Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:51 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo điểm trường Mầm non bản Nậm Nèn 2 thành nhà công vụ, xã Nậm Nèn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, cải tạo điểm trường Mầm non bản Nậm Nèn 2 thành nhà công vụ, xã Nậm Nèn
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác năm 2026 và các năm tiếp theo.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nậm Nèn, Tỉnh Điện Biên
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
113/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Nậm Nèn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 04/09/2026
đến
08:00 16/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
33.288.254 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi ba triệu hai trăm tám mươi tám nghìn hai trăm năm mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2026 (14/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng thương mại Mạnh Dũng Điện Biên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 5, phường Mường Thanh, tỉnh Điện Biên
2 Công ty TNHH Minh Phú Điện Biên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Bản Loọng Quân, xã Thanh An, tỉnh Điện Biên
3 Công ty TNHH Công nghệ và Thương mại Hồng Đức Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 31, tổ dân phố 1, phường Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
4 Công ty TNHH Công nghệ và Thương mại Hồng Đức Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 31, tổ dân phố 1, phường Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Cần cẩu
1
3
Máy cắt uốn thép
1
4
Máy trộn bê tông
2
5
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tôn nền, sân bê tông
2
Đắp nền bằng đầm đất cầm tay 70kg
1.196
100m3
3
Lót bạt dứa
2.6
100m2
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 200
26
m3
5
Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
15
10m
6
Cấp điện
7
Kéo rải và lắp đặt cố định đường cáp nổi 2x16mm2
30
m
8
Dây cáp Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x16
30
m
9
Lắp đặt puli sứ kẹp
2
cái
10
Cấp nước
11
Đấu nối với đường nước đã có
2
công
12
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng P/P hàn, D=25mm dài 6m
0.2
100m
13
Lắp đặt côn,cút ren D=25mm
10
cái
14
Tê nhựa ren trong D25
5
cái
15
Măng sông D25
5
cái
16
Lăp đặt van ren, D<= 25mm
1
cái
17
Chân téc
18
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.5
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.1
m3
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0256
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
0.256
m3
22
Lắp dựng cột thép các loại
0.2901
tấn
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.8027
m2
24
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.144
m3
25
Rãnh thoát nước
26
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
0.054
100m3
27
BT lót móng, R<=250cm,đá 4x6, M100 đs= 2-4
3.534
m3
28
Xây tường thẳng <=11 h <=6m; g.không nung VXM 75
4.362
m3
29
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2 cm, VXM M 75, cát vàng Ml>2
54.18
m2
30
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan d<=10mm
0.184
tấn
31
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.15
100m2
32
BTđúc sẵn tấm đan, M200, đá 1x2 đ.s=2-4
2.53
m3
33
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
50
1 cấu kiện
34
Bốc xếp, vận chuyển phế thải đi đổ
35
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào
0.973
100m3
36
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.19
100m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô tự đổ
0.19
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô tự đổ
0.19
m3
39
Hạng mục: Nhà công vụ
40
Phần móng
41
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.939
100m3
42
Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bêtông lót móng, đá 4x6, chiều rộng <=250 cm, mác 100
14.985
m3
43
Ván khuôn thép (ván khuôn bê tông lót)
0.385
100m2
44
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cổ móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 50
27.216
m3
45
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cổ móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 50
46.676
m3
46
SXLD cốt thép giằng, dầm móng F <= 10mm
0.388
tấn
47
SXLD cốt thép giằng, dầm móng F <= 18mm
1.452
tấn
48
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn thép, ván khuôn giằng đài móng
1.373
100m2
49
Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, mác 250
21.177
m3
50
Đắp đất móng bằng đầm cóc, độ chặt K=0,90
0.49
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây