Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:24 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy xã
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy xã
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã (Nguồn bổ sung có mục tiêu)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Giao Long, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2720/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
04/09/2026 21:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Giao Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:23 04/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Lộc Kim An Tư vấn lập E-HSMT Ấp Hữu Lợi, xã Bình Trưng, tỉnh Đồng Tháp
2 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Bến Tre Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 50, Nguyễn Trung Trực, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH Lộc Kim An Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Hữu Lợi, xã Bình Trưng, tỉnh Đồng Tháp
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Bến Tre Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 50, Nguyễn Trung Trực, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long
5 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Nguyễn Thị Định, phường Phú Khương, tỉnh Vĩnh Long
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Huỳnh Thuỷ Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ấp Mỹ An A, Phường An Hội, Vĩnh Long
7 Phòng Kinh tế xã Giao Long Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công - dự toán Ấp Quới Sơn, xã Giao Long, tỉnh Vĩnh Long

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại và đặc điểm thiết bị: Dàn giáo. Đơn vị: bộ (01 bộ gồm 02 chân + 02 chéo). - Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Theo mục E-CDNT 10.8 chương II của E-HSMT).
15
2
- Loại và đặc điểm thiết bị: Cần trục. Sức nâng ≥ 10 tấn. - Tài liệu chứng minh: Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Theo mục E-CDNT 10.8 chương II của E-HSMT).
1
3
- Loại và đặc điểm thiết bị: Máy cắt gạch đá. - Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Theo mục E-CDNT 10.8 chương II của E-HSMT).
1
4
- Loại và đặc điểm thiết bị: Máy đầm bàn. - Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Theo mục E-CDNT 10.8 chương II của E-HSMT).
1
5
- Loại và đặc điểm thiết bị: Máy đầm dùi. - Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Theo mục E-CDNT 10.8 chương II của E-HSMT).
1
6
- Loại và đặc điểm thiết bị: Máy hàn. - Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Theo mục E-CDNT 10.8 chương II của E-HSMT).
1
7
- Loại và đặc điểm thiết bị: Máy trộn bê tông. - Tài liệu chứng minh: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Theo mục E-CDNT 10.8 chương II của E-HSMT).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO, SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC QUÂN SỰ CŨ, VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY CŨ THÀNH ỦY BAN MẶT TRẬN TỔ QUỐC VIỆT NAM XÃ (PHẦN XÂY DỰNG)
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường ≤11cm
9.237
m3
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
278.338
m2
4
Xã nhám lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
257.802
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
124.97
m2
6
Bả bằng bột bả vào tường
368.343
m2
7
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
368.343
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
134.847
m2
9
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
60.75
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
76.85
m2
11
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
60.75
m2
12
Tháo tấm lợp tôn
2.313
100m2
13
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤ 6m
1.102
tấn
14
Gia công xà gồ thép
1.169
tấn
15
Lắp dựng xà gồ thép
1.169
tấn
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.385
100m2
17
Tháo dỡ trần
180.16
m2
18
Thi công trần bằng tấm nhựa 600x600 khung kim loại
185.44
m2
19
Phá dỡ nền gạch lá nem
187.93
m2
20
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
13.155
m3
21
Rải vải nhựa tái sinh
1.944
100m2
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
13.611
m3
23
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 600x600, vữa XM mác 75
194.41
m2
24
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.227
m3
25
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.072
m3
26
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
4.32
m2
27
Phá dỡ nền gạch lá nem
19.935
m2
28
Lát bậc tam cấp, vữa XM mác 75
19.935
m2
29
Tháo dỡ gạch ốp tường
20.738
m2
30
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 300X600
121.875
m2
31
Công tác ốp đá tự nhiên vào tường
36.945
m2
32
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
55.845
m2
33
Lắp dựng cửa đi khung nhôm hệ 1000, kính cường lực 6mm
16.956
m2
34
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm hệ 700, kính cường lực 6mm
39.78
m2
35
Lắp dựng hoa sắt cửa nhôm
39.78
m2
36
Sản xuất và lắp dựng vách tấm semboar khung sắt
13.335
m2
37
Bả bằng bột bả vào tường
26.67
m2
38
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
26.67
m2
39
Vách kính khung nhôm trong nhà
14.19
m2
40
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
2.366
100m2
41
HẠNG MỤC: CẢI TẠO, SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC QUÂN SỰ CŨ, VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY CŨ THÀNH ỦY BAN MẶT TRẬN TỔ QUỐC VIỆT NAM XÃ (PHẦN ĐIỆN)
42
Lắp đặt quạt treo tường 50W-220V (có remote, phụ kiện) hoặc tương đương
3
bộ
43
Lắp đặt quạt đảo treo trần 50W-220V (có remote, phụ kiện) hoặc tương đương
13
cái
44
Lắp đặt đèn led chụp mica 1.2m, 40W-220V hoặc tương đương
26
bộ
45
Lắp đặt mặt 2 lỗ
4
cái
46
Lắp đặt mặt 3 lỗ
7
cái
47
Lắp đặt công tắc 1 chiều
29
cái
48
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu có màng che 16A-220V
26
cái
49
Lắp đặt đế nổi
41
cái
50
Lắp đặt tủ điện 8PL
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây