Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:56 02/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp vỉa hè và các hạng mục phụ trợ một số tuyến đường nội thị Thị trấn Ngô Đồng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện lấy từ nguồn đấu giá KDC trên địa bàn huyện phần bổ sung có mục tiêu về cho huyện là 4,0 tỷ đồng; phần còn lại bố trí từ ngân sách thị trấn và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Giao Thủy, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
165/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/11/2023 09:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Ngô Đồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 02/12/2023
đến
10:00 12/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2023 (10/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Thảo Nguyên Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố Sơn Thọ, thị trấn Ngô Đồng, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Giao Thủy Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán thị trấn Ngô Đồng, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định
3 Công ty TNHH đầu tư tư vấn xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT Xóm 6 Đồng Tâm, xã Nam Mỹ, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Giao Thủy Tư vấn thẩm định E-HSMT thị trấn Ngô Đồng, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định
5 Công ty TNHH đầu tư tư vấn xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 6 Đồng Tâm, xã Nam Mỹ, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Giao Thủy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thị trấn Ngô Đồng, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn công suất ≥ 1,0kW
2
2
Máy đầm dùi công suất ≥ 1,5kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70kg
1
4
Máy cắt uốn cốt thép công suất ≥ 5kW
1
5
Máy hàn công suất ≥ 23kW
1
6
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít
2
7
Máy trộn vữa dung tích ≥ 180 lít
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay công suất ≥ 1,5kW
1
9
Máy đào thể tích gầu ≥ 0,5m3
1
10
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC 1: PHẦN VỈA HÈ
2
1. ĐÀO ĐẮP:
3
Phá dỡ kết cấu gạch
731.6688
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông
312.9
m3
5
Đào đất KTH
4.5729
100m3
6
Đào móng cống, đất cấp II
3.4106
100m3
7
Đắp đất móng cống, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.69
100m3
8
Đắp đất nền hè (đất tận dụng), độ chặt yêu cầu K=0,90
0.7905
100m3
9
Đắp cát nền hè, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.9533
100m3
10
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.6821
100m3
11
Vận chuyển đất, đất cấp IV
10.4457
100m3
12
Vận chuyển đất KTH, đất cấp IV
4.5729
100m3
13
2. ĐAN RÃNH:
14
Ni lông chống mất nước xi măng
593
m2
15
Bê tông đan rãnh, đá 2x4, M250
77.09
m3
16
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn móng dài
3.0836
100m2
17
Cắt khe dọc đường bê tông hiện trạng
23.72
100m
18
3. BÓ VỈA:
19
Ni lông chống mất nước xi măng
805.8
m2
20
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn móng dài
2.686
100m2
21
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M150
80.58
m3
22
Mua sẵn bó vỉa đá xanh KT(100x30x22)
2524
md
23
Lắp đặt bó vỉa KT(100x30x22)
2524
m
24
Mua sẵn bó vỉa đá xanh KT(25x30x22)
162
md
25
Lắp đặt bó vỉa KT(25x30x22)
162
m
26
4. BỒN CÂY:
27
Mua sẵn bó vỉa đá trắng bo bồn cây Kt 10x20cm
856.8
md
28
Lắp đặt bó vỉa KT(20x10)
856.8
m
29
Trồng và chăm sóc cây bàng Đài Loan, cao 3-4m, ĐK thân 10-15cm (3 tháng) (bao gồm cả cây chống)
238
cây
30
Mua đất đổ trồng cây
76.16
m3
31
Đào, di chuyển cây hiện trạng
105
cây
32
5. HÈ:
33
Ni lông chống mất nước xi măng
8972.82
m2
34
Đổ bê tông nền, đá 2x4, M150
897.28
m3
35
Lát gạch Corric giả đá 300x300mm, vữa XM M75
9145.86
m2
36
6. MẶT ĐƯỜNG BTXM:
37
Thi công móng đá thải
0.024
100m3
38
Ni lông chống mất nước xi măng
12
m2
39
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, M250
2.4
m3
40
HẠNG MỤC 2: CỐNG B400
41
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
7.04
m2
42
Thi công lớp đá đệm móng
17.3
m3
43
Ni lông chống mất nước xi măng
173.04
m2
44
Bê tông móng ga, đá 2x4, M200
17.51
m3
45
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn móng ga
0.4253
100m2
46
Xây gạch bê tông đặc 6,5x10,5x22, xây tường cống ga, vữa XM M75
57.36
m3
47
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
262.2
m2
48
Bê tông đệm đầu tường , đá 1x2, M200
9.97
m3
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đệm đầu tường
1.2479
100m2
50
Gia công, lắp dựng cốt thép đệm đầu tường, đường kính <= 10mm
0.9497
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị trấn Ngô Đồng, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.454.953.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.431.984.288 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây