Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:05 29/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa sân khấu; nhà lớp học Trường Tiểu học Ngọc Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 11/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
34/QĐ-THNS
Ngày phê duyệt
26/04/2023 16:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
rường tiểu học Ngọc Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:04 29/04/2023
đến
07:30 11/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 11/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/05/2023 (10/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần Xây dựng Hưng Tiến Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Xây dựng Hưng Tiến Phát Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty cổ phần Quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty Cổ phần Xây dựng Hưng Tiến Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty cổ phần Quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty Cổ phần Xây dựng Hưng Tiến Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện ≥23 KW
1
2
Máy cắt thép≥1,1 KW
1
3
Máy đầm bàn ≥0,8 KW
1
4
Máy đầm dùi ≥0,8 KW
1
5
Máy trộn ≥250 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bạt dứa chống bụi
200.1
m2
2
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 100kg
26
cấu kiện
3
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 150kg
4
cấu kiện
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
4.8016
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
3.7182
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
3.4492
m3
7
Phá dỡ nền gạch lá nem
23
m2
8
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
13.119
m3
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
13.119
m3
10
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
2.08
1m3
11
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.2346
1m3
12
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0232
100m2
13
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0268
100m2
14
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.3688
m3
15
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0696
100m2
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0462
tấn
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0843
tấn
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.097
m3
19
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1872
100m2
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0156
tấn
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.202
tấn
22
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.404
m3
23
Xây cột, trụ bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.2111
m3
24
Trát trụ cột, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
32.448
m2
25
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
147.96
m
26
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
17.28
m
27
Gia công cột bằng thép hình
0.0675
tấn
28
Lắp cột thép các loại
0.0675
tấn
29
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.446
tấn
30
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.446
tấn
31
Gia công giằng mái thép
0.9083
tấn
32
Lắp dựng giằng thép
0.9083
tấn
33
Gia công xà gồ thép
0.6641
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.6641
tấn
35
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.8319
100m2
36
Tấm ốp alu ngoài trời dày 3mm (cả khung xương, lắp dựng, phụ kiện)
136.3316
m2
37
Tôn máng nước inox 316 dày 0,06mm, khổ rộng 97cm
14.2
m
38
Qủa cầu chắn rác inox D110mm
2
quả
39
Phễu thu nước inox D110mm
2
cái
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
0.16
100m
41
Xây móng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
3.3233
m3
42
Xây móng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
11.9575
m3
43
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2698
100m3
44
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB40
7.6512
m3
45
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
79.36
m2
46
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
40.4052
m2
47
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
3.1073
m2
48
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
11.5561
m2
49
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
4.5305
1m3
50
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0322
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây