánh Hội, Thành phố Hồ Chí Minh
- Phường Vĩnh Hội, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
586/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 12:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Xóm Chiếu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:24 04/09/2026
đến
10:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (11/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Thiết kế Xây dựng Bảo Châu Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 123/1 Đường TTH21, phường Tân Thới Hiệp, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Phú Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 82 Đường TCH 03, phường Trung Mỹ Tây, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Trung Long Tư vấn lập E-HSMT Tầng 3, Tòa nhà Thăng Long ViNa – Số 371 Nguyễn Kiệm, phường Hạnh Thông, TP.HCM
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Xóm Chiếu Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18 Đoàn Như Hài, phường Xóm Chiếu, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Trung Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 3, Tòa nhà Thăng Long ViNa – Số 371 Nguyễn Kiệm, phường Hạnh Thông, TP.HCM
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Xóm Chiếu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18 Đoàn Như Hài, phường Xóm Chiếu, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6 Tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7 Tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy cắt bê tông – công suất ≥ 12CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2
4
Máy đầm bàn – công suất ≥ 1 kW - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2
5
Máy hàn – công suất ≥ 23 kW - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2
6
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt mặt đường bê tông nhựa hiện hữu (rộng = 20cm)
22.002
100m
2
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất III
140.81
m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1.408
100m3
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
1.408
100m3/1km
5
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất III
1.408
100m3/1km
6
Lu cán nền đường sau khi đào, độ chặt Y/C K = 0,95
0.88
100m3
7
Trải cán CPĐD loại I dày 20cm
0.88
100m3
8
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
4.4
100m2
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19) dày 7cm
44.003
10m2
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
4.4
100m2
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C9,5) dày 5cm
44.003
10m2
12
Đào đất bó vỉa, vỉa hè bằng thủ công (đất cấp III)
1030.569
1m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
10.306
100m3
14
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
10.306
100m3/1km
15
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất III
10.306
100m3/1km
16
Lu cán nền bó vỉa, vỉa hè, bó nền, độ chặt Y/C K = 0,95
11.957
100m3
17
BT đá 1x2 M150 móng bó vỉa dày 6cm
94.606
m3
18
Ván khuôn thép bê tông móng bó vỉa
2.64
100m2
19
BT đá 1x2 M300 bó vỉa đổ tại chỗ
262.39
m3
20
Ván khuôn thép bó vỉa đổ tại chỗ
15.39
100m2
21
Trải cán CPĐD loại 2 móng vỉa hè dày 10cm
4.172
100m3
22
BT đá 1x2 M150 móng vỉa hè loại 1
196.543
m3
23
BT đá 1x2 M200 móng vỉa hè loại 2
24.081
m3
24
Lát gạch Terrazzo 40x40x3cm mặt vỉa hè
4171.662
m2
25
BT đá 1x2 M150 móng bó nền dày 6cm
22.18
m3
26
Ván khuôn thép bê tông móng bó nền
2.662
100m2
27
BT đá 1x2 M200 bó nền đổ tại chỗ
44.36
m3
28
Ván khuôn thép bó nền đổ tại chỗ
8.872
100m2
29
Láng vữa xi măng M75 dày 3cm vỉa gốc cây
41.952
m2
30
BT đá 1x2 M200 vỉa gốc cây đổ tại chỗ
5.46
m3
31
Ván Khuôn gỗ bê tông bó vỉa gốc cây
1.08
100m2
32
Lắp đặt gạch số 8 bồn cây
432
viên
33
Đào đất nâng tường hầm ga bằng thủ công, đất cấp III
35.536
1m3
34
Tháo dỡ nắp hầm ga hiện hữu 1,2mx1,2m
87
1 cấu kiện
35
Tháo dỡ nắp hầm ga hiện hữu 1,0mx1,0m
25
1 cấu kiện
36
Tháo dỡ khuôn hầm ga hiện hữu 1,2mx1,2m
87
1 cấu kiện
37
Tháo dỡ khuôn hầm ga hiện hữu 1,0mx1,0m
25
1 cấu kiện
38
Đục bỏ tường hầm ga bê tông hiện hữu
17.12
m3
39
Ván khuôn nâng hạ tường hầm ga
2.164
100m2
40
Bê tông đá 1x2 M200 nâng, hạ tường hầm ga đổ tại chỗ
21.638
m3
41
Tái lập phui đào nâng tường bằng cát đắp, K ≥ 0,90
0.225
100m3
42
Đục phá khuôn nắp hầm ga hiện hữu bằng bê tông cốt thép
23.526
m3
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.762
100m3
44
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
0.762
100m3/1km
45
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất III
0.762
100m3/1km
46
Cung cấp, lắp đặt khuôn hầm ga đúc sẵn 1,0mx1,0m
25
1 cấu kiện
47
Cung cấp, lắp đặt nắp hầm ga BTCT kích thước 75x75x10cm
25
1cấu kiện
48
Cung cấp, lắp đặt khuôn hầm ga đúc sẵn 1,2mx1,2m
87
1 cấu kiện
49
Cung cấp, lắp đặt nắp gang tròn loại 1 (không có lỗ thu nước)
62
1cấu kiện
50
Cung cấp, lắp đặt nắp gang tròn loại 2 (có lỗ thu nước)
25
1cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây