Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:37 05/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Trung tâm Lưu trữ lịch sử (khu vực Trà Vinh)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa Trụ sở Trung tâm lưu trữ lịch sử (khu vực Trà Vinh)
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nguyệt Hóa, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
9020/QĐ-SNV
Ngày phê duyệt
05/09/2026 11:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Nội Vụ tỉnh Vĩnh Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:36 05/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
49.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TMDV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG Tư vấn lập hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật Đường Sơn Thông, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long; (MST: 2100489973)
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 259F1, Nguyễn Văn Cánh, khu phố 4, Phường Phú Tân, Tỉnh Vĩnh Long (MST: 1300467679)
3 Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật Bảo Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 1106/11/23 đường Nguyễn Duy Trinh, phường Long Trường, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Trần Thư Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 152/2/35 đường số 10, Phường Thông Tây Hội, TP.HCM
5 Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật Bảo Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1106/11/23 đường Nguyễn Duy Trinh, phường Long Trường, thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Trần Thư Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 152/2/35 đường số 10, Phường Thông Tây Hội, TP.HCM

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
3
Máy hàn xoay chiều Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích : >=250,0 lít Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
5
Máy đầm bê tông: dầm dùi Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
6
Máy đầm bê tông: đầm bàn Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
7
Cần cẩu, cần trục >=6 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
8
Máy vận thăng - sức nâng >=0,5 T, chiều cao >=28 mét + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC 1: SỬA CHỮA KHO LƯU TRỮ (KHỐI 3 TẦNG)
2
Tháo tấm lợp tôn
1.2676
100m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép
0.7844
tấn
4
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.8476
tấn
5
Gia công cột bằng thép tấm
0.2745
tấn
6
Gia công cột bằng thép hình
0.484
tấn
7
Lắp dựng cột thép các loại
0.7585
tấn
8
Bu long nở Þ12 L=100mm
304
Cái
9
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
304
lỗ khoan
10
Khoan lỗ sắt, thép dày 5-22mm, lỗ khoan D14 - 27mm, đứng cần
30.4
10 lỗ
11
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9m
0.3302
tấn
12
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12m
0.4983
tấn
13
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18m
0.2236
tấn
14
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.0521
tấn
15
Gia công xà gồ thép
2.5443
tấn
16
Lắp dựng xà gồ thép
2.5443
tấn
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4.94
m2
18
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa POLYCARBONATE dày 10mm
0.2688
100m2
19
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa POLYCARBONATE dày 4mm
0.4663
100m2
20
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông màu dày 0,45mm
8.4235
100m2
21
Thi công vách Alu dày 3mm khung thép 20x20x1.2mm
151.92
m2
22
Lắp máng xối tôn phằng khung đỡ thép 20x20x1.2mm dày 0,45mm h=300mm rộng thay đổi theo tấm ốp alu
120.4
m
23
Lắp đặt ống nhựa PVCÞ114x5,0mm nối bằng phương pháp dán keo
2.192
100m
24
Lắp đặt co nhựa PVCÞ114mm nối bằng phương pháp dán keo
48
cái
25
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
10.409
100m2
26
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - vật liệu phụ các loại
4.3549
tấn
27
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <=16m (tính NCLD)
13.524
100m2
28
Cạo lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
837.2456
m2
29
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
837.2456
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót, 2 nước phủ
837.2456
m2
31
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
20.16
m2
32
Lắp dựng cửa đi bản lề sàn kính cường lực dày 12mm
20.16
m2
33
Cung cấp cửa đi bản lề sàn kính cường lực dày 12mm
20.16
m2
34
Vệ sinh vách kính
592.18
m2
35
HẠNG MỤC 2: SỬA CHỮA KHO LƯU TRỮ (KHỐI 6 TẦNG)
36
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
1.724
m3
37
Xây gạch thẻ 4x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, XM PCB40
1.5516
m3
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
34.48
m2
39
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
34.48
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót, 2 nước phủ
34.48
m2
41
Tháo tấm lợp tôn
4.1202
100m2
42
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông màu dày 0,45mm
4.1202
100m2
43
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
0.072
m3
44
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
0.72
m2
45
Lắp dựng cửa đi khung nhôm kính hệ 1000
0.6
m2
46
Cung cấp cửa đi khung nhôm kính hệ 1000
0.6
m2
47
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
113.96
m2
48
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
113.96
m2
49
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
113.96
m2
50
Cạo lớp sơn trên bề mặt tường ngoài nhà
1911.395
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây