Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:55 09/01/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 19/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
19/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
09/01/2023 09:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý xây dựng NTM xã Trà Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:53 09/01/2023
đến
10:00 19/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 19/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/01/2023 (17/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hòa Thuận Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khối Phố Trà Cai, Phường Hòa Thuận, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đại Cát; Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 450 Hùng Vương, Thành Phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Phường An Mỹ, Tam Kỳ, Quảng Nam
3 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Bắc Trà My Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán thị trấn Trà My, huyện Bắc Trà My, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty cổ phần Minh Phước Tư vấn lập E-HSMT 29 Thoại Ngọc Hầu, Thành Phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phước Vinh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12 Ngô Tất Tố, Phường Tân Thạnh, Thành Phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty cổ phần Minh Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT 29 Thoại Ngọc Hầu, Thành Phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phước Vinh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12 Ngô Tất Tố, Phường Tân Thạnh, Thành Phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt bể nước Inox 1m3 sơn hà hoặc TĐ
1
bể
2
Lắp đặt chậu tiểu nam Caesar U0221 hoặc TĐ
1
bộ
3
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi tay nắm bằng nhựa
2
bộ
4
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi tay nắm Inox dùng cho chậu rửa
2
bộ
5
Khóa nước ĐK 34
1
Cái
6
Lắp đặt máy bơm ĐK 20
1
Cái
7
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.0285
1m3
8
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
2.812
m3
9
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 21x2.5mm
0.2
100m
10
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 27x3mm
0.8
100m
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34x3mm
0.4
100m
12
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60x3mm
0.05
100m
13
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90x3mm
0.7
100m
14
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114x3.5mm
0.7
100m
15
Lắp đặt côn, cút, tê nhựa các loại tứ D21-D114
40
cái
16
Hầm tự hoại
17
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1229
100m3
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0446
100m3
19
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.608
m3
20
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0238
100m2
21
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.672
m3
22
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.396
m3
23
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0204
100m2
24
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK 10mm
0.0381
tấn
25
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
6
1 cấu kiện
26
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ không nung 45x70x170mm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.012
m3
27
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
29.72
m2
28
Quét nước xi măng 2 nước
14.04
m2
29
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
2.4
m2
30
Phá dỡ nhà vệ sinh đã hư hỏng và xuống cấp
31
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
1
bộ
32
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
2.47
m2
33
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
0.522
m3
34
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
2.269
m3
35
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.382
m3
36
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.176
m3
37
Hút hầm tự hoại
1
cái
38
Phá dỡ và lấp hầm tư hoại bằng thủ công và máy
1
hầm
39
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.208
m3
40
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
4.349
m3
41
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
4.349
m3
42
Phá dỡ nhà văn hóa cũ
43
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
17.94
m2
44
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
86.9904
m2
45
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
41.916
m2
46
Tháo dỡ hệ thống điện
1
công
47
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
1.6996
m3
48
Tháo dỡ trần
46.4
m2
49
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
32.7669
m3
50
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
29.6241
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây