Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:23 02/02/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trụ sở làm việc công an xã Việt Hòa, huyện Khoái Châu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ 2,5 tỷ đồng, ngân sách huyện hỗ trợ 1,0 tỷ đồng, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khoái Châu, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:30 18/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
13/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/01/2024 10:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Việt Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:21 02/02/2024
đến
11:30 18/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 18/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/02/2024 (17/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Phương Thông - Xã Phương Chiểu - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 26, đường Tôn Thất Tùng - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn lập E-HSMT Số 26, đường Tôn Thất Tùng - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường An Tảo, Tp Hưng Yên - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26, đường Tôn Thất Tùng - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường An Tảo, Tp Hưng Yên - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại Thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
2
Loại Thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
3
Loại Thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
4
Loại Thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
5
Loại Thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
6
Loại Thiết bị: Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
7
Loại Thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
8
Loại Thiết bị: Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
9
Loại Thiết bị: Máy ép cọc Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
10
Loại Thiết bị: Máy trộn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1
11
Loại Thiết bị: Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. SAN LẤP, TƯỜNG CHẮN
2
SAN LẤP:
3
Bơm nước phục vụ thi công
3
ca
4
Đào xúc đất - Cấp đất I
757.6
m3
5
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,9
38.9353
100m3
6
Vận chuyển đất đi đổ, phạm vi ≤2km - Cấp đất II
2.086
100m3
7
KÈ ĐÁ:
8
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
301.96
m3
9
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.3616
100m3
10
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
139.5406
100m
11
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
22.33
m3
12
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM cát vàng M100
143.985
m3
13
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM cát vàng M100
195.4365
m3
14
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
183.11
m2
15
Ván khuôn cho bê tông giằng đỉnh kè
0.7652
100m2
16
Cốt thép giằng đỉnh kè, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.7537
tấn
17
Bê tông giằng đỉnh kè, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
15.304
m3
18
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0568
100m3
19
Thi công tầng lọc đá dăm 4x6
0.0114
100m3
20
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
1.039
100m
21
Vận chuyển đất đi đổ, phạm vi ≤2km - Cấp đất II
1.658
100m3
22
2. SÂN, BỒN HOA
23
BỒN HOA:
24
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
29.3748
1m3
25
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.269
100m2
26
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x7, mác 200, xi măng PCB30
5.649
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 21x10x6cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
15.3868
m3
28
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,05m2, vữa XMPCB30 mác 75.
88.77
m2
29
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0979
100m3
30
Vận chuyển đất đi đổ, phạm vi ≤2km - Cấp đất II
0.1958
100m3
31
SÂN:
32
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
3.468
100m3
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.3872
100m3
34
Thi công lớp cát vàng tạo phẳng
34.68
m3
35
Rải ni lông lớp cách ly
11.56
100m2
36
Bê tông nền, M250, đá 2x4, PCB40
138.72
m3
37
Cắt khe co giãn sân bê tông, chiều dày ≤ 14cm
6.2
100m
38
BỒN CÂY, VỈA HÈ:
39
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.4493
100m3
40
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
4.5829
1m3
41
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1143
100m2
42
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x7, mác 150, xi măng PCB30
1.9864
m3
43
Xây tường thẳng bằng gạch không nung - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
2.452
m3
44
Ốp tường trụ, cột - Gạch thẻ 60x240, vữa XM M75, PCB30
4.2944
m2
45
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
4
1m3
46
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
549
m3
47
Trồng cây Bàng Đài Loan h=3-4 m- kích thước bầu 0,7x0,7x0,7m, đường kính gốc D = 9 - 12 cm
12
cây
48
Trồng cây cọ h=1,5 m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
10
cây
49
Trồng cây Chà là h=1,5 m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
15
cây
50
Trồng cây chuỗi ngọc h=15-30 cm - kích thước bầu 20x20cm
60
cây

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 120

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây