Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:03 14/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nhà làm việc, ở doanh trại cán bộ chiến sỹ Công an quận Cẩm Lệ thuộc Công an thành phố Đà Nẵng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1815/QĐ-CATP-PHC
Ngày phê duyệt
08/11/2022 10:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an Thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:02 14/11/2022
đến
16:00 24/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2022 (24/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư tư vấn kỹ thuật xây dựng Kỹ Việt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Trung tâm Tư vấn kỹ thuật xây dựng thành phố Đà Nẵng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Hậu cần - Công an thành phố Đà Nẵng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty Cổ phần Tư vấn kỹ thuật và Đầu tư xây dựng Đông Á Tư vấn lập E-HSMT
5 Phòng Hậu cần - Công an thành phố Đà Nẵng Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty Cổ phần Tư vấn kỹ thuật và Đầu tư xây dựng Đông Á Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Phòng Hậu cần - Công an thành phố Đà Nẵng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC
2
Phần xây dựng
3
Đào móng bằng máy đào , đất Cấp II
2.089
100m3
4
Bê tông lót móng rộng <250cm, M100, đá 4x6
18.991
m3
5
Bê tông móng, dầm móng rộng <250cm, M250, đá 1x2
35.873
m3
6
Ván móng, dầm móng
2.098
100m2
7
Cốt thép móng, dầm móng, ĐK < 10mm, AI
0.493
tấn
8
Cốt thép móng, dầm móng, ĐK =10mm, AII
0.031
tấn
9
Cốt thép móng, dầm móng, ĐK <=18mm, AII
2.348
tấn
10
Xây móng đá hộc dầy <=60cm, VXM M75
11.232
m3
11
Xây móng tường, bó nền gạch, gạch thẻ 5x8x19, VXM M75
0.275
m3
12
SXLD bê tông tấm đan, đá 1x2, M200
0.763
m3
13
Ván khuôn tấm đan
0.036
100m2
14
Cốt thép tấm đan
0.028
tấn
15
Lắp dựng tấm đan
10
cái
16
Xây tường bể tự hoại, bể nước sạch, hố ga, dày <=30cm, Gạch thẻ 5x8x19, VXM M75
5.307
m3
17
Láng thành và đáy bể tự hoại, hố ga, bể nước ngầm, mương thoát nước, dày 2cm VXM M75
34.52
m2
18
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.875
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi ≤1000m, đất cấp II (cự ly vận chuyển 10km)
0.214
100m3
20
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, cự ly vận chuyển ≤5km bằng ôtô tự đổ đất cấp II (cự ly vận chuyển 10km)
0.214
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, cự ly vận chuyển ngoài phạm vi 5km bằng ôtô tự đổ đất cấp II (cự ly vận chuyển 10km)
0.214
100m3
22
Bê tông cột chữ nhật TD <=0,1m2, đá 1x2 M250, cao h<=28m
12.864
m3
23
Bê tông dầm, giằng, bê tông thương phẩm, đá 1x2 M250, h<=28m
19.905
m3
24
Bê tông sàn, bê tông thương phẩm, M250, đá 1x2, h<28m
62.451
25
Bê tông cầu thang, bê tông thương phẩm, M250, đá 1x2
5.763
m3
26
Bê tông giằng tường, lanh tô, lam M200, đá 1x2
9.301
m3
27
Ván khuôn thép, ván khuôn cột, chiều cao ≤28m
2.251
100m2
28
Ván khuôn thép, ván khuôn dầm, chiều cao ≤28m
2.218
100m2
29
Ván khuôn thép, ván khuôn sàn, chiều cao ≤28m
6.669
100m2
30
Ván khuôn thép, ván khuôn cầu thang
0.447
100m2
31
Ván khuôn thép, ván khuôn lanh tô, đan
1.376
100m2
32
Cốt thép cột, ĐK<10mm, cao<=28m
0.324
tấn
33
Cốt thép cột, ĐK<=18mm, cao<=28m
3.266
tấn
34
Cốt thép dầm, giằng ĐK <10mm, cao <=28m
0.652
tấn
35
Cốt thép dầm, giằng ĐK <=18mm, cao <=28m
4.066
tấn
36
Cốt thép sàn mái, ĐK <10mm, cao <=28m
5.45
tấn
37
Cốt thép sàn mái, ĐK =10mm, cao <=28m
1.784
tấn
38
Cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, cao <=28m
0.058
tấn
39
Cốt thép lanh tô, giằng, Đk <10mm, cao <=28m
0.379
tấn
40
Cốt thép lanh tô, giằng, Đk =10mm, cao <=28m
0.351
tấn
41
Cốt thép lanh tô, giằng, Đk >10mm, cao <=28m
0.172
tấn
42
Cốt thép cầu thang, ĐK <10mm, cao <=28m
0.182
tấn
43
Cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, cao <=28m
0.83
tấn
44
Bê tông lót nền, bê tông đá 4x6 M100
14.051
m3
45
Xây tường các phòng bằng gạch rỗng gạch , dày <=15cm, VXM M75, h<=28m
87.581
m3
46
Xây tường bằng gạch rỗng , dày <=10cm, VXM M75, h<=28m
30.246
m3
47
Xây tường gạch thẻ xây tường trụ, h<=28m, VXM M75
29.627
48
Xây tường gạch thẻ 5x8x19, tường <=30cm; h<=28m, VXM M75
3.456
m3
49
Xây bậc cấp, bậc cấp cầu thang, Gạch thẻ 5x8x19, h<=28m, VXM M75
1.592
m3
50
GC&LD Cửa nhôm Xingfa (hoặc tương đương) dày 1.4ly sơn tĩnh điện, kính trắng dày 8ly, cửa đi
44.43
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 128

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây