Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:10 29/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường tiểu học Phú Đô I. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục và đào tạo và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Lương, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
391/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
27/03/2024 15:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quan lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Lương;
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 29/03/2024
đến
09:00 05/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2024 (04/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH SƠN Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm Tân Đức - Xã Thịnh Đức - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Phú Lương Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Đu, huyện Phú Lương, tỉnh Thái Nguyên.
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ HOÀNG DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Xóm Sơn Tiến - Xã Quyết Thắng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY TNHH HÀ HOÀNG HIỆP Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 8 - Phường Gia Sàng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ HOÀNG DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Sơn Tiến - Xã Quyết Thắng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
6 CÔNG TY TNHH HÀ HOÀNG HIỆP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 8 - Phường Gia Sàng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 10 PHÒNG
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
8.0471
100m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ ngoài nhà
935.6012
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ trong nhà
625.2
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
822.0278
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
138.52
m2
7
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 2cm, vữa XM M75
138.52
m2
8
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1585.7478
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
935.6012
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
17.9291
m2
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
17.9291
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
2.859
m2
13
Công vệ sinh và đánh bóng lại Granito cầu thang
5
Công
14
Tháo dỡ cửa
144
m2
15
Tháo dỡ hoa sắt cửa
53.624
m2
16
Thép nối thêm hoa sắt cửa loại vuông đặc 10x10
347.912
Kg
17
Thép làm khung cho hoa sắt nối thêm cửa DS1 loại hộp 25x50x1,2
61.62
Kg
18
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
89.624
m2
19
Lắp dựng hoa sắt cửa
144
m2
20
Cửa đi nhôm hệ nhôm dày 1,2, kính dày 6,38mm (Bao gồm cả phụ kiện đồng bộ)
52.8
m2
21
Cửa sổ nhôm hệ nhôm dày 1,2, kính dày 6,38mm (Bao gồm cả phụ kiện đồng bộ)
57.2
m2
22
Vách nhôm hệ nhôm dày 1,2ly, kính dày 6,38mm (Bao gồm cả phụ kiện đồng bộ)
39.0568
m2
23
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
149.0568
m2
24
Thu gom các vật tháo dỡ để vào kho của trường và Vệ sinh công nghiệp toàn công trình sau khi thi công
10
Công
25
Công tháo dỡ thiết bị điện, quạt bóng đèn, công tắc ổ cắm
10
Công
26
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
40
bộ
27
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
14
bộ
28
Quạt trần + hộp số
20
cái
29
Lắp đặt ổ cắm đôi gồm cả đế, hạt và mặt
40
cái
30
Lắp đặt công tắc 2 hạt gồm cả đế, hạt và mặt
20
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây