Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 07:56 04/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Cải tạo, nâng cấp cầu cảng Bến số 1 tiếp nhận tàu trọng tải đến 50.000 DWT giảm tải
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 17/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
397/QĐ-CCR
Ngày phê duyệt
02/08/2023 07:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng giám đốc Công ty Cổ phần Cảng Cam Ranh

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:55 04/08/2023
đến
15:00 17/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 17/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
62.839.260 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi hai triệu tám trăm ba mươi chín nghìn hai trăm sáu mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2023 (14/01/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Hàng hải - Đại diện hoạt động theo Ủy quyền của Doanh nghiệp là: Chi nhánh Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Hàng hải - Số 123 Tôn Thất Thuyết, phường 15, quận 4, Tp. Hồ Chí Minh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 123 Tôn Thất Thuyết, phường 15, quận 4, Tp. Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Phú Hà Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán số 637 Ngô Gia Tự, phường Đức Giang, quận Long Biên, Tp. Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Hàng hải - Đại diện hoạt động theo Ủy quyền của Doanh nghiệp là: Chi nhánh Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Hàng hải - Số 123 Tôn Thất Thuyết, phường 15, quận 4, Tp. Hồ Chí Minh Tư vấn lập E-HSMT Số 123 Tôn Thất Thuyết, phường 15, quận 4, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Hàng hải - Đại diện hoạt động theo Ủy quyền của Doanh nghiệp là: Chi nhánh Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Hàng hải - Số 123 Tôn Thất Thuyết, phường 15, quận 4, Tp. Hồ Chí Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 123 Tôn Thất Thuyết, phường 15, quận 4, Tp. Hồ Chí Minh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
477/QD-CCR
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 27/09/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:20 27/09/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô 16 T
1
2
Cần trục ô tô 5T
1
3
Máy hàn 23 Kw
1
4
Máy khoan bê tông 0,62 Kw
1
5
Máy khoan bê tông 1,5 Kw
1
6
Máy nén khí 600m3/h
1
7
Máy phát điện 37,5 kVA
1
8
Ô tô vận tải thùng 20T
1
9
Sàlan 200T
1
10
Tàu kéo 150 CV
1
11
Máy trộn 100 l
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công tháo dỡ đệm va hiện hữu (vận chuyển lưu kho cự ly 1km)
10
Bộ
2
Thi công khoan tạo lỗ D55mm, L=400mm
16
lỗ
3
Thi công khoan tạo lỗ D55mm, L=460mm
44
Lỗ
4
Thi công khoan tạo lỗ D62mm, L=500mm
40
Lỗ
5
Keo hilti RE500 V3 hoặc tương đương
28
Lít
6
Bơm keo vào lỗ
46.64
md
7
Lắp đặt bulông liên kết đệm va với cầu cảng
100
Bộ
8
Cung cấp và lắp đặt Đệm va mới hình nón cụt 1150H
10
Bộ
9
Thi công thanh thải bích neo tôn cuốn hiện hữu
2
Bộ
10
Thi công đục bê tông mặt cầu cảng
0.04
m3
11
Thi công khoan tạo lỗ D70mm, L=1100mm
14
Lỗ
12
Keo hilti RE500 V3 hoặc tương đương
11.42
Lít
13
Bơm keo vào lỗ
15.4
md
14
Cung cấp và lắp đặt bulông bích neo M48x1200mm
14
Bộ
15
Cung cấp và lắp đặt bích neo mới (gang đúc 150T)
2
Bộ
16
Thi công rót vữa Sika grout
0.04
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG CAM RANH như sau:

  • Có quan hệ với 41 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,00%, Xây lắp 85,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.853.000.907 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.938.146.708 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 134

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây