Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 22:33 12/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp và xây dựng một số hạng mục phụ trợ di tích đền Thượng xã Long Thành, huyện Yên Thành
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, huy động nguồn vốn ngân sách cấp trên và huy động nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên THành, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 175/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/10/2023 22:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Long Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:31 12/10/2023
đến
08:00 23/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
51.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2023 (20/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và XD ACA Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Yên Thành Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Yên Thành Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty cổ phần xây dựng Song Hoàng Long Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế & xây dựng Hồng Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty cổ phần xây dựng Song Hoàng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế & xây dựng Hồng Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải ≥5T; Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L; Có hóa đơn đỏ; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80L; Có hóa đơn đỏ; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
4
Máy đầm dùi; Có hóa đơn đỏ; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
5
Máy hàn điện; Có hóa đơn đỏ; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
6
Máy cắt gạch đá; Có hóa đơn đỏ; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
7
Máy cắt uốn thép; Có hóa đơn đỏ; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1
8
Máy đào ≥ 0,5m3; Có đăng ký (hoặc hóa đơn đỏ), kiểm định máy còn hiệu lực; Nếu máy đi thuê phải có hợp đồng thuê máy (Hợp đồng phải ghi tên công trình, đóng dấu giáp lai của bên cho thuê...)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ SOẠN LỄ
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.5978
m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.098
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.2
m3
5
Gia công cột bằng thép hình
0.056
tấn
6
Lắp dựng cột thép các loại
0.056
tấn
7
Cụm Bu lông đầu, chân cột M16
32
cụm
8
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
0.0709
tấn
9
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.0709
tấn
10
Gia công xà gồ thép
0.2063
tấn
11
Lắp dựng xà gồ thép
0.2063
tấn
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
103.95
m2
13
Gia công lắp dựng bản mã đầu cột KT120x120x5
16
bộ
14
Gia công lắp dựng bản mã móng cột KT 200x200x8
16
bộ
15
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ; Tôn Hoa Sen hoặc tương đương
0.3586
100m2
16
Tôn úp nóc
11.3
md
17
Máng thu nước bằng Inox 304 dày 0.35mm
9.1
m
18
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm; Tiền Phong hoặc tương đương
0.114
100m
19
Cầu chắn rác
4
cái
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.744
m3
21
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
37.44
m2
22
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng Terazzo , vữa XM mác 75, PCB40
32.175
m2
23
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB40
0.8096
m3
24
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
14.7273
m2
25
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75, PCB40
3.7875
m2
26
Lát nền bàn rửa 300x300 màu trắng, vữa XM PCB40 mác 75; Prime hoặc tương đương
3.4884
m2
27
Công tác ốp gạch bàn rửa 300x300 màu trắng, vữa XM PCB40 mác 75; Prime hoặc tương đương
11.2488
m2
28
Cửa sổ nhôm công ty Đông Dương, mở 2 cánh, Kính dày 6.38mm; hoặc tương đương
3.6252
m2
29
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 20mm, chiều dày 2,8mm; Tiền Phong hoặc tương đương
0.25
100m
30
Lắp đặt van ren, đường kính van <= 20mm
1
cái
31
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 20mm
4
cái
32
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 20mm
3
cái
33
Đầu chờ ren
3
cái
34
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm; Tiền Phong hoặc tương đương
0.3
100m
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 76mm; Tiền Phong hoặc tương đương
0.03
100m
36
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 89mm
1
cái
37
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 76mm
3
cái
38
Thu PVC D90-76
1
cái
39
Tê PVC 90
3
cái
40
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi; Viglacera hoặc tương đương
3
bộ
41
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi; Viglacera hoặc tương đương
3
bộ
42
HẠ ĐIỆN
43
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm, loại không có ô hộc
22.93
m
44
Hạ giải mái ngói, Ngói mũi hài
149.4263
m2
45
Hạ giải con giống
13
con
46
Hạ giải kết cấu gỗ, Hệ kết cấu mái, Cao <= 4m
1.202
m3
47
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.595
m3
48
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, dui, hoành
1.202
m3
49
Căn chỉnh, định vị lại hệ mái
1
bộ vì
50
Giàn giáo ngoài, chiều cao <= 12 m
2.6803
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây