Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:03 20/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng và xây dựng mương thoát nước đường số 5 (đấu nối đường số 9 - hộ Tô Bạch Yến), ấp Cái Ngay, xã Thanh Tùng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn vốn Chỉnh trang đô thị loại V (theo Quyết định số 260/QĐ-UBND ngày 20/12/2022 của Chủ tịch ủy ban nhân dân huyện).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/03/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THANH TÙNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 20/03/2023
đến
09:00 30/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/03/2023 (28/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN CƯ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Ấp Thanh Tùng - Xã Thanh Tùng - Huyện Đầm Dơi - Tỉnh Cà Mau
2 CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẠI TÂN Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 73, đường Trần Văn Bĩnh, Phường 5, Thành phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam - - - Tỉnh Cà Mau
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đầm Dơi Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán K1, TT Đầm Dơi - Huyện Đầm Dơi - tỉnh Cà Mau
4 CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM Tư vấn lập E-HSMT Số 303, đường Lý Thường Kiệt, khóm 9 - Phường 6 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM KHÁNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 50/36, Đường Hùng Vương, Khóm 6 - Phường 5 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
6 CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 303, đường Lý Thường Kiệt, khóm 9 - Phường 6 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM KHÁNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 50/36, Đường Hùng Vương, Khóm 6 - Phường 5 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất đắp lề đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
14.823
100m3
2
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
12.959
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
12.669
100m3
4
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
6.926
100m3
5
Trải vải địa kỹ thuật không dệt R>=12kN/m
6.235
100m2
6
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
3.633
100m3
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
3.633
100m3
8
Trải vải địa kỹ thuật không dệt R>=12kN/m lớp 2 dưới lớp cát K95 dày 30cm
26.301
100m2
9
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
5.222
100m3
10
Đắp cát dày 30cm bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
5.222
100m3
11
Trải lớp cao su lót nền đường
18.774
100m2
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
211.918
m3
13
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
7.426
tấn
14
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.695
100m2
15
Cắt khe đường bê tông , chiều dày mặt đường ≤ 14cm
4.163
100m
16
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.184
1m3
17
Bê tông móng cọc tiêu, M150, đá 1x2, PCB40
0.156
m3
18
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.125
m3
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.017
100m2
20
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.018
tấn
21
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
5
1 cấu kiện
22
Sơn cọc tiêu không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
1.8
m2
23
Đào móng bó nền bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
7.662
1m3
24
Đắp cát lót bó nền bằng thủ công
3.831
m3
25
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.831
m3
26
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.598
m3
27
Trát tường 2 mặt dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
62.2
m2
28
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.544
1m3
29
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.073
100m3
30
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
4.29
m3
31
Bê tông đáy, thành mương SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2, PCB40
13.65
m3
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.318
tấn
33
Ván khuôn móng dài
2.29
100m2
34
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.21
m3
35
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan mương thoát nước, ĐK ≤10mm
0.191
tấn
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan nắp mương
0.101
100m2
37
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
223
1cấu kiện
38
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 2 lớp nối màng keo, D315x18,7mm
0.27
100 m
39
Đào móng hố ga bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
0.066
100m3
40
Đóng cử tràm L=4,7m, Đk ngọn 3,8-4,2cm, mật độ 20 cây .m2
4.7
100m
41
Đắp cát lót hố ga bằng thủ công
0.5
m3
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.5
m3
43
Bê tông đan đáy hố ga, M300, đá 1x2, PCB40
0.5
m3
44
Lắp dựng cốt thép đan đáy hố ga, ĐK ≤10mm
0.043
tấn
45
Ván khuôn đan đáy hố ga
0.02
100m2
46
Bê tông thành hố ga, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M300, đá 1x2, PCB40
1.93
m3
47
Lắp dựng cốt thép thành hố ga, ĐK ≤10mm
0.395
tấn
48
Ván khuôn thành hố ga
0.349
100m2
49
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.379
m3
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.017
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 152

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây