Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:49 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trung tâm Điều dưỡng người có công Vĩnh Long (Cơ sở 2 - Bến Tre)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa Trung tâm Điều dưỡng người có công Vĩnh Long (Cơ sở 2 - Bến Tre)
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương bổ sung có mục tiêu cho ngân sách địa phương thực hiện chính sách, chế độ ưu đãi người có công với cách mạng năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Hội, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
9014/QĐ-SNV
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Nội Vụ tỉnh Vĩnh Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 04/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
43.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn lập hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 593/B4 đường Nguyễn Thị Định, phường Phú Khương, tỉnh Vĩnh Long; (MST: 1301152978)
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 259F1, Nguyễn Văn Cánh, khu phố 4, Phường Phú Tân, Tỉnh Vĩnh Long (MST: 1300467679)
3 Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật Bảo Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 1106/11/23 đường Nguyễn Duy Trinh, phường Long Trường, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Trần Thư Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 152/2/35 đường số 10, Phường Thông Tây Hội, TP.HCM
5 Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật Bảo Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1106/11/23 đường Nguyễn Duy Trinh, phường Long Trường, thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Trần Thư Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 152/2/35 đường số 10, Phường Thông Tây Hội, TP.HCM

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
3
Máy hàn xoay chiều Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
4
Xe thang hoặc Xe nâng người làm việc trên cao >=8m; + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA KHU D
2
PHẦN XÂY DỰNG
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ (70% diện tích)
1704.312
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần (70% diện tích)
683.48
m2
5
Vệ sinh chà nhám lớn sơn trên bề mặt tường cột, trụ (30% diện tích)
730.42
m2
6
Vệ sinh chà nhám lớn sơn trên bề mặt xà, dầm, trần (30% diện tích)
299.72
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường
1704.312
m2
8
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
683.48
m2
9
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
572.452
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2833.58
m2
11
Vệ sinh gạch ốp tường
365.04
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường (ron gạch ốp tính 10% diện tích gạch)
36.504
m2
13
Quét dung dịch chống thấm gạch ốp tường
365.04
m2
14
Sơn tường ngoài ốp gạch bằng sơn chống thấm
365.04
m2
15
Phá dỡ bậc cấp
1.944
m3
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.152
m3
17
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
2.43
m3
18
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
24.435
m2
19
Vệ sinh mái ngói
627.99
m2
20
Sơn mái ngói bằng sơn chống thấm (Sơn định lượng theo nhà san xuất tương đương 10m2/lit/lớp; sơn 2 lót 2 phủ)
627.99
m2
21
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
26.13
m2
22
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
26.13
m2
23
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
26.13
m2
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
166.5
m2
25
Lắp dựng cửa đi khung nhôm hệ 55, kính cường lực 8mm
79.38
m2
26
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm hệ 55, kính cường lực 8mm
78.48
m2
27
Vách kính khung nhôm hệ55, kính cường lực 8mm
8.64
m2
28
Cung cấp phụ kiện cửa 4 cánh
3
Cái
29
Cung cấp phụ kiện cửa 2 cánh
4
Cái
30
Cung cấp phụ kiện cửa 1 cánh
18
Cái
31
Cung cấp phụ kiện cửa sổ 4 cánh
6
Cái
32
Cung cấp phụ kiện cửa sổ 2 cánh
24
Cái
33
Lắp dựng hoa sắt cửa nhôm
78.48
m2
34
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
4.699
100m2
35
PHẦN BÁO CHÁY
36
Lắp đặt trung tâm xử lý tín hiệu báo cháy
1
trung tâm
37
Lắp đặt thiết bị đầu báo khói
2.6
10 đầu
38
Lắp đặt nút báo cháy khẩn cấp
1.2
5 nút
39
Lắp đặt còi báo động
0.4
5 chuông
40
Lắp đặt đèn thoát hiểm
1.2
5 đèn
41
SỬA CHỮA NHÀ BẾP (KHU SƠ CHẾ)
42
PHẦN XÂY DỰNG
43
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤ 6m
86.4
m2
44
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.403
tấn
45
Tháo dỡ hoa sắt
10.64
m
46
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn ≤15cm
12
1m
47
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.72
m3
48
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính >70mm, chiều sâu khoan ≤35cm
24
lỗ khoan
49
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D≤12mm, chiều sâu khoan ≤15cm
16
lỗ khoan
50
Bơm keo kết dính thép và bê tông (15 lỗ/1tip)
2.667
tip

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 4

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây