Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:51 15/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hệ thống nước sạch trên địa bàn xã Tân Vinh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Được giao tại Quyết định số 2594/NQ-UBND ngày 14/10/2022 của UBND huyện Lương Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lương Sơn, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 23/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
173/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/08/2023 15:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tân Vinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:50 15/08/2023
đến
09:30 23/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 23/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2023 (21/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thương mại và triển khai kỹ thuật Bắc Việt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Lương Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH Nam Long Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH Nam Long Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
2
2
Máy trộn bê tông, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
2
3
Máy cắt uốn, cắt thép, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
2
4
Đầm dùi, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
2
5
Đầm bàn, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
2
6
Máy xúc đào, Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
7
Máy đầm đất cầm tay, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
8
Máy mài, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
9
Máy khoan bê tông, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động
1
10
Máy hàn nhiệt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN CÔNG NGHỆ
2
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 150mm
1
cái
3
Hàn nối bích nhựa HDPE, đường kính 110mm, chiều dày 6,6 mm
4
bộ
4
Lắp bích thép rỗng, đường kính ống 100mm
1
cặp bích
5
Lắp bích thép rỗng, đường kính ống 150mm
0.5
cặp bích
6
Lắp bích thép đặc, đường kính ống 100mm
1
cặp bích
7
Lắp bích thép đặc, đường kính ống 150mm
0.5
cặp bích
8
Hàn nối bích nhựa HDPE, đường kính 160mm, chiều dày 9,5 mm
2
bộ
9
Lắp đặt ống thép đen bằng phương pháp hàn, đường kính 100mmx3.2
0.24
100m
10
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 160mm chiều dày 11,8mm
7.4
100m
11
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm chiều dày 8,1mm
0.06
100m
12
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 75mm
14.21
100m
13
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
36.55
100m
14
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 100m, đường kính ống 50mm
31
100m
15
Lắp đặt tê cân nhựa d63x63
2
cái
16
Lắp đặt tê thu nhựa d63x50
15
cái
17
Lắp đặt tê cân nhựa d50x50
6
cái
18
Lắp đặt tê thu nhựa d75x63
2
cái
19
Lắp đặt tê thu nhựa d75x50
7
cái
20
Lắp đặt cút nhựa 90 độ d75
2
cái
21
Lắp đặt cút nhựa 90 độ d63
9
cái
22
Lắp đặt cút nhựa 90 độ d50
8
cái
23
Lắp đặt măng sông thu HDPE 63x50
1
cái
24
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 75mm
43
cái
25
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 63mm
37
cái
26
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 50mm
31
cái
27
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông, đường kính nút bịt 63mm
13
cái
28
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông, đường kính nút bịt 50mm
31
cái
29
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông, đường kính nút bịt 75mm
3
cái
30
Gioăng cao su D100
4
cái
31
Gioăng cao su D150
3
cái
32
Bu lông M16x70
64
cái
33
Lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng DN50
12
cái
34
Lắp đặt van ren, đường kính van 50mm
12
cái
35
Chụp van
12
cái
36
Ống dựng HDPE D110
6
m
37
Lắp đặt kép thép d50
12
cái
38
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
0.39
100m
39
Lắp đặt măng sông ren ngoài HDPE 63x50
13
cái
40
Lắp đặt măng sông ren trong HDPE 63x50
26
cái
41
Lắp đặt cút nhựa 90 độ HDPE D63
26
cái
42
Lắp đặt măng sông thu HDPE 75x63
3
cái
43
Lắp đặt măng sông thu HDPE 63x50
4
cái
44
Lắp đai HDPE D315x50
2
cái
45
Lắp đai HDPE D160x50
8
cái
46
Lắp đai HDPE D110x50
3
cái
47
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 160mm
7.4
100m
48
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=110mm
0.06
100m
49
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 75mm
14.21
100m
50
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=63mm
36.55
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây