Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:27 29/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án đầu tư
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn điều lệ của Tổng công ty Bưu điện Việt Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 05/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1695/QĐ-BĐQB
Ngày phê duyệt
26/12/2022 16:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng công ty Bưu điện Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:24 29/12/2022
đến
10:00 05/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 05/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/01/2023 (05/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ tư vấn xây dựng Quảng Bình Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 07 Đường Nguyễn Văn Linh, TP. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH XDTH Ngọc Thịnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tiểu khu 7, phường Nam Lý, tp Đồng Hới, Quảng Bình
3 Phòng Kế hoạch Kinh Doanh, Bưu điện tỉnh Quảng Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 01 Trần Hưng Đạo, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
4 Ban Đầu tư phát triển, Tổng công ty Bưu điện Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT số 05 Phạm Hùng - Mỹ đình 2 - Nam Từ Liêm - TP Hà Nội.
5 Tổ chuyên gia giúp việc về công tác đấu thầu, Bưu điện tỉnh Quảng Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 Trần Hưng Đạo, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
6 Ban Đầu tư phát triển, Tổng công ty Bưu điện Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 05 Phạm Hùng - Mỹ đình 2 - Nam Từ Liêm - TP Hà Nội.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I PHẦN XÂY DỰNG: Đào móng bằng máy đào 0,8m3-đất cấp III
81.6387
m3
2
Lấp đất bằng máy đầm cầm tay
27.2129
m3
3
Bê tông lót móng, M100, đá 1x2, PCB30
6.597
m3
4
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
17.4879
m3
5
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
25.42
m2
6
Bê tông cổ móng TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
2.8819
m3
7
Ván khuôn cổ móng
33.1
m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK <10mm
139
kg
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12mm
1039
kg
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
886.8
kg
11
Lót cát móng đá
4.9491
m3
12
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
50.6444
m3
13
Bê tông giằng móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
5.2687
m3
14
Ván khuôn giằng móng
47.895
m2
15
Đắp cát nền nhà máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
224.0138
m3
16
Bê tông nền, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
53.4697
m3
17
Cắt khe co giãn a=5000x5000
7.5
10m
18
Thi công nền bằng phụ gia căng cứng tương đương chất ASHFORD FORMULA (Khoán gọn bao gồm cả mài bóng)
270.6484
m2
19
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
7.2023
m3
20
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
7.6418
m3
21
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
112.2804
m2
22
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
255
kg
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
66
kg
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
26
kg
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1774
kg
26
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
14.6872
m3
27
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
103.1188
m2
28
Ván khuôn gỗ sàn mái
29.25
m2
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
675.16
kg
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
10.27
kg
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
822.37
kg
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
874.93
kg
33
Thép tăng đơ fi 16
281.01
kg
34
Thép tăng đơ fi 32
7.57
kg
35
Bu lông M22, L=800
36
cái
36
Bu lông M18, L=700
16
cái
37
Bu lông M16, L=80
60
cái
38
Bu lông M12, L=80
216
cái
39
Gia công dầm thép hình, thép bản
4243.36
kg
40
Gia công đà trần thép hình, thép bản
1299.03
kg
41
Gia công xà gồ thép C tráng kẽm
805.27
kg
42
Gia công đà trần thép tròn
57.14
kg
43
Gia công dầm thép bằng ống thép tráng kẽm
531.03
kg
44
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
6935.83
kg
45
Vít nở M12,L=100
60
cái
46
Bu lông M20, L=700
32
cái
47
Bu lông M16, L=80
56
cái
48
Gia công bậc cấp di động bằng thép hình, thép bản
758.01
kg
49
Lắp dựng kết cấu thép
758.01
kg
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
357.6962
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây